1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự - Hôm nay bạn cảm thấy thế nào?

Chủ đề trong 'Phú Thọ' bởi mua_hoa_quynh, 08/05/2009.

1. 2 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 2)
  1. mua_hoa_quynh

mua_hoa_quynh Thành viên mới

Vừa đi phổ cập máy tính về, ko ngờ đứa ngu máy tính như mình có ngày cũng có ích. Vui chưa kịp thì về nhà bắt quả tang thằng bé con cô chủ nhà đang ở trong fòng mình.
    Bắt đầu săm soi. Xem nào. Nó khá là ngoan ngoãn và hiền lành ít nói. Cớ sao nó vào fòng mình làm j? Mọi thứ vẫn y nguyên, bừa bộn quá cũng chả hiều có sai lệch cái j ko. Hay là nó xuống ngủ cho mát? Ờ nhưng mà chăn chiếu, đẹm điếc nóng thế vẫn nguyên. Dưới đất có Đức xanh nằm chỏng chơ đấy thôi. Hic. Động đến cái máy tính thì có vẻ như ko nguyên vẹn. Hay là...???
    Hôm trước về nhà xuống thấy tự dưng trong máy mình có fần mềm lạ cứ ngỡ bà chị hay đứa bạn nào cài. Nhưng có lẽ ko fải. Đặt account ngay lập tức. Hic. Ở đây lâu thấy quý cô chú quý cả 2 đứa trẻ lẽ ra fòng này là dành 2 đứa nó nếu nhà họ mà có điều kiện cũng chẳng để con cái fải chịu khổ như thế. Sao nó ko xuống mún dùng thì nói ra làm j mà mình hẹp hòi đâu. Nhìn chúng nó ở tầng 3 nóng bức thấy có lỗi làm sao Thế mà... Có lẽ tý fải đi mua cái khóa
  2. november_rain07

november_rain07 Thành viên mới

"Đưa người ta không đưa qua sông
    Sao có tiếng sóng ở trong lòng..."
  3. thanlanxanh

thanlanxanh Thành viên mới

vui niềm vui đoàn tụ.
  4. nangmuadong8

nangmuadong8 Thành viên mới

Cà phê, bia, rượu, nắng, và xe ôtô là những thứ có thế say.
    Hôm nay thì mình say ôtô thậm tệ. Cảm giác vẫn như đang ở trên ô tô mặc dù đã xuống xe từ 7 rưỡi sáng nay.
    Tự hỏi biết làm sao nếu yêu phải anh có xe 4 bánh? Có lẽ phải chọn anh có xe mui trần. (hi vọng ko phải là công nông đầu dọc)
  5. mua_hoa_quynh

Nắng quá. Mệt quá. Chỉ muốn về nhà. Huhu
  6. mua_hoa_quynh

Con gái đúng là lắm chuyện. Chả ra làm sao. Mình thề chặt hết các cột ăng ten trên nóc nhà cho đỡ đau đầu.
    Được mua_hoa_quynh sửa chữa / chuyển vào 01:32 ngày 27/05/2009
  7. tranxuanbachthm

tranxuanbachthm Thành viên mới

hôm nay thấy trống rỗng trong lòng - vui ko vui, buồn ko buồn - ngồi đến giờ này mà mắt vẫn tỉnh như sáo
  8. mua_hoa_quynh

28/5 ngày này của 3 năm trước.
  9. maytrangbv

maytrangbv Thành viên mới

NHỚ NÚI DẤU YÊU!
  10. mua_hoa_quynh

May quá đã gửi được 4 em cá cho 2 anh em thằng bạn nuôi. Chả hiểu sao chúng nó lại thích thú việc nuôi cá nhỉ. Đến nơi ở mới chắc chắn mấy em sẽ có cuộc sống "sung túc" hơn và chắc sẽ được chăm sóc chu đáo hơn. Khổ thân chúng nó bất đắc dĩ fải ở với đứa lười biếng như mình, chả được cho ăn đầy đủ và thay nước thường xuyên j cả. Mà cũng khổ thân mình bất đắc dĩ fải nuôi chúng nó. Jờ cả đôi bên đều sung sướng. He he. May mà chúng nó chưa chết dưới tay mình. Lần trước đôi cá vàng chết Linh xinh đã khóc thương hết 1 ngày. Haha. Hết cảnh chúng mình như đôi cá vàng.
    Từ bé đến lớn chả bao jờ thích nuôi con vật j cả, có mỗi hồi bé tý tu được con dế to dã man. Hì hụi khoét cho nó cái ổ ở chân đê, lại còn kiếm cỏ rải đệm cho nó chứ. Đến sáng hôm sau thì chả thấy nó đâu. hic. Sao lại có đứa ngu như mình nhỉ, biết thế nướng ăn luôn cho xong. Đến hè lớp 7 lại nuôi 1 con chim sâu. Cũng ra sức chăm sóc đến lúc nó biết bay thì mình cũng thả nó đi. Hình như từ bấy đến jờ chả nuôi con j cả. Nói chung là trồng trọt còn thích chứ chả thích nuôi nấng cái j cả. Hị hị. May cho lũ cá về với chủ mới.