1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tản mạn những xúc cảm !( chỉ dành cho thành viên rồ-man)

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi meomeo84, 12/06/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. andray

andray Thành viên quen thuộc

Cũng đang định cảm xúc vài dòng nhưng đọc lại nội quy thì tự thấy mình chẳng rồ cũng chẳng man man thế là thôi .. chẹp
  2. vietsua

vietsua Thành viên mới

Đã nói với em rồi, trời lạnh và rét thế này ra đường nhớ mặc áo ấm vào mà sao em không nghe lời anh. Hôm rồi thấy em vẫn còn bi ho anh đau lòng lắm em bít không? hứa với anh em nhé ...
  3. natasha

natasha Thành viên quen thuộc

Lãng mạn. Lâu quá rồi không còn cái cảm giác đó nữa. Lúc nào cũng tự dối lòng mình. Sợ đến lúc nào đó sẽ mất dần cảm giác. Tại bạn cả thôi,ai bảo mộng mơ nhiều rồi thất vọng nhiều đến thế. Tôi sợ........
    Chiều, đi lang thang trên con đường rụng đầy lá sà cừ. Tự nhiên thấy lòng vui đến lạ. Tôi nhớ đã từng mong được đi cùng bạn dưới tán lá sà cừ. Cả hai đứa lần đầu tiên kể cho nhau nghe về cùng một câu chuyện.
    Lá sà cừ tháng năm không sao tìm được nữa
    Kỷ niệm trong lòng rồi cũng đến vu vơ
    Thật kỳ lạ. Phải chăng đó là số phận. Kỷ niệm đáng nhớ nhưng rồi cũng phải quên.
    Tôi sung sướng nhìn những đứa trẻ đang vốc từng vốc lá sà cừ lên giỏ xe rồi thả cho gió bay. Những chiếc giỏ xe chở đầy hoa phượng chứ có ai nhớ những chiếc giỏ xe chở đầy lá sà cừ.
    Gặp anh kể cho anh nghe chuyện vừa rồi. Anh ngạc nhiên bảo cũng lãng mạn ghê nhỉ. Ừ có bao giờ anh nghe và hiểu mình đâu. Anh bảo lãng mạn quá thành liều mạng đấy. .. Sao có chút gì chống chếnh........
    Hôm nay rằm. Mà mùa này đâu có trăng. Nhớ bạn bảo sẽ cùng mình đi ngắm trăng, cùng yên lặng bên nhau.... Lãng mạn quá để rồi quên.Ừ, chắc là quên rồi.......
    Romance de amour... Bản tình ca êm dịu về tình yêu. Tự nhiên lại nhớ mình đã mong ước mà rồi lãng quên. ..