1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 19 - Tâm sự của các nàng yêu trai Nam Á

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi Alice1991, 17/02/2017.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 1, Khách: 0):
  2. Sunrise999
  1. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Xin chào các chị,
    Lâu quá em không ghé thăm nhà,
    Chắc hiện giờ các chị ai cũng có một cuộc sống riêng thật là tốt và sung túc bên gia đình, em rất vui vì điều đó, dù mình chẳng quen biết thân thiết gì nhau cả..
    Ah, em vẫn co chuyện muốn thông báo, e đã cưới chồng rồi mấy chị ạ. Hihi. Chồng em là người Việt mình thôi, hơn em 7 tuổi, hiện tại rất tốt với em, em thật sự hp với cuộc hôn nhân này.
    Còn về chàng người ấn đó, em không quên nhưng mà nó trở thành 1 kỷ niệm của mối tình đầu rồi chị, em không buồn; không giận; không trách móc hay là tiếc nuối gì cả. Hiện giờ em đoán người đó cũng sống rất tốt, điều đó cũng làm em vui.
    Cảm ơn mấy chị trong hội nhà mình đã không ngần ngại mà kiên nhẫn giải thích và khai sáng em từng li từng tí... tự năm nào.
    Thân gửi đến mấy chị trong hội lời chúc thiệt nhiều sức khỏe. ;-)
  2. S_B_C

S_B_C Thành viên rất tích cực

Lâu lâu có người nổi lên báo tin vui vậy mới lại ngồi tính nhẩm thời gian. Mười mấy năm rồi đấy, tuổi thanh xuân đã trôi qua như thế đấy.
    Chúc mừng @PhungKim nhé, chúc em luôn hạnh phúc, mừng cho em đã tìm được bến đỗ bình yên.
    PhungKim thích bài này.
  3. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Em cảm ơn chị nhiều nha... Em cũng chúc chị thiệt à nhiều niềm vui và sức khỏe.
  4. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Lâu lắm rồi cọp mới vào thăm lại nhà mình. Các cuộc tình Ấn Việt cũng có nhiều tan hợp. Cọp cũng đã chia tay anh bạn trai cũ, và bắt đầu một cuộc sống mới với người yêu mới. Chúc mọi người dù có đang yêu hay không, yêu ai đi chăng nữa thì hãy luôn vui vẻ, hạnh phúc và tự tin, hiểu được giá trị cốt lõi của bản thân mình. Thân chào mọi người.
    Tuyetphuong822004 thích bài này.