1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự của một chàng trai khi yêu

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi despair, 14/05/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. despair

despair Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Tâm sự của một chàng trai khi yêu

Tôi chẳng thể nào dừng lại được.
    Làm quen và tán tỉnh tất cả những cô gái đáng yêu.

Biết làm sao, tôi yêu quý tất cả bọn họ.
    Thành thực mà nói, có người vì ******** mà đến với tôi. Nhưng điều đó sớm muộn cũng làm tôi phát chán. Và tôi sẽ chủ động rời bỏ họ. Tôi không chịu được điều đó.

Nhưng tôi không thể nào rời bỏ được những cô gái tốt.

Cũng không phải để thoả mãn nhu cầu thấp hèn.

Vậy thì tại sao ???
  2. JoannaFalconer

JoannaFalconer Thành viên mới

New post,but I don''t think u r a new mem....
    Vì bạn là kẻ háo thắng,thế thôi.
  3. despair

Bạn đoán đúng, tôi không phải new member.
    Tuy nhiên tôi tự thấy mình không phải là người hiếu thắng lắm.
    Nếu cô gái tôi định quen có bạn trai rồi thì tôi cũng không mặn mà lắm. Chỉ có điều nếu thấy được bản chất cô nào tốt, mọi chuyện khác không tính đến, tôi không thể dứt bỏ một ai được.
    Có lúc rất khó nghĩ. Tôi thấy các cô ấy đều tốt, ở các khía cạnh khác nhau. Khổ quá.
    Có ai giống như tôi chăng?
    Liệu tôi có thể tiếp tục yêu kiểu này không ? Làm sao để thoát khỏi ?
  4. minhchaupp666

minhchaupp666 Thành viên mới

Ai chả thích thế này, có điều chắc Bác chưa tìm thấy và yêu 1 ai thật chân thành thôi ....Mà cũng nên rèn luyện Bác ạ, sau này tan cửa nát nhà đó
  5. despair

Ai chả thích thế này, có điều chắc Bác chưa tìm thấy và yêu 1 ai thật chân thành thôi ....Mà cũng nên rèn luyện Bác ạ, sau này tan cửa nát nhà đó
    [/QUOTE]
    Leo lên lưng hổ rồi !!!
    Các cô ấy cũng yêu ghê gớm lắm.
    Toàn cô hiền lành và ngoan ngoãn ( tôi thích người hiền dịu mà )
    Đến lúc nào đó tôi phải chọn chỉ một, chắc chắn sẽ cảm thấy có lỗi lắm với các em.
  6. Angel_Wings

Angel_Wings Thành viên mới

[/QUOTE]
    Bác này nói đúng quá. Tình yêu hiện giờ của bác kia chỉ là tình yêu chân phụ thôi
    Nông nổi và bồng bột. Chính là nguyên nhân đấy
    Bạn nên tự kiềm chế bản thân mình. Kô sau này sẽ hối tiếc
  7. despair

Thế tôi phải làm sao ? Giải tán hết a` ??
    Thực tế tôi không quen mấy cô học sinh, sinh viên .. ít ra cũng đã phải tốt nghiệp Đại học hoặc Cao đẳng - nghĩa là những người đã chững chạc. Tôi cũng không trẻ tuổi và có 1 mối tình đầu rất đẹp ( kết thúc cũng đẹp ).
    Vấn đề chính là tôi không thể cưỡng lại và cứ như vô thức làm cho các cô kia cảm mến. Nói thật là tôi chẳng hẹn mà chính là các cô ấy hẹn tôi trong lần đầu. Khổ thế.
    Rồi cứ nói, cứ góp ý, hưởng ứng ... và thế là ... chẳng biết các cô ấy coi mình là bạn trai từ lúc nào..
    Có ai cứu tôi với. Mai kia sợ lại gặp một cô đáng yêu và cô ấy yêu mình ... Hay phải học cách lắc đầu ??
  8. passably

passably Thành viên mới

Ờ đã đến lúc phải học cách lắc đầu thật rồi còn giè . Pác ko thấy là chuyện của pác có vấn đề à ? Đa tình ko phải là cái tội thật nhưng hậu quả là nó làm khổ chính pác, chính các nàng của pác ạ . Rốt cục pác có tình ý với nhiều ng` nhưng pác chỉ có thể lấy một (hăy là pác đào hoa thế thì cứ lấy đại ả nào đó rồi ....chán chê bỏ quách đi rồi lại lấy ả khác hehe) . Tớ nghĩ ko riêng gì pác gặp phải cảnh ngộ này đâu ạ . Thằng bạn thân của tớ cũng thuộc dạng đào hoa lắm thế mà nó khôn khéo dàn xếp để ko một cô nào trách cư" nó được, nói chung nó đã cư xử quá đẹp . CÁc cô ra đi mà trong lòng ko trách đc. nó điều gì . Đấy, pác tham khảo xem thế nào pác nhé . Chúc pác vui hí
  9. tranganhfut

tranganhfut Thành viên rất tích cực

Vụ này vui nhỉ .... Người như thế này em cũng gặp rồi ...... Đàn ông cũng chỉ có dăm bẩy loại vậy thôi
    Khổ thân anh, chẳng cô nào yêu anh chân thành cả.
    Chỉ đâu mà buộc ngang trời
    Thuốc đâu mà chữa cho người lẳng lơ

10. despair

A !!! bạn Trang xinh đẹp !!!
    Chuyện này với phụ nữ rất phổ biến. Phải không bạn ??
    Tôi không nghĩ là tôi có thể luyến tiếc một cô gái không chân thành. Vì (các) cô ấy chân thành và rất tốt với tôi, nên tôi mới khó nghĩ.
    Tôi cũng cảm thấy sợ chuyện tán tỉnh lung tung. Kể cả nhận lời rồi rút lại, cả Nam và Nữ. Tôi không tự bào chữa cho mình.
    Tình cảm của tôi luôn là thật, chỉ cần (các) cô ấy cho thấy bản chất tốt thì tôi không thể cầm lòng được. Tôi chỉ muốn làm bạn với người tốt. Tình cảm tôi dành cho họ luôn là thật.
    Tôi sai nhưng không phải chỉ mình tôi, đầy rẫy trong cuộc sống. Nhưng liệu ai cảm thấy bứt rứt ??
    Các bạn Nữ cần phải tỉnh táo hơn và bớt lẳng lơ đi, có ngày hại thân.
    Được despair sửa chữa / chuyển vào 14:05 ngày 15/05/2005