1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự - Hôm nay bạn cảm thấy thế nào?

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi mua_hoa_quynh, 08/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Thẩm nào trưa hôm qua mình hắt hơi xổ mũi suốt. Cứ thắc mắc mãi... Hóa ra là...
    Em được cấp bìa đỏ cả quả đồi trọc dựng nhà ngắm trăng sao, xa rời jang hồ hiểm ác rồi nên chả dám xin thêm nửa quả đồi lắm hổ đầu đen cạnh nhà bác làm j(mọi ng lại bảo tham). Ờ mà bác cũng cẩn thận với loài thú dữ ấy nhá
    Được mua_hoa_quynh sửa chữa / chuyển vào 23:13 ngày 12/05/2009
  2. h19239

h19239 Thành viên mới

Đốt nhà
  3. mua_hoa_quynh

Bằng chứng quan trọng để xác định thủ phạm nếu có ai đó đốt nhà mình. Uhm hôm nay fải cài vài cái bẫy quanh nhà mới được
  4. lomromcom

lomromcom Thành viên quen thuộc

hôm nay vui đến giờ !!! Giờ thua ...chán////Cuộc đời đúng là phúc tạp thật
  5. h19239

h19239 Thành viên mới

Hôm nay vẫn cảm thấy như hôm qua, không khá hơn được tý nào. Chính xác là từ hôm chủ nhật đến giờ.
    Hic! Đau bụng!
    Vào đây trút bầu tâm sự tý xem có đỡ tý nào không. He he
  6. khuathoan284

khuathoan284 Thành viên mới

Một ngày mệt mỏi...mong ngày mai tốt đẹp hơn!phù...
  7. mua_hoa_quynh

Tình bạn 4 năm kết thúc bằng sự thù hận. Qua mọi chuyện mình mới thấy mọi thứ thật kinh khủng, chả thể tưởng tượng nổi đấy là đổi lỗi cho sự trẻ con bồng bột hay là j đây. Mình không đứng về phía ai dù thấy rõ cái sự đúng sai ở đây.
    Có fải mọi thứ với tao quá đơn jản, từ ngày vào trường chả dốt chả jỏi, mọi thứ cứ bình yên qua đi, đến lúc này rảnh rang chả fải làm j thì mày lại fải chạy long tong làm hết bài tập này đến bài tập khác cho kì học lại? 2 đứa đều là bạn có thể nói là thân nên đành câm và điếc. Sáng nay, nghe N nói m cũng ko đc thi vì những lý do mà m nói HA đe dọa m. Hoang mang quá nhưng ko hỏi để m ôn thi. Hôm qua m báo tin đã vui thế cơ mà sao lại khác đc. Ai ngờ đó là sự thật. Cơ hội cuối cùng để kịp. Mày đã bảo tuyệt vọng rồi, cho mày sống hay chết là do bà ấy, đã cố hết sức rồi, nếu chả có cái tai nạn ấy chắc chả fải như thế này. Lười biếng và bất cần rồi lại đòi quyền lợi và hơn hết lại dìm bạn xuống. Cãi vã và chơi xấu khi mà người ta không thể tự lo cho chính mình thì cũng ko muốn ng khác hơn mình. Thế mà là bạn bè 4 năm rồi đấy, lòng ích kỉ có ở mọi nơi chỉ đợi lúc để bùng lên thôi. Trách cô hay trách chúng mày, mọi thứ là do mình làm ra cơ mà. Có câu trời ko phụ lòng người mà, nhưng mọi thứ cũng chả theo lòng người. Thất vọng quá. ?otao k sang dau.t o nha uong ruou mua ca ruou va moi roi, hn se say?. Có jải quyết được j nhỉ. Tự dưng cũng cảm thấy nghẹn ngào và nhạt nhòa. Biết nói j đây vì chả thể làm j. Tao đã ngĩ im lặng và ko đứng về phía ai vì thế là cũng mất đi 1 tb rồi nhưng tự dưng tao lại điên lên khi thằng T lên tiếng bênh HA. Sao bạn bè lại làm thế với nhau. Chả biết tin vào đâu.

8. bigbrother2510

bigbrother2510 Thành viên mới

Hôm nay cảm thấy nhớ nhà
  9. lomromcom

lomromcom Thành viên quen thuộc

hôm qua và hôm nay đều chán...mình công nhận là mình dại
  10. mua_hoa_quynh

Mấy hôm đi vắng về đến nhà thấy em cá nằm thoi thóp tưởng em đã đi rồi, may quá vẫn còn sống. Tội lỗi quá, mai đi thay cho em cái nhà mới vậy. Khổ thân mình tự dưng lại fải làm bảo mẫu bất đắc dĩ. Hôm nay mệt quá. Fẩi đi ngủ cái.
    Được mua_hoa_quynh sửa chữa / chuyển vào 23:16 ngày 17/05/2009