1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 nhà CHUM LỐNG - Chuẩn bị Tây Côn Lĩnh tết dương - Hàm Lợn đã qua, tiếp tục Ngọa Vân - Yên Tử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nestxanh, 01/08/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. na989619

na989619 Thành viên mới

1. Xin chào tất cả các bạn. Mình là NaNa, một trong 13 phó đoàn của nhà LC, phụ trách mảng hoạt náo. Rất vui đc ló cái mặt trên trang khánh thành này. I love U all ^^
    Chào cả nhà. Tình hình vụ ngày mai em xin chốt zư lày (công nhận làm chốt mệt thật đấy)
    1.Cả nhà tập trung nhà em lúc 9h, cao su là 9h30, ai đến muộn cũng đc nhưng cùng lắm là 10h thôi nhé. D/c nhà em đã nhắn. mọi người. Cứ đến ngõ rồi gọi em ra.
    2.Trưa mai sẽ ăn phở cuốn. Sau đó tùy hứng mà mọi người cho ý kiến cho các lịch tiếp theo. Vì thế em đề nghị là ai có ý tưỏng gì thì chuẩn bị lun nhá. Ví dụ chị Đoan có mấy đĩa phim quảng cáo hôm trước thì mang đi nhé.
    ah mà tình hình là cái sân nhà em bị ngập ồi. Mai nhà mình chuẩn bị đc thuyền thì vác đến ta kaiyak ngay trên sân nhà em. Có cả cá nữa cả nhà ạ, ai có cần thì vác lun ;))
    3.Welcome các bạn nhà ABC đến làm phở cuốn giúp nhà tớ nhá
    4. Xem lại tất cả các điều trên
  2. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

Cháu đổ bê tông luôn đi cho nó máu, chú sẽ phần cháu vài cái múi mít gọi là làm quà :D
    Ah nè, cháu bon chen với nhà Fankiss vui ko? Hờ hờ
    Mình cũng điểm danh phát. Chào mừng tầng mới của nhà chúng ta. Minh lo ngại là tầng càng cao thì cái độ điên nó càng lớn mất. Không khéo có người phải vào Trâu Quỳ thật ấy chứ. Ai hắt xì hơi khi đọc cái này thì cẩn thận nhá
    Vụ Nam Định vote cho ăn lều ngủ trại, sống vài ngày hoang dã thiên nhiên :D
  3. deadsea2503

deadsea2503 Thành viên mới

Buồn ngủ lắm rồi đấy nhưng cũng phải bon chen đặt cái gót chân lên nhà mới tí cho nó đủ mặt.
    Gớm mới khánh thành tầng 2 được vài giờ đồng hồ mà nhà mình đã điên phải biết. Có vẻ độ điên hứa hẹn tăng lên theo chiều cao ngôi nhà rồi
    Riêng vụ chủ nhật phở cuốn - mít - ... ở nhà Nana em xin kiếu nhé cả nhà. Mai em có 1 số việc bận + chiều về quê ăn cưới rồi. Mọi người cứ lên kế hoạch các vụ tiếp theo nhé.
    Nếu không có gì thay đổi thì hẹn gặp nhà vụ bi to chiều thứ 4 tới + vụ Nam Định.
    @ Vụ Nam Định: Mình mà di dời sang đi sớm t7 thay vì tối t6 thì có ok ko ace nhỉ? Đi như thế chắc là em dễ xin mamy hơn
    Thân ái chào cả nhà. Chúc cả nhà chủ nhật hoành tráng và tinh tươm nhé.
  4. kids142

kids142 Thành viên quen thuộc

Nhà này có nhận dập dòm không nhỉ, cho em xin một chân ôm, mà khi nào thì ọp ẹp nhỉ
  5. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

hehe đc điểm danh rồi,sướn hết cả ng ngợm
    em Lang Nam thay mặt Lang Nữ điểm danh,ôm xế đều có mặt đầy đủ
    Vụ cuối tuần này ọp ẹp bên nhà Na Na em xn khất đề về nhà với Lang Nữ của em,còn vụ Nam Định tuần sau thì đến chiều t7 em với Lang Nữ mới xuất phát đc vì đầu tuần sau em bắt đầu tập tành đú đởn đi làm,làm cả sáng t7,tuần đầu nên gương mẫu ko nghỉ đc hê hê nên em xin phép phi đến muộn
  6. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Kính cả nhà và Sỹ Nghị!!!!
    Hồi tối đọc bài của xế tớ có một câu làm tớ cứ áy náy không yên khi xế tớ than thở "MỒ CÔI ÔM" một khi tớ bước chân ra đi. Tớ cũng mong lắm tớ trượt Visa để tớ ở nhà làm ôm cho xế tớ mấy tháng nữa nhưng kết quả thế nào đành phải đợi đến ngày thứ 4 này mới rõ.
    Tuy nhiên tớ cũng đã nghĩ tình huống xấu nhất mà tớ phải ra đi (không phải thiên đường như xế tớ nói mà là đi nghĩa vụ quân sự) thì tớ cũng không can tâm để xế yêu thương của tớ thành xế độc hành. Nếu thế thì tớ dù ở bên kia bán cầu cũng không yên tâm làm việc được
    Vừa rồi có ngồi thút thít với em Bún riêu và em bún mở rộng lòng nhân từ bảo em ấy sẽ giúp tớ chăm sóc xế tớ với điều kiện tới phải thuyết phục được Sỹ nghị để em ấy ra đi
    Sỹ Nghị ơi, tao với mày, thù không có, hận cũng không. Giữa chúng ta chỉ có tình đoàn kết bạn hữu. Đời này kiếm ôm cho xế tao không khó, nhưng kiếm được ôm nào để tao tin tưởng giao xế tao cho và ôm đấy hội đủ đủ các tính năng như tao (nói nhiều nói nhẹ cười duyên) để xế tao bớt nhớ thương tao thì mới là chuyện tìm kim dưới đáy ao.
    Nay cả nhà Lông Chúm mỗi em Bún riêu tốt bụng vì không chịu nổi nước mắt của tao đã mềm lòng hi sinh thân mình, nguyện sẽ giúp tao bảo toàn cho xế tao nguyên đai nguyên kiện đến ngày tao về.
    Thế nên tao mong mày hãy rũ bỏ những tranh chấp giữa 2 ta, vì tình yêu của mày với xế tao, MÀY HÃY GIAO ÔM CỦA MÀY CHO XẾ TAO NHÉ. Nếu cần tuyển ôm mới, tao hứa sẽ giúp mày tuyển ôm như ý
    MÀY KHÔNG CẦN LO LẮNG CHO ÔM MÀY QUÁ ĐÂU VÌ NHÂN DANH ÔM CỦA XẾ TAO TRONG THỜI GIAN DÀI, TAO TUYÊN BỐ LÀ XẾ TAO ĐẠT TIÊU CHUẨN LÀ MỘT XẾ PRO VỚI CÁC ĐỨC TÍNH MẪU MỰC CHÂN CHÍNH, ĐẢM ĐANG, ..V..V
    kính bút
    Đoan già
  7. khoailangabe

hâh cũng tự nhận mình là Đoan già là đc rùi,anh Nghị có khi mở rộng long từ bi để cụ Đoan di đc thảnh thơi ko lo vướng bận,sợ ở nhà xế của chị ấy bị bắt cóc
    Ơ mà bún riêu khôn thế :)),toàn thích đổi hết xế này đến xế khác thôi
  8. skel83

skel83 Thành viên mới

bon chen vào điểm danh phát, nhỉ, chúc mừng nhà mới
    tình hình là xế ôm nhà tớ dính chưởng vụ cn này, không tham gia cùng mọi người được, tiếc "nắm", nhất là oánh từ sáng đến đêm (điên thật!!! )
    thêm nữa vụ NĐ, không hiểu sếp tớ dình dập thế nào mà nhồi tớ đi công tác đến tối thứ 6 mới về đến Hà Nội, đau lắm, dù thương lượng hay đe doạ đến cách nào cũng pó tay roài... xế ôm tớ xin 1 suất chạy sáng thứ 7, cả nhà thông cảm giùm đi
  9. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Đêm nay có 3 con ma ăn đêm là
    Đoan Già
    Bún Riêu
    Lang nam
    thằng nào gục trước đây????
    @ ôm/xế mới: Nhà LCM welcome thành viên mới nhưng vì độ máu nhà này hơi cao so với thường lệ nên các thành viên mới chắc sẽ cần qua buổi thử nghiệm . Nếu máu vấn chưa đủ thì cả nhà sẽ cho đi ăn tiết canh để giúp các thành viên qua bài test
    Hơn nữa ôm mới vào nên kiếm thêm xế nếu muốn vượt chặng xa. Những cung đường phượt quanh hà nội như từ chỗ làm về chỗ ném bowling chắc không cần xế nhưng đi xa hơn cần xế thì các ôm nên kiếm thêm xế vì nhà LCM này đang đủ cặp, không dư xế mà cũng chẳng thừa ôm
  10. khoailangabe

hơ hơ 2 mụ ôm đang bàn chuyện bàn giao lại ôm cho xế Thanh,thế này bác Nghị bơ vơ 1 mình rồi,MỒ CÔI ÔM rồi