1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tâm sự ...

Chủ đề trong '1985 Hà Nội (1985 Club)' bởi POKET, 15/03/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Washabee

Washabee Thành viên mới Đang bị khóa

Hôm nay, à, hôm qua chứ, các cụ, các bác, các cô, các chú cùng các anh chị em, cậu mợ thím cùng bang đảng KBTLC ( Sw.Fam. ) vân vân và vân vân....gọi điện sang chúc mừng. Vui ! Khoảnh khắc giao thời từ 30->01 thì nhận được sms của em yêu -> Happy Rồi bạn của bạn, bạn của bạn của bạn chúc mừng. Cứ gọi là bát ngát, bạt ngàn lời chúc mừng. Nhận được mail chúc mừng của mấy cái diễn đàn. Rồi mail của Chuông nữa Vui, cực kỳ vui... Nhận được 1 món quà đặc biệt, thích
    Thế nhưng, sao niềm vui vẫn ko trọn vẹn...
  2. Washabee

Hết weekend rồi Làm sao zờ TP ngay đầu tuần mới đau em chứ
  3. Hina_chan_210

Hina_chan_210 Thành viên mới

Sung sướng ...vui quá nhìn hộp quà mà thik thú mắt long lanh ,rồi cả sms chúc mừng của bố iu,người iu,anh hàng xóm iu ...mỗi chồng iu hình như mất tích
    anyway....iu mọi người thế
  4. quy_da_xoa

quy_da_xoa Thành viên mới

Chúc mừng SN!
  5. xinhxinhnhacvien85

xinhxinhnhacvien85 Thành viên quen thuộc

Ơ,sinh nhật cưng à?Sorry em,chị ko bít.Giờ chắc là muộn nhưng vẫn muốn chúc mừng sinh nhật em!
  6. dinh-lan-huong

dinh-lan-huong Thành viên quen thuộc

Hê hê, hận đời, bị bồ đá cũng chán đời vừa thôi, đừng chán hết phần người khác thế này chứ. Giai ngoài đường thiếu gì... Chạy ra quơ đại cũng được vài anh ( hơ hơ, cái chính là có anh nào hợp với mình ko thôi)
    Thứ 2 là ngày đầu tuần, em hứa cố gắng chăm ngoan.... :))
    Chỉ phải cái thứ hai này em cố gắng chạy long sòng sọc cũng đã đủ 4-5 tiếng Lecture cộng Exercise Class . Cộng thêm vài tiếng nữa em định ngồi thiền ở thư viện mà nghiền sách Eco (Thư viện mở cửa đến 12h nên ko sao)
    Em vừa in xong cái assigment cho Eco và tá hoả, em sẽ phải mất tiền mua thêm vài ba quyển sách rõ dày và to nữa.Bài em phải nộp cuối tuần mà chưa thấy tiền đâu. mẹ ơi, con chết mất thôi...
    Thêm một số hoạt động khác nữa, thêm dự định khác nữa, chọn tiếng Đ hay P để học đây? Tiếng Đ, ai đó thông cảm, hơi có tí giống tiếng cún sủa, tiếng Pháp nghe như hát ý. Để xem cơ hội họp năm 2 ở hai nước này cái nào mở hơn nhé?
    I am keeping myself busy in order not to deepen into thinhking of you... Who am I to ask you a favour? You are not ready yet, I know, I see but well, I cannot wait. It''''s life , isn''''t it???

Được dinh-lan-huong sửa chữa / chuyển vào 23:53 ngày 03/10/2005
  7. Hina_chan_210

Hina_chan_210 Thành viên mới

he he.....cảm ơn anh Quỷ và chị Vân nhé iu mọi người
  8. Washabee

Chúng ta sẽ là bạn tốt nhé ! Đồng ý nha ! Bạn tốt và sẽ mãi thế
    @XYZ: Cám ơn anh
  9. Mustard

Mustard Thành viên mới

Có một truyền thuyết về con chim chỉ hót một lần trong đời, nhưng tiếng hót hay nhất thế gian. Có lần nó rời tổ đi tìm bụi mận gai và tìm cho bằng được mới thôi. Giữa đám cành gai góc, nó cất tiếng hát bài ca của mình và lao ngực vào chiếc gai dài nhất, nhọn nhất. Vượt lên cả nỗi đau khôn tả, nó vừa hót vừa lịm dần đi, và tiếng ca hân hoan ấy đáng cho cả hoạ mi và sơn ca phải ganh tị. Bài ca duy nhất, có một không hai, tiếng ca phải đổi bằng tính mạng mới có được. Nhưng cả thế gian lặng đi để lắng nghe, và chính thượng đế trên Thiên đình cũng mỉm cười. Bởi vì tất cả những gì tốt đẹp nhất chỉ có thể có được khi ta chịu trả giá bằng nỗi đau khổ vĩ đại...Ít ra thì truyền thuyết đã nói như vậy
  10. Washabee

Nhận được quà X''mas mới ghê gớm chứ Anyway i know wat i mean Everything''s not that rite but okay
    Giờ chẳng muốn tin ai và cũng chẳng thể tin ai Rồi thời gian sẽ làm thay đổi tất cả
    Thế nhé. Mai lại chiến đấu tiếp thôi Mệt và Mỏi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa