1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm Sự Cùng Tôi....! (Góc tâm sự của gia đình chúng ta..)

Chủ đề trong 'An Giang' bởi Wildcat, 05/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cobehanoi84

cobehanoi84 Thành viên rất tích cực

Cũng là những con đường đó nhưng sao giờ thấy hình như là nó đẹp hơn thì fải.........đi trên đường mà trong lòng lại tràn lên một niềm vui không thể nào mà tả nổi.......thế là những ngày chờ đợi bây giờ cũng có rồi.......ĐIỂM TỐT NGHIỆP cái mà tôi mong chờ không biết là bao nhiêu ngày nay rồi.........không hiểu điểm của mình như thế nào nhỉ????cao hay là thấp đây,bao nhiêu hi vọng dồn hết vào nó rồi đấy.........tôi đang tưởng tượng ra một hàng điểm thật to, thật đẹp...........hiihihi........in thật rõ ,nếu quả thật là như thế thì tôi thấy sung sướng lắm.
    MẶT TRỜI MỌC RỒI MẶT TRỜI LẠI LẶN
  2. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Chuyến xe chiều nay khởi hành trong cơn mưa..Mưa tháng sáu như có cái gì vội vàng vàng và day dứt..Hình như năm nay, mưa sớm hơn mọi năm..hay là mình có nhiều trăn trở và lo toan nên thấy những cơn mưa sao buồn đền nao lòng...Ngồi trên xe, sao thấy trống trải và ngột ngạt qúa..Mình không chờ đợi chuyến đi này tí nào..vậy mà cuối cùng mình vẫn phải đi..dường như mình đang trốn chạy một bế tắc nào đó giữa mình và người...
    Có lẽ sau chuyến đi này, mọi việc sẽ khác..Vâng, mình mong là như vậy..Net ở đây đắt tiền qúa..nhưng vẫn phải ngồi và phải viết...vì dường như cuộc sống này..mình rất cô đơn nếu thiếu những người bạn trong thế giới ẢO này...Cám ơn mọi người quanh tôi..!
    Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân..IN 1980 FAMILY
  3. Wildcat

Wildcat Thành viên quen thuộc

Chuyến xe chiều nay khởi hành trong cơn mưa..Mưa tháng sáu như có cái gì vội vàng vàng và day dứt..Hình như năm nay, mưa sớm hơn mọi năm..hay là mình có nhiều trăn trở và lo toan nên thấy những cơn mưa sao buồn đền nao lòng...Ngồi trên xe, sao thấy trống trải và ngột ngạt qúa..Mình không chờ đợi chuyến đi này tí nào..vậy mà cuối cùng mình vẫn phải đi..dường như mình đang trốn chạy một bế tắc nào đó giữa mình và người...
    Có lẽ sau chuyến đi này, mọi việc sẽ khác..Vâng, mình mong là như vậy..Net ở đây đắt tiền qúa..nhưng vẫn phải ngồi và phải viết...vì dường như cuộc sống này..mình rất cô đơn nếu thiếu những người bạn trong thế giới ẢO này...Cám ơn mọi người quanh tôi..!
    Kỷ sở bất dục, vật thi ư nhân..IN 1980 FAMILY
  4. cobehanoi84

.......vui sướng.....phấn khởi...tất cả đang vây quanh con người của tôi......tôi cảm thấy nhưng lại thấy sự đau khổ đang chờ đợi tôi ở phía trước......nên vui hay nên buồn đây????
  5. cobehanoi84

.......vui sướng.....phấn khởi...tất cả đang vây quanh con người của tôi......tôi cảm thấy nhưng lại thấy sự đau khổ đang chờ đợi tôi ở phía trước......nên vui hay nên buồn đây????
  6. Songbac

Songbac Thành viên quen thuộc

Trên đường từ khách hàng về Côngty thì gặp trời mưa, càng ngày càng nặng hạt. Trong lòng như thấy lạnh, chắc vì chiếc áo mưa giấy mỏng tang...........???
    Bao giờ cũng thế, mõi khi thấy mưa thì lại muốn ngồi uống cafe một mình hoặc với một người. Một mình hay một người??? giờ này em đã rảnh chưa? em có muốn đội mưa để đi uống cafe với tôi không? ..............?
    Đường tới Côngty sao ngắn quá vậy, ngắn như quãng thời gian mình quen nhau vậy, chẳng để anh đủ thời gian để nghĩ nhiều về em.
    Vừa bỏ được áo mưa ra thì điện thoại em gọi.....................
    Songbac In 1980 family
  7. Songbac

Songbac Thành viên quen thuộc

Trên đường từ khách hàng về Côngty thì gặp trời mưa, càng ngày càng nặng hạt. Trong lòng như thấy lạnh, chắc vì chiếc áo mưa giấy mỏng tang...........???
    Bao giờ cũng thế, mõi khi thấy mưa thì lại muốn ngồi uống cafe một mình hoặc với một người. Một mình hay một người??? giờ này em đã rảnh chưa? em có muốn đội mưa để đi uống cafe với tôi không? ..............?
    Đường tới Côngty sao ngắn quá vậy, ngắn như quãng thời gian mình quen nhau vậy, chẳng để anh đủ thời gian để nghĩ nhiều về em.
    Vừa bỏ được áo mưa ra thì điện thoại em gọi.....................
    Songbac In 1980 family
  8. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

"Net không phải là ẢO" - mục tiêu mà anh đang xây dựng ở đây, và ở các nơi khác...ẢO chẳng qua cũng là qui đinh của con người, còn với anh, Net là phương tiện để anh giao tiếp với em, để anh hiểu em và để anh yêu.... Đôi khi muốn nhìn thấy em online, để nói với em, để tâm sự với em....Bên anh còn những người khác, sao anh không cảm thấy họ hiểu anh bằng em hiểu anh...ẢO... em ẢO hay những người quanh anh đang ẢO...

Vì tình yêu kia mong manh như thủy tinh..
    Dr.Slump in 1980 Family
  9. DrSlump

DrSlump Thành viên rất tích cực

"Net không phải là ẢO" - mục tiêu mà anh đang xây dựng ở đây, và ở các nơi khác...ẢO chẳng qua cũng là qui đinh của con người, còn với anh, Net là phương tiện để anh giao tiếp với em, để anh hiểu em và để anh yêu.... Đôi khi muốn nhìn thấy em online, để nói với em, để tâm sự với em....Bên anh còn những người khác, sao anh không cảm thấy họ hiểu anh bằng em hiểu anh...ẢO... em ẢO hay những người quanh anh đang ẢO...

Vì tình yêu kia mong manh như thủy tinh..
    Dr.Slump in 1980 Family
  10. lazycatag

lazycatag Thành viên mới

Không biết giờ này ở nơi xa ấy người có nhớ đến tôi không?sao lòng tôi lúc này nhớ người da diết !Trời lại đổ mưa ,những cơn mưa phùn thường làm cho người ta thấy lòng mình chùn lại !!! Có lẽ giờ này người vẫn còn trong giấc ngủ,người ơi? Có bao giờ người nhớ đến tôi không...
    Tam thể mèo