1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tán gẫu

Chủ đề trong 'Vĩnh Phúc' bởi shoneti, 22/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dhphong_qn80

dhphong_qn80 Thành viên mới

Muộn rô?i VYME ạ
    Chú Sun đaf được đưa lên giá treo rô?i , híc, tiếc thay cho một ta?i năng Spam đang nơ? rộ
  2. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

không phải tiếc mà là quá tiếc , bây giờ chẳng còn ai nói chuyẹn chơi nữa rồi,không còn ai đôi co với tui nữa rồi, vui quá sướng quá. Hic hic, hu hu
  3. vanyeuminhem

vanyeuminhem Thành viên mới

Thằng ku này láo thật các bác ạ, nó thất hứa với em rồi... liệu cái hồn đấy anh mà gặp thì chỉ có toi thôi!híc
  4. sun_forever

sun_forever Thành viên mới

Mới đi hơn có 1 ngày mà thằng này đã trở mặt, chửi mình không còn gì! Nhớ đấy, nổi nhục này anh đây không bỏ qua đâu, anh đây quyết ở đây quậy đến cùng, có cho tiền anh cũng không đi...
  5. vanyeuminhem

Phải thế mới gọi là bạn hiền được chứ? à thằng em tốt được chứ? chưa đến đâu đã vội bỏ anh đi rồi? anh biết kiểu gì chú cũng vẫn vào đọc bài, hê hê, nên viết vậy để chú sập bẫy anh thôi, thông cảm nhé!
  6. sun_forever

Hay nhỉ! đúng là tôi có vào đọc bài, sao bỏ không được nhỉ? Lúc định post thì quên mất mình đã bị khóa nick, kêu mấy ông Admin từ tối qua đến giờ mới được! Tháo cái khóa ra thấy nhẹ nhỏm cả người, nâng ly chúc mừng nào
  7. vanyeuminhem

Bia hả? chú uống được bao nhiêu? chú cứ tự nhiên như ở nhà nhé! uống bao nhiêu cứ lây ra đi, không chú nhà anh cũng thấy buồn buồn, trong gia đình cũng cần có người lọ người chai chứ nhỉ?
  8. sun_forever

Tửu lượng của anh gấp đôi của chú...
    Sẵn tiện, nhìn thấy là ghét, nói thẳng luôn nè, kéo cái chữ ký sát lại một chút đi, kéo lên, kéo xuống mệt quá, nhưng công nhận là đỡ hơn cái trước. Đúng là từ khi quen được anh thì chú Giang nhà mình thay đổi nhiều, công nhận khônng? con mắt nghệ thuật cũng được lên một chút, phận làm anh đây cũng cảm thấy mừng!

9. trieu_thanhhai

trieu_thanhhai Thành viên mới

anh ku SUN em cấm anh uống rượu với bác VYME nghe, ai chơi đánh lẻ vậy được phải có em nữa chơMời anh hai, mời ku VYME, mời cả box miền, cứ vui vẻ thoải mái đi
  10. sun_forever

Em gửi PM cho anh rồi đưa pass luôn nhé! Cẩn thận ku VYME, thằng đó ghê lắm đấy. Anh làm rồi thì em đổi pass lại nhé!