1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

tán lại người yêu cũ

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi doilong, 13/09/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. grasshoper

grasshoper Thành viên mới

Phải công nhận cô người yêu của bác thật là bạc phước.
    Lúc yêu nhau thì bác vô tâm.
    Lúc yêu được 1.5 năm thì bị người yêu đá.
    Giờ có người yêu cũ đang yên lành thì sắp bị người cũ nhảy vào phá.
    Bác phải kể chuyện của bác đầy đủ đi, sau khi bỏ người yêu cũ rồi bác có yêu cô nào khác không, bác kể đầy đủ thì mới có thể nói được.
  2. bupbedideple

bupbedideple Thành viên mới

Mình ủng hộ ý kiến của bạn này
    Và bạn nghiên cứu thêm ý kiến của bạn Thiennhaicoc
    Cách tốt nhất bây giờ là để cho mọi thứ thật tự nhiên. Sự trở về, sau bao nhiêu năm có lẽ chính bạn cũng cần thời gian để cân bằng cuộc sống, làm quen lại với môi trường ... hãy để mọi người làm quen dần với sự trở lại của bạn.
    Ngay bây giờ nói ra tình cảm rất có thể làm cô gái xao lòng, dễ có quyết định sai lầm con gái là khổ thế đấy. Có khi không gặp lại thì cứ khắc khoải, có khi chính mình không nhận ra tình cảm đã thực sự dành cho người mới ... bỗng chốc ùa về ... đến lúc nhìn nhận lại thì ... vỡ tan
  3. grasshoper

Doc topic nay moi thay dan ong da phan la ich ky, lam gi cung chi nghi cho ban than Thoi.
    Em co mot loi voi chu topic va voi cac bac dan ong la luc dang yeu thi nen yeu het minh, yeu mot nguoi Phu nu thi phai lam duoc cho nguoi do hanh phuc, Nhu vay moi la yeu. Chia tay roi, thi dut Khoat duong ai nay di, dung bao gio hoi tiec, dung bao gio lam cho nguoi minh yeu vat va, dau kho vi minh, va nhat la dung pha hanh phuc cua nguoi minh yeu. Dan ong song co ban linh la phai nhu vay.
    Mot lan nua khuyen chu topic thay cho em no.
  4. mike79

mike79 Thành viên mới

Một khi đã dứt áo ra đi thì quay lại làm gì nữa cơ chứ!??
    Dám làm dám chịu bác ợ, cơ mà em cá với bác là bác ko tán được em ý lần thứ 2 đâu!
    Chúc em nó tỉnh táo!
  5. Manuvn

Manuvn Thành viên quen thuộc

Em ủng hộ bác chủ topic. Tìm được người mình yêu, mình muốn làm tất cả vì người đó không dễ chút nào. Đấu tranh vì hạnh phúc của mình chẳng có gì sai cả. Nếu thực sự bác vẫn còn yêu cô ấy như bác nói thì cứ tiến lên.
    Có điều bác cũng nên nghĩ cho cô ấy một chút. Năm xưa bác đã làm cho cô ấy tổn thương như thế, không dễ quên được đâu. Bác nên thăm dò tình cảm của cô ấy với bf hiện nay như thế nào, tình cảm của cô ấy với bác còn bao nhiêu rồi hẵng tiến bác ợ. Đừng làm tổn thương cô ấy một lần nữa.
    Em là em ủng hộ tinh thần bác thế thôi, còn đường lối chờ các cao thủ vào phán xem thế nào
  6. doilong

doilong Thành viên mới

Hôm qua tôi đã đến nhà cô ấy và gặp nói chuyện.Cô ấy nói không bất ngờ lắm.Chúng tôi không bao giờ oán nhau cả, từ khi yêu nhau đến giờ là như vậy.Tôi hỏi cô ấy có vui với cuộc sống mới không, cô ấy bảo cũng yên tâm rồi, cuối năm nay là cưới.Tôi nói cô ấy nếu có gì buồn bã và khó khăn hãy tìm gặp tôi , tôi lúc nào cũng chờ.Tôi chỉ biết nói thế thôi vết thương tôi gây ra cho cô ấy quá lớn rồi.Rất muốn nói rằng từ lúc đi đến giờ chưa giây phút nào tôi quên được em ngay cả những điều làm đươc vẫn chỉ nghĩ rằng sẽ tạo dựng một cuộc sống hạnh phúc bên em nhưng là đàn ông không thể nói thế để người phụ nữ của mình phải đau đàu thêm lần nữa
  7. thuypt1901

thuypt1901 Thành viên mới

Bạn có quen người bạn nào chơi thân với cô âý ko ? Thử hỏi bạn ý xem cô âý h có hạnh phúc ko ? Có yêu người kia nhìu ko ? Nếu người ta đang hạnh phúc thì hãy từ bỏ ý định của mình đi . Đừng ích kỷ mà phá vỡ hạnh phúc của người ta lần thứ 2 . Lần trước khi 2 người đang yêu nhau mà bạn chia tay đã làm cô ấy đau khổ lắm rùi . h đừng làm trái tim người ta xao động nữa.
  8. langlebenem

langlebenem Thành viên mới

1 lần nữa khâm phục bác. nếu ko thể ở bên canh người mình yêu. thì hãy luôn dõitheo từng bước chân cô ấy bác ạ. khi yêu thì sẽ luôn mong muốn cho người mình yêu dc hp. dù cho có là bên người khác mà cô ấy hp phúc thì mình cũng thấy vui rồi. bác là người như vậy và em tin bác sẽ làm dc như thế. chúc bác luôn vui vẻ và yêu đời.
  9. grasshoper

Thật lòng qua cách bác nói em thấy bác có vẻ yêu thật lòng.
    Nhưng mà có vẻ như chồng của chị kia ổn hơn bác, mà chị ấy cũng có ý định lấy anh ấy làm chồng. Cho nên bác nên để chị ấy hạnh phúc, gương vỡ rồi bác có ghép lại thì không thể sáng nguyên được nữa.
    Em chúc bác được vui và nhiều hạnh phúc.
  10. khonghoitiec

khonghoitiec Thành viên mới

Em là em ủng hộ những tư tưởng cách mạng mạnh mẽ đầy sức sống của bác cqx. Còn nước còn tát, thích là phải nhích.