1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 19 - Tâm sự của các nàng yêu trai Nam Á

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Alice1991, 17/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. S_B_C

S_B_C Thành viên rất tích cực

@Ily_smk: cho chị phát biểu 1 câu thôi: yêu chậm lại, nghĩ chậm lại, giữ mình, trải nghiệm và để thời gian trả lời.
  2. Ily_smk

Ily_smk Thành viên mới

@Meomeo1032 lời ngọt ngào của con trai, không chỉ riêng trai ấn mà cả trai vn mình k phải là chưa nếm qua. Có 1 ông nc vs mình, đến khi mình phát hiện có vợ con bên ấn rồi, lão có vẻ ngạc nhiên vì sao mình biết nhưng sau đấy vẫn nói thích mình này nọ. Tất nhiên là mình chẳng tin ai nhưng k hiểu sao mình lại tin bf của mình bây h. Khó khăn lắm mới lại dám mở lòng đón nhận 1 ng nên mình sợ vấp ngã nữa lắm
    --- Gộp bài viết: 28/09/2017, Bài cũ từ: 28/09/2017 ---
    Chị đánh trúng nỗi lòng của e <3 E cũng đang định để mọi thứ cho tgian trả lời, sẽ không chối bỏ, cũng không quá vun vén tình cảm này. Để xem xa nhau rồi trái tim còn ở bên nhau k
  3. happy123

happy123 Thành viên mới

@Ily_smk cẩn thận nha bạn,thậm chí nó đang ngồi cà phê sát bên mình mà vẫn còn nhắn tin rủ bạn gái khác đi chơi nhé.Đi chơi với mình 9h tối ,9h30 hẹn người khác đi bar bủng nhé.
  4. may_trang

may_trang Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mấy e ơi, c nói 1 câu sự thật mất lòng nhé, cái thể loại zai Ấn sang VN dạy nhảy múa yoga gì đấy ở bên Ấn bị xem là un-educated nha mấy e. Làm ơn làm phước đừng có đâm đầu vào.

Bên này ai có con trai cũng đều cho đi học ĐH để thành kỹ sư, bác sĩ, luật sư hoặc làm ở ngân hàng, hoặc đi dạy học chữ nghĩa này nọ ... Ko ai cho con mình đi nhảy múa gì hết, chỉ có thể loại vô học ngu dốt học chữ ko thông mới đi cái nghề đó.
    duydung87, Jasmine_89, Benatite1 người khác thích bài này.
  5. Ily_smk

Ily_smk Thành viên mới

C ơi cho e hỏi, k đâm đầu vào vì sợ un-educated nên personality cũng un-educated hay là chỉ vì định kiến xã hội thôi
  6. S_B_C

@Ily_smk: em ơi, nhiều khi vế trước nó tạo ra cái vế sau trong câu hỏi của em đó.

Chị may_trang có thể nói hơi thẳng, sự thật trần trụi khiến mất lòng, chỉ là 1 warning, cân nhắc tới đâu là quyền lựa chọn của em. Hoặc đơn giản, em có thể coi như cái xấu nó trừ mình ra. Vậy thôi nhỉ?!
    duydung87, Ily_smk, Benatite1 người khác thích bài này.
  7. Jasmine_89

Jasmine_89 Thành viên mới

Chúc mọi người đêm nay Trung thu vui vẻ, an lành nha ^^!
    Benatite thích bài này.
  8. S_B_C

Mỗi lần vào lại thấy số lượt xem tăng chóng mặt, chả nhẽ tóp mình hot và tầu ngầm đông đảo vậy cơ hả mn? Ko có thời gian đọc các tầng trước lẫn tầng này. Chắc hẳn có nhiều chuyện hay lắm.
  9. duydung87

duydung87 Thành viên mới

Mình thấy trên trang này nhiều chị em phụ nữ VN mình học hành giỏi giang, xinh đẹp mà thấy tòan fall in love rồi hurt vì mấy anh Ấn. Thấy thật buồn vì thật sự nhiều chàng không xứng đáng.
    S_B_CRuagirl thích bài này.
  10. S_B_C

Tui bị cái con số view nó làm cho choáng ngợp. Hôm qua lúc tui thốt lên câu trên kia là 2.765.654, sáng nay vào nó đã là 2.789.456. Khiếp ko?!

Nãy tò mò mới ngó qua đọc randomly mấy trang của tầng trước. Mới biết sơ qua chuyện của may_trang và rùa từ 2015. Mới thấy, tưởng mình đã là vất vả so với bạn bè rồi mà các nàng còn khổ hơn nhiều. Có thời gian sẽ đọc thêm để hiểu mn hơn.

Nhiều người hỏi mình sao lấy chồng Ấn? Chị em thân thân thì nhiều khi ái ngại mà ko nói ra, bảo số mình vất vả. Bản thân mình nghĩ mình lựa chọn sống chết ở VN là 1 lựa chọn đúng. Hơi ỷ bố mẹ đẻ chuyện con cái, người ngoài thì bảo dựa dẫm, còn mình thì vui vì được gần nhà. Có gì chạy về hoặc cần lại mời ông bà qua. Mình ít va chạm với nhà chồng lắm mn ạ. Có gì cần trao đổi đều bảo qua chồng, còn đâu chỉ tươi cười vui vẻ khi về chơi hoặc nc qua điện thoại, hỏi han sơ qua ko can thiệp nhiều. Lời hay ý đẹp mới nói, ko thì thôi. Nhà bên chồng cũng đối lại như vậy. Vô tư vô tâm có cái dở nhưng cũng có cái hay, kệ ai nghĩ sao thì nghĩ, khỏe mình khỏe con là được. Tội vạ đâu để chồng chịu thiệt tí vì vợ vì con.

Mn vào nc đi cho vui, nhiều việc trên đầu quá mà lười ngại làm.
    Benatite, duydung87Rose12 thích bài này.