1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tán gái Tây ?Helppppp

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi kojizo, 13/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Haizzz, lại cáo chê nho xanh òi.
    Ờ, mà có khi cũng có khả năng bạn nói đúng.
    Bọn Đức ở châu Âu là cái bọn barbarian nên chắc khiếu thẩm mỹ chỉ đến mức như thế là đúng òi
    Dưng công nhận gái Đức thì hot, bạn nào cưa được gái Đức là giỏi đấy, chúc mừng bạn hlbrem với anh deusch...
    Bạn Jemand chịu khó nhìn gương phấn đấu nhé .
    (à mà "nhìn gương" chứ tuyệt đối đừng "tự nhìn vào gương" nhé ^^)
    @ xuanbac: chiệp, phét vừa thôi bác, kẻo trẻ con nó cười cho .
    [nick]
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 08:48 ngày 25/09/2009
  2. xuanbac008

xuanbac008 Thành viên mới

Phét là phét thế nào, vào google phần tìm kiếm hình ảnh đánh chữ gwens83 được một số hình ảnh này. Kết quả như nào mời anh em trong cốc cũng thẩm định , chú bài viết nhận định của tôi ở bài trước nhé
  3. dht585

dht585 Thành viên quen thuộc

Vợ dâm đãng mới thích...
  4. gwens83

gwens83 Thành viên rất tích cực

Chẹp, tớ post ảnh trên này, ngay box này cũng nhiều, và tớ cũng biết kha khá người gặp ngoài đời nghĩ gì về mình, nên cá nhân tớ thấy việc ngồi chứng minh xinh hay ko hơi vô nghĩa và ngớ ngẩn. Tuy nhiên, ý kiến của cậu về toàn thể gái Việt yêu giai Đức thì ko thể ko phản bác. Vầy nên, tớ sẽ tranh luận tiếp bằng cách cứ thả coi như là cậu nói đúng nhá, thế thì:
    Một là cậu đả kích toàn bộ đối tượng gái nào đó, ko chỉ miềng, nên nếu giỏi thì thử chứng minh nó cho cả cái tập gái kia đi .
    Nếu cậu chứng minh rành rọt được, tớ sẽ khoanh tay "Thưa anh Xb, em xin lỗi, em thừa nhận anh đúng là ko phét ạ". Nếu không thì rất đau lòng, đành cho cậu là loại ăn tục nói phét chả ở Tây ngày nào, chả quen mấy anh Tây cô Tây, chỉ nghe hơi nồi chõ thấy jemand post là cũng theo đóm ăn tàn post theo không suy nghĩ .
    Hai là, đọc lại bài cũ của cậu đi. Phát ngôn vô văn hoá thế mà dám lên giọng chê người khác là thô lỗ, thì khác gì Phan Kim Liên mà lên giọng giảng về lòng chung thuỷ.
    Ba là, ko biết nhận xét cậu về tớ là đúng hay sai, dưng cậu lấy tớ làm ví dụ là sai lầm òi. Vì tớ thì hông có yêu giai Đức .
    Tuy nhiên, nếu cậu cứ thích nhắm mắt đả kích tớ cũng được thôi, cá tớ thấy đả kích kiểu này với tớ có giá trị giải trí phết , nhưng nhân tiện, vẫn cho xin 500 cái ảnh cá nhân chụp cùng bạn gái lên để toàn thể ace trong cốc được dịp rửa mắt vén mây dòm mặt trời nhá .
    Cuối cùng, cá nhân miềng cho là đàn ông mà kô làm sao lý luận để người ta phục được, phải đá bóng ra biên lôi ảnh con gái ra châm chích thì hơi ... sao đó chút chút, tuy nhiên, riêng với một người như cậu thì, miềng tin là mọi người cũng thấy dễ hiểu và đáng cảm thông thôi .
    [nick]
    Được gwens83 sửa chữa / chuyển vào 11:34 ngày 25/09/2009
  5. taurus214

taurus214 Thành viên quen thuộc

Đang có pác cần tư vấn làm thế nào để f...yêu được Tây, thế mà lại chuyển ngay sang oánh lộn nhau ầm ầm. Nhìn mấy cái ảnh em gì đấy, thấy yêu thế còn gì. Mà xinh hay xấu là do quan điểm, cãi nhau làm cái jề.
    Không biết pác chủ thớt đã f...yêu được em Tây đấy chưa nhỉ??? có gì thông páo cho anh chị em với nhé. Có 5 tháng thôi, làm gì cũng phải xúc tiến nhanh nhanh thì mới f...yêu được pác ah...
  6. kojizo

kojizo Thành viên mới

chào các huynh
    em đây
    em đã nắm tay nó ( khi đi qua đường ) , nhưng chưa nói gì với nó cả , bởi vì em cảm thấy mức độ gần gũi của cả 2 chưa đủ để bày tỏ , .Hiện mới chỉ có thế để báo cáo với các huynh thôi
    em cũng bận bịu tối ngày, nó cũng vậy, gặp nhau chỉ nói về chuyên môn nên chưa léng féng đc gì .
  7. stork82

stork82 Thành viên mới

Tây cũng có rất nhiều kiểu người, rất nhiều người sang VN và thích thú với 1 mức độ nào đó của cách sống á Đông.
    Thế nên bạn nên kếp hợp hài hoà là tốt nhất. Nên thẳng thắn nhưng đừng quá?kiểu như ko nên luôn chia tiền lúc đi ăn chẳng hạn, phải gallant.
    Ko nên gọi điện nhiều nếu TA của bạn ko được tốt, mà ỉ ôi sướt mướt quá cũng ko hay. Bọn Tây thường ko thích thế. 1,2 tin nhắn ngắn gọn nhưng hay sau khi đi chơi hoặc trước khi ngủ là đủ rồi. Dài dòng nhiều lời như kiểu VN hầu như gái Tây ko thích.
    Nhắn tin lúc họ làm việc cũng là điều ko nên, ko nên làm phiền như vậy.
    Ko cần thiết phải tỏ tình theo kiểu VN cổ điển ( kiểu như lúc chỗ ko có ngươì lấy hết tinh thần thì thầm ?o a thích e, a yêu e?)?.
    Ng Tây nói chung thích sự sôi động và vui vẻ. Bạn Nên dẫn cô ấy đi ăn ở 1 số food shop trên khu vực phố Tây và đặc biệt là 1 số Bar nhỏ mà Tây hay đến ( trên khu vực Mã Mây, Lương Ngọc Quyến, Đào Duy Từ, Tạ Hiền) hoặc bar đêm Solace. Chú ý là hầu hết các em Tây đều thích Bar, ko cần Bar to và quá ồn ào....Uống nc , nghe nhạc và nhảy nhót linh tinh là ok. Trong bar à 1 đk rất tốt để bạn có thể lại gần người đẹp mà ko ngại ngần. Và đối phương cũng vậy....cực kì dễ để bày tỏ tình cảm....
    Không nên cafe khề khà theo kiểu VN nhiều, dễ nhàm chán cho họ.
    Dù gì thì sự tinh tế, hiểu đối phương cũng là điều quan trọng nhất. ( xem họ thích đi đâu, chơi j, ntn...). Bạn cũng nên cố gắng hơn về vốn TA của mình.
    Tạm thế đã, nếu có cần tư vấn địa chỉ Bar hay j đó...thi cu PM nhe.
    Report tình hình lên topic thường xuyên nhé
  8. Astorre

Astorre Thành viên quen thuộc

Hi boy,
    Cưa gái tây thực ra không khó nhưng cũng không dễ,không có 1 công thức chung cho tất cả các em tây vì mỗi người mỗi tính tuy nhiên nói chung các em ý thích hội hè đi bar...những nơi nào vui vẻ,thật ra ai cung vậy:)không nói tốt tiếng thực ra là 1 thiệt thòi lớn nhưng đủ để giao tiếp cũng là không tồi rồi,vấn đề quan trọng nhất là bạn phải là cool boy có nghĩa là bạn cần làm em ý vui vẻ thoải mái khi ở bên cạnh bạn,thứ 2 là không nên đặt nặng tâm lý là nhất định phải có em ý,nó là rào cản tâm lý cho bạn,bạn cần mang lại niềm vui cho em ý và cả bạn nữa,không có em này còn đầy các em khác việc gì phải tự làm khổ cho mệt,nếu thích cố gắng học tiếng tốt vào sang châu Âu,chúng ta chinh chiến tiếp,gái xinh đây đường:)tự tin và cool đấy là cái quan trọng nhất,khi em ý thích bạn rồi mọi việc sau đó tự nó đến:)tuy nhiên bạn phải luyện tập để trở thành 1 playboy thực sự,cưa đổ 1 em tây không phải dễ ngay cả với các bạn giai tây của chúng ta,các bạn nói dễ nếu không là bon niveau cũng là bạn chưa bao giờ cưa đổ em nào:-)thứ 3 cái đó còn tùy vào em tây bạn thích như thế nào,quy luạt chung càng hot càng "khó" cưa đúng với mọi quốc tịch...
    Bạn cứ tử tế,cool,tôn trọng và vui vẻ với em ý thế thôi chuyện khác không cần quan tâm nhiều,không cần các "kĩ thuật" rườm rà nên nói chuyện với nhiều em khác để hiểu tâm lí,cách tiếp cận và làm chủ mình tốt hơn...bạn muốn đi chơi,xem phim,đi bar... với em ý tùy bạn làm gì cũng được,nhanh thì vài giờ,1 ngày,1 tuần chậm thì 1 tháng hoặc không bao giờ:)bạn có thể cặp với em ý,ngoại hình,nguồn gốc,tiền bạc... thật ra không 1 chút quan trọng nào trong cuộc chơi này,tuy nhiên có tiền thì vẫn tốt hơn,đang đi chơi với em ý,lại phải bỏ về kiếm tiền... thì hơi mất vui:)với lại có tiền sẽ tự do thoải mái vui vẻ hơn,điều này tớ nghĩ cũng khỏi cần bàn:)
    hi vọng giúp được bạn cái gì đó,
    have fun!
  9. promese

promese Thành viên mới

Miềng chưa xem ảnh Gwens bao giờ, nhưng những bác post ảnh của nàng ấy lên..thì có dụng ý, mục đích gì?
    Sao bác phải chơi bài tiểu xảo thế nhỉ? Kết quả là đi lạc đề, công kích cá nhân.
  10. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

Thẩm mĩ nó thế các bác ợ. Dân Châu Á thì những cô gái nào có nét càng Châu Âu thì càng đc gọi là xinh ví dụ như: da trắng, lông mi cong, mắt to, mũi cao....nhưng bọn Tây nó lại ngược lại...chúng nó lại thick da ngăm đen, mắt một mí, mắt xếch, gò má cao....như thế thì nó lại cho là ***y.