1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự - Hôm nay bạn cảm thấy thế nào?

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi mua_hoa_quynh, 08/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. DAIGIADUC

DAIGIADUC Thành viên mới

Em cũng mới lên mảnh đất này, em cũng thấy toàn đồi trọc, nhưng có nhiều cái em chưa quen lên em rất mong các bác hướng dẫn để em trồng cây, gây rừng, xây biệt thự ở mảnh đất này. Mảnh đất mà em đang mong được gắn bó xây dựng,phát triển. ( Đất của em được hiểu là diễn đàn chứng khoán)
  2. h19239

h19239 Thành viên mới

Hừm, ... nào dám dọa nạt cướp đất em Q nhà ta thế này? Q ơi có anh bảo kê đây rồi không phải lo đâu em
  3. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Đấy! Dù mình chạ có mấy tiêu chuẩn bác đưa ra nhưng mình vẫn cai quản cái mảnh đất nho nhỏ này mà chạ sợ vì mình có bảo kê rồi. Hehe
  4. lomromcom

lomromcom Thành viên quen thuộc

Lại bước vào con đường nợ nần
  5. ha_hoi_hahaha

ha_hoi_hahaha Thành viên mới

Sáng nay nhớ chồng.
    Trưa nay nhớ chồng
    Chiều nay nhớ chồng
    Bây jờ nhớ chồng
    Tý nữa nhớ chồng
    Tóm lại là nhớ chồng
  6. no_need85

no_need85 Thành viên mới

Anh đã giữ lời hứa, gần hết ngày thứ 3, không còn bóng dáng anh, không điện thoại, không tin nhắn. Duy chỉ có em là không giữ đúng lời hứa như em đã nói: trước khi đi ngủ người cuối cùng trong tâm trí em là anh, và sáng mai thức dậy Anh sẽ không phải là điều đầu tiên em nghĩ đến. Nhưng em đã không làm được, càng cố không nghĩ đến anh thì em lại càng nhớ. Em ghét trạng thái này. Không biết anh có đang nghĩ đến em không? Giờ này anh đang làm gì, hay đang vui với hạnh phúc của anh. Sáng em thức dậy, nghĩ đến anh, thở dài một tiếng rùi lại cố ngủ tiếp để đầu em không còn nghĩ đến anh, cứ như thế rùi em cũng ngủ nướng đến gần hết buổi sáng. Giờ em sẽ ra ngoài, ra ngoài để thấy cuộc sống vẫn còn nhiều cái vui, để quên anh đi và để yêu bản thân mình hơn.
    Cố gắng giữ đúng lời hứa anh nhé, mặc dù nó làm em buồn lắm nhưng như vậy sẽ tốt cho cả anh và em.
    "Ngang như cua" của anh.
  7. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Chúc mừng năm mới cả nhà
  8. chilily88

chilily88 Thành viên mới

Buồn vì đứa bạn mình yêu quý nhất, yêu quý một cách đặc biệt...lại nói ra những câu về mình như vậy
    Buồn vì đã không làm tốt công việc
    Buồn vì làm người khác buồn
    Buồn vì thấy người khác buồn
    Bực mình vì những người không biết gì lại hay nói linh tinh, lạm dụng lời nói...(Thôi kệ, ko thèm quan tâm đến những người ko liên quan)
  9. blackstar113

blackstar113 Thành viên mới

Hôm nay mình thấy mình thật là giỏi, ngạt mũi đến ko thở được, đầu thì nóng hầm hập vẫn lết đến dạy cho học sinh yêu quý 2 tiếng đồng hồ, vẫn giảng bài nhiệt tình, đến lúc về mới thấy hình như mình mệt thật. Ay bảo đến đón cũng ko cần, tự đi về, cơ bản mình muốn xem mình chịu đc đến mức nào, về đến nhà ngon lành cành đào, ăn tối, uống thuốc và giờ lại vào với PTB. Vẫn ko thở đc, vẫn nóng hầm hập nhưng thấy vui vì đã vượt qua chính mình khi ko nghỉ dạy. ^^ Mình yêu mình quá.
    Ngày mai sẽ phải chiến đấu trên giảng đường cả ngày, đến tối lại đi dạy. Chạ biết mai mình sẽ tnào nhỉ???
    Tối mai mình sẽ vào báo cáo với mình nhé.
  10. ghet_ruoi

ghet_ruoi Thành viên mới

Thèm thật....nhưng cái sự học nó chả baoh là muộn.Try again