1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 nhà CHUM LỐNG - Chuẩn bị Tây Côn Lĩnh tết dương - Hàm Lợn đã qua, tiếp tục Ngọa Vân - Yên Tử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nestxanh, 01/08/2009.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. uocmo2009

uocmo2009 Thành viên mới

2. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

BOX du lịch có câu:
    ÔM DẠI XẾ MANG hay ÔM DẠI, CÓ MANG
    Nhà người ta đang yên ổn tự dưng ôm đưa ra cái ý tưởng này làm giờ tớ há miệng mắc quai. Thiên hạ nó nghĩ ÔM-XẾ nhà ta giống như vầy http://ngoisao.net/News/Hinh-su/2004/06/3B9AD44D/ thì sao? Còn đâu là xế với các đức tính MẪU MỰC - CHÂN CHÍNH nữa. Cả đời tớ có tắm sông TÔ LỊCH cũng chả rửa sạch được nỗi oan này. Làm sao tớ dám nhìn anh em bằng hữu trong box du lịch đây !?
    Vẫn biết ôm làm thế cũng chỉ vì lo cho tớ, tớ xin ĐỘI ƠN ôm, nhưng đừng vì thế mà đi phá hoại, chia rẽ ÔM-XẾ nhà người khác, hơn nữa hậu quả đi với tớ ôm đã lãnh, ôm nỡ để cô Bún rơi vào hoàn cảnh như ôm à. Đấy, tuần trước ôm chả chạy loạn lên nào thì xét nghiệm, nào thì siêu âm à.
    @All: Mọi người thông cảm cho ôm tớ nhá, trong một phút bồng bột ả đã đánh mất tự chủ (đi với tớ thường xuyên thế). ÔM DẠI ==> CÓ MANG mà.
    - Vụ phở cuốn hôm nay thấy chắc chắn thiếu:
    1. Nestxanh
    2,3. Họ nhà Lang
    4,5. Ôm-Xế nhà Minh
    6. Con bạn CHV
    7. V.Dung (???)
    Chưa được quá bán nhể. Tớ đến đây.
    Còn vụ tuần sau, chúng ta chia thành 2 tốp, một tốp đi chiều thứ 6, một tốp đi chiều thứ 7 nhá, đừng tự một mình.
  3. khoailangabe

khoailangabe Thành viên rất tích cực

Dạ Lang nữ nhà em vào điểm danh ạh!Cả nhà mình lúc này chắc đang chiến chó . ở nhà em Na đúng ko :D thèm quá , cái nhà này toàn dùng những món mình kết.Mit & chó , mực , phở cuốn.thèm quá......Em nhớ nhà mình nhiều lắm , dù không được điên cùng nhà mình, thôi thì điên vọng từ xa vậy
    Em điểm danh vậy , hehe.Tuần sau là đc gặp nhà mình rồi. sướng quá.
    cười rồi, giờ khóc tý .....tuần sau là cưới con bạn thân em nữa chứ. giá mà thân em sẻ làm đôi được,mọi người động viên em đi nào ;;) cho em thêm quyết tâm điên cùng nhà mình.Nhớ nhà mình lắm cơ
  4. na989619

na989619 Thành viên mới

Mai nhà mình mang cờ hoa đi đón anh Nest, xong thì đủ đội hình đi thăm gia đình chị Dung. Nghĩa vụ cao cả và thiêng liêng, ko đàn đúm, ko ăn chơi, ko nhảy múa.
    Ai ko đi, chảm!
    (rất là nhớ nhà mình )
  5. SyNghiTran

SyNghiTran Thành viên quen thuộc

@ Híc, sau một ngày điên + abc + xyz với Liên minh: CLM, ABC va? 1 tha?nh viên DDC. Vê? đau đâ?u mới tức, ko ngu? dc lại pha?i dậy buôn với anh em tý.
    @@ Thông báo với ai không đi la?: trưa nay (chính xác la? chiê?u 3h) ca? nha? được thưởng thức món phơ? cuốn, salat, nộm cực ngon cực đaf.
    @@@ Ăn xong đi bơi bê? Myf Đi?nh cufng cực phê luôn.
    @@@@ Vụ Nam Định: na?n rô?i rô?i đấy, đaf nói trước la? ko đu? 13 tha?nh viên (đáng nhef la? 14 nhưng mụ Đoan gia? ko đạt chuâ?n loại) la? ơ? nha? cho khoẻ.
    Đi thi? xé le? ra vậy ai ma? chịu được. Nghị thi? muốn mọi ngươ?i cố gắng thu xếp đê? đi tối thứ 6, vi? qua? thật Nam Định rất đẹp va? nhiê?u cái hay, đi chiê?u thứ 7 thi? cha? biết được chi.
    Cố gắng nhé ca? nha?. Chu? nhật mi?nh có việc quan trọng trong một box thuộc một diêfn đa?n khác ma? vâfn pha?i bo? (khóe co?n bị cắt Mod).
  6. SyNghiTran

Càc thà?nh viĂn muẮn tham gia nhà? LẮng Chum Mìt thì? phà?i qua càc buĂ?i test. NgưĂi test là? tĂi nhè.
    PhĂ?n thươ?ng sau khi test ok sèf là?: Vù Nam Đình 2 ngà?y 2 'Ăm và? 'ược trà?i nghiẶm mòi 'iĂ?u (cà? A--Z) cù?ng dĂfn 'oà?n nhà? LẮng.
    Welcome Welcome
  7. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

@Na 1 : cảm ơn e Nana hôm nay quần quật ở bếp cùng chiến sỹ babubi ở nhà ABC làm món phở cuốn cho anh em.
    @Na 2: ak hẹn gì mà chán thế ở nàng. Thời gian địa điểm chả có.
    @ Sỹ Nghị 1: Hum`, đập chết giờ. Hôm nay bơi ở Mỹ Đình chắc dùng phao chứ gì. Cứ tinh tướng
    @ Sỹ nghị 2: Vụ Nam định bàn lại đi. Vì một số người đi công tác, một số người vẫn phải đi làm. Mà đi xé lẻ không hay. Thế nên chi bằng rút ngắn lịch trình nhưng cả nhà đi với nhau. Biết Nam Định đẹp và đồng chí cực kỳ cực kỳ nhiệt tình nhưng thật ra quan trọng hơn là cả nhà mình phượt cùng với nhau thôi.
  8. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

quên mất. CẢM ƠN CÁC THÀNH VIÊN NHÀ ABC SANG GIAO LƯU CÙNG NHÉ
    HÔM NAY OMAI DÙNG CÁI CON CÁ SẤU CHẾT TIỆT DOẠ TỚ HƠI NHIỀU ĐẤY
  9. SyNghiTran

- Tính lại cái đâ?u ma?y, ma?y có biết tao vo? đâ?u bứt tai đê? nghif ra lịch tri?nh cufng như các món ăn ko ha?? (sự thật la? có nhưng thêm khá nhiê?u mắm muối đê? câu ha?ng). Ma?y ko đi dc nên ba?n lu?i ha?, cho con cá sấu hôm nay va?o chôf ... ấy giơ?!
    - Với lại, đaf đặt ha?i sa?n trước rô?i, nghe có ve? buô?n cươ?i nhưng ma? đaf mua trước vê? bê? đê? nuôi vôf béo trước (nhơ? ba? cô). Rư?ng ngập mặn, cô?n lu, cô?n ngạn, bafi tăfm thi? đaf thuê ngươ?i dọn rác tư? tháng trước.
    Me?n đét ơi! !!!!!!!!!
  10. na989619

na989619 Thành viên mới

để xem giờ giấc anh nét thế nào. Mai em hỏi lại rồi chốt giờ. sẽ là giờ rất tranh thủ để ko ai vắng nhé.
    p/s: em chỉ ý kiến nhỏ nhỏ để mọi người ko quên thôi: mấy con mực vẫn còn nguyên ạ :(