1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tán gái hơn 2t, chưa có kinh nghiệm xin chỉ giáo

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi yeulandau, 22/10/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yeulandau

yeulandau Thành viên mới

em chào các cao thủ, chả là em đang hơi rung rinh một "chị" hơn em 2t cùng chỗ làm. về gái thì qua thông tin tình báo em đuợc biết là gái đã trải qua mấy mối tình và giờ rất mệt mỏi muốn tìm 1 chỗ dựa, ở công ty sếp và mọi người hay gán ghép em với "chị" đó, và cũng thông tin tình báo e nắm được thì "chị" bảo là trước kia vs em thì bth nhưng từ khi mọi người gán ghép chuyển sang ghét em, hôm 20-10 em cũng có nt chúc nhưng không thấy hồi âm, hôm nay đi làm thì cả 2 k nói gì với nhau, qua 1 số thớt e thấy các cao thủ chỉ giáo thì với gái kiểu này tgì giờ mình phải tỏ ra chân thành vì giờ gái cũng có tuổi rất cần 1 bến đỗ. theocác sư phụ giờ e jên bắt đầu từ đâu, e còn non lắm, lại thêm thông tin tình báo là gái chuyển sang ghét e nên càng thất vọng. mọi thông tin tình báo đều chính xác 100% ạ
  2. kruger

kruger Hỏi gì đáp nấy Moderator

"gái đã trải qua mấy mối tình và giờ rất mệt mỏi " ----> giải tán hoặc ngồi đợi đi bác, người ta mệt thật đấy chứ chả đùa đâu
    By_your_sidekensaii2004 thích bài này.
  3. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

ôi :)) bác kruger lâu quá không vấn veo gì cả :)) chủ thớt gặp may rồi, vì bác ấy dự hơi bị chuẩn :-bd
    By_your_sidekruger thích bài này.
  4. Met86

Met86 Moderator

Mới có thế mà đã xoắn thì tán sao nổi, thôi giải tán đi chú ợ ...
    phoenix_px2002 thích bài này.
  5. yeulandau

yeulandau Thành viên mới

nghe bác phán mà em buồn quá =(
    --- Gộp bài viết: 29/10/2015, Bài cũ từ: 29/10/2015 ---
    nói thật với các bác là cả phòng em mọi ngừoi đều đang hợp tác giúp em, nhưng cáo cứ bớmi khổ, hôm nọ thấy cuộc gọi nhỡ của gái em có nhắn tin nhưng đếu thấy hồi âm nên giờ cũng nản. đúng là gái già bản lĩnh đầy mình lại gặp gà như em nên em hơi nản dù thiên thời địa lợi nhân hoà có hết.
  6. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

** kruger phá ông bn nick rồi, chào nhé, ca của top cũng hay nhỉ, để cho e gái chảy nc với chứ
  7. thesims

thesims Thành viên mới

20-10 nhắn mà nó còn ko rep thì ghét là chắc rồi. Phải bơ nó đi thôi, ko nhắn tin đt gì hết. Hơn nữa, giờ có ai mà gán ghép thì tách ra 1 thời gian khoảng vài tháng đợi nó quên dần thôi. Chú còn quyết tâm tán thì đợi cũng lâu đấy, trừ khi có biến cố rất đặc biệt. Đừng nghĩ mấy em già nó dễ hơn các em trẻ nhé, vừa tinh tướng vừa khó tính, tuổi đấy nhiều em hay ảo tưởng mình vẫn còn ngon lắm, tốt hơn đi tán các em trẻ hơn đi.
    phoenix_px2002By_your_side thích bài này.
  8. giolao1101

giolao1101 Thành viên mới

Mình không bao giờ có ý định lái mb nên không biết tư vấn gì, chúc bạn thành công
    By_your_side thích bài này.
  9. nguoi_ve_noi_dau

nguoi_ve_noi_dau Thành viên rất tích cực

Thớt để mấy ông bà rảnh rỗi hay lo chuyện hàng xóm ở cty thêm mắm thêm muối vào là hỏng rồi.
    phoenix_px2002 thích bài này.
  10. maimai1niemdau

maimai1niemdau Thành viên mới

sao không thử gọi điện rủ đi chơi