1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự & chit-chat của những người đẹp part IV (Mỹ Nhân và Nam Nhân )

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi baby_thaohang, 31/03/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linhkhue

linhkhue Thành viên mới Đang bị khóa

Sorry chị bu có lẽ vì chị bu nhắc đến đại ca Txx nên em không thích chị bu nữa rồi . Ấn tượng cái câu nói cười xém té ghế, chắc là người Miền Nam hay nói câu này ôif trước đây Mod Txx nói suốt mà nghe đã thấy chối tai ..cứ vô duyên thế nào đó
    Hay do em là người Bắc nhỉ
    Thực lòng em thấy chị bu hơi lạ thật đó ..chỉ sau bài viết đó thôi cảm giác chẳng quý chị Bu nữa rồi
    Chị bu thông cảm nha ..em vốn nhạy cảm với bất kể cái gì liên quan đến Mod Txx mà ..khắc tinh của em
  2. ba_gia_bon_chen

ba_gia_bon_chen Thành viên mới

Đến chịu cái bạn LK này. Bạn thích ai, ghét ai cứ phải bô bô ra thế mới được à?
    Ở trong này cũng có nhiều người SG đấy bạn, việc bạn thích hay ko thích là quyền của bạn, nhưng đừng có í chê bai như thế. Thế cũng là xúc phạm người khác đấy.
    Thật lòng là lần nào cũng dặn lòng phải ignore các post của bạn cho đỡ bực mình mà ko tài nào làm được.
  3. tramanhvn

tramanhvn Thành viên mới

Em cũng bùn cừi hìhì
  4. linhkhue

Ngày xưa quý quý chị Bu lắm nhưng thấy tự dưng nhắc đến người đàn ông được các anh các chú bên Box Câu lạc bộ kỹ sư mệnh danh là người đàn ông Scotlen tự dưng thấy ghét
    Cơ mà ghét cứ phải nói là ghét chứ nhỉ không người ta tưởng mình thích người ta ảo tưởng thì chết
    Tớ chưa ghét cậu chỉ thấy cậu nóng tính thôi ,với con gái đức tính đó không tốt lắm dễ nổi mụn , cơ mà tớ ghét tính người tính nóng
    Hihi đừng quan tâm tớ ghét ai hay quý ai...vì dễ stress lắm
  5. BBThaoHang

BBThaoHang Thành viên mới Đang bị khóa

Vàng 1 : Đúng là từ đó nghe cũng vui tai .Em hay nói với bạn em là "Sak , đang uống nước mắc cười xém phun đầy LCD " Chính vì em ko muốn giống ai đó .Em thích riêng biệt .Câu miền Nam nói cười rất nhiều ko chỉ riêng cụm từ đó thôi .Tuy nhiên , chị Bu xài em thấy ko có vấn đề gì cả .Nhưng xài nhiều lần từ đó quả là có vô duyên thật .
    Vàng 2 Chị Bu và em biết nhau ở muare lâu rùi , tuy lúc ấy ko chat chit tưng bừng trên đây , nhưng em khẳng định chỉ duy nhất 1 chị Bu từ trước tới nay . Chị thấy chị Bu thay đổi khác lạ hay chị đang thay đổi nên chị ko nhận ra điều đó
    Vàng 3 Chả biết nói gì Nói ra sợ tất cả nick mình xám tro quyến rũ , lock hết Nhưng em thấy từ Nghiệp chứơng có vẻ đúng hơn ít ra với em :-"
  6. linhkhue

Nghiệp chướng về đạo Phật là không tốt thậm chí là có nợ tiền duyên kiếp nó mới sinh ra nghiệp chướng đó em . Đã là Nghiệp chướng mình không thể thoát mà phải sống để trả nợ đời trả nợ người ta cho xong cái kiếp này mới trả nợ hết được cái Nghiệp chướng đó .
    Hic dùng từ khắc tinh với chị là hợp nhất
  7. zzzsweet_dreamzzz

zzzsweet_dreamzzz Thành viên mới

@AT: dạ mới hơi hơi thành thạo thì anh nhà em thấy em khổ sở quá nên thôi. Lý do để em học Latex là do tha^`y của ảnh lạc hậu, chỉ xài Latex thui, k bít xài word (Prof. ở Mỹ mà dỏm nhờ ) nên 2 đứa nhất trí là cho thầy kéo cày học word, chứ mình chẳng dại gì học cái Tex xưa xửa xừa xưa đó
    @BBTH: Sweet rửa tay gác kiếm roài. Sau đợt buôn bán lần trc, a nhất quyết k cho bán nữa, bảo là làm đẹp cho ai chứ anh thấy em thì xấu xí hẳn do thức đêm để trả lời PM . Dzí lại lần này về có 2 tuần thui mà lại còn nhìu dự định khác nữa, nên k có thời gian .
    Dạo này TH có tình iu rùi phải k
    Được zzzsweet_dreamzzz sửa chữa / chuyển vào 22:04 ngày 03/06/2008
  8. linhkhue

Hihi baby đang yêu cũng là đúng thôi , xinh đẹp đáng yêu trẻ trung như thế zai làm sao để cho cô đơn lâu được chứ đúng không nào .
    Hihi mà sinh ra làm một người đàn bà không thế thiếu một người đàn ông được ...nó chông chênh... nó chao đao ...nó mất cân bằng cuộc sống lắm .
    Cuối cùng thì mình làm đẹp vì ai?
    Cuối cùng thì mình học món ăn vì ai?
    Con người nhất là phụ nữ không nên sống thiếu tình yêu không có tình yêu phụ nữ như cây hoa không được tưới nước không yêu đời . Phụ nữ sống là phải được yêu thương .đàn ông càng yêu thương phụ nữ càng đẹp càng mát tính .tình yêu của người đàn ông khiến mình đẹp hơn đấy.
  9. xadibu

xadibu Thành viên mới

@LK : Thiệt ra là chị chưa từng nói câu : "Cười xém té ghế " lần nào trước đây, chỉ do đọc cach viet bài reply của em Tramanh cười rung bần bật luôn mà không nghĩ ra câu nào diễn tả được nên mượn ném đại câu đó , nếu em không thích thì có thể bỏ qua không đọc & mặc kệ không suy nghĩ đến nó, giống chị đã từng làm thế với những bài viết trong này mà chị thấy . Hồi đó đến giờ chị cũng đâu có biết em quý hay ghét chị đâu nên giờ thế nào cũng được . Cuộc sống mà, phải có người này người kia mới thú vị, ai cũng như mình thì chán chết . Nên chị cũng không vì thế mà suy nghĩ hay đau khổ gì đâu
    @BG : Già cũng có quyền khóc chứ , mà chị không thấy hình avatar của chị chị chán quá hà
    @Baby : Không giúp chị Bu được hả , lam theo cach cua Bayxau duoc khong
    @em Sweet: Vậy là giấc mơ carmex tan tành theo mây khói rồi
    @ Tramanh : Nếu em có thấy chướng tai câu nói " cười...." trong bài reply của chị thì em bỏ qua nha iu bé Tramanh
  10. linhkhue

Em đâu có không thích cái câu cười xém té ghế đó , chị bu thông minh thế mà không hiểu à
    Em chỉ không thích những ai nhắc đến đại ca của em thôi thân thiết với một người khắc tinh với mình như thế ...thì người ta có câu gì nhỉ
    Hãy nói cho tôi biết bạn anh là người như thế nào tôi sẽ nói cho anh biết anh là người ra sao
    Chị bu thiệt là thông minh đó
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa