1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tâm sự mỗi ngày

Chủ đề trong 'Tâm sự' bởi v0jk0j, 06/05/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. v0jk0j

v0jk0j Thành viên mới

Hôm qua là một ngày đặc biệt. Đặc biệt không phải là vì mình có gì mới hay quen một ai đó đặc biệt mà đơn giản là mình nhận ra mình đang đi đúng hướng.

Con bạn mình nói đúng. Nếu như mình muốn ra khỏi nhà thì việc đầu tiên là mình phải làm mới bản thân trước đã. Ít nhất mình thấy mình đẹp thì mình sẽ có hứng ra khỏi nhà. Điều này quả thực là đúng ít nhất là mình đã thử đến hai lần [​IMG]

Ngày hôm nay, trong lúc mình đang bức bách vì đã mặc một chiếc váy mà không thể ra đường. Thế rồi như một sự tình cờ. Lần đầu tiên sau rất lâu rồi mình chủ động hỏi một người xem họ có muốn đi dạo không? Sau khi đã cởi chiếc váy ra mình lại quyết định mặc nó để ra đường.

Ôi còn gì hạnh phúc hơn khi mà mình đang trong cảm giác khó chịu, chỉ muốn nổ tung thì có một người đến và đưa mình đi ăn món ăn mà mình thích rồi đi dạo khắp phố phường Hà Nội cơ chứ. Đến cuối buổi thì lại được đi hát, hát như muốn nổ tung ra luôn vì cái bài:" Mộng thủy tinh". Sao tự nhiên mình lại thích cái bài này đến thế cơ chứ. Mình hát đến điên cuồng bài này.

Phát hiện ra là Hà Nội vẫn cứ mãi đẹp về đêm, ít nhất là trong lòng một đứa ít ra ngoài như mình. Nhưng hôm nay Hà Nội đẹp hơn khi có một người đi bên cạnh và tự nhiên mình có cảm giác muốn ôm một ai đó từ đằng sau, thật chặt, thật chặt, thật chặt ... Thế rồi mình nhìn người đó từ đằng sau. Mình cảm thấy một cái gì đó vững chắc, một cảm giác thật khó tả kiểu như cái gì đó đang bảo mình là người này sẽ là một người đặc biệt trong tương lại của mình vậy.

Cảm xúc mà, lúc nào cũng khó tả và khó hiểu

2. bekonlonton

bekonlonton Thành viên mới

Ngày hnay,sau khoảng tgian ko quá dài cũng k quá ngắn luôn có a bên e, e ms cảm nhận đc tình yêu trong e là như thế nào , e vẫn luôn là ng` đc yêu,đc kưng chiều thật nhiều,có lúc e đã nghĩ e đến vs a chỉ là tò mò là do tác động của bạn bè,do e k muốn tếp tục những mùa đông lạnh giá, mà lý do thực sự e đến vs a là như thế đó, nhưng cảm ơn tình yêu a dành cho e, cảm ơn những lời yêu ngọt ngào trao cho e, chính nhờ n e mới biết thực sự khi được yêu và yêu, khi cho và nhận trong tình yêu nó ngọt ngào như thế nào . E sẽ ko suy nghĩ điên dồ,hay ngốc nghếch để tìm cách buông tay a ra,để đẩy vòng tay ấm của a xa e, e sẽ nắm thật chặt bàn tay đó, ôm thật chặt thân hình đó, giữ a mãi bên mình, mang hạnh phúc đến cho a vì e biết e yêu a thật nhiều