1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 nhà CHUM LỐNG - Chuẩn bị Tây Côn Lĩnh tết dương - Hàm Lợn đã qua, tiếp tục Ngọa Vân - Yên Tử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nestxanh, 01/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. XLibra

XLibra Thành viên mới

Cao Hai Van: Alo
    sakeboot: Hi there
    Cao Hai Van: bác mọc đâu ra thế
    sakeboot: À ha
    Cao Hai Van: nghe ng t gọi bác là "ái"
    Cao Hai Van: bác có vợ con j chưa
    sakeboot: Uhm Uhm...
    Cao Hai Van: khó trả lời thế àh
    Cao Hai Van: thôi chào bác, trả lời j mà như mấy cụ thầy bói mù trên fb í
    sakeboot: Uhu...
    Cái con robot này còn phải hoàn thiện nhìu bác Sake ui =))
    @Thanh: t với m cũng được. Về buổi chiều rùi lên mà. Có cả chị Chân đất rùi đấy. Mà ko phải t về để chụp ảnh cùng mấy bác già kia đâu nhá
  2. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Hi all,
    Vừa nãy tớ nhắn tin mọi người xem VTV1, đấy là phóng sự về tộc người Đan Lai ở Con Cuông Nghệ An, nơi chúng ta suýt nữa đến. Phóng sự vừa nãy phải dài đến 20'' chỉ nói về tộc người này, tiếc là hồi đó nhà mình không có thời gian để đi, đấy hình như cũng là một trong những địa điểm mà đến Con Cuông mà không đi thì người ta chửi cho thì phải. Hồi đó nhà mình phải chọn một trong hai Thác Khe Kèm hay lên đó. Ai vừa nãy không xem được thì giờ biết cái VTV1 lúc đó có gì rồi đấy. Ôn lại tí, giờ là tiết mục thông báo:
    Thầy Đạt, một vị sư ở chùa Phật Tích vừa gọi điện cho tớ hỏi xen nhà mình sáng thứ 7 này (22 âm) có về để chụp ảnh lưu niệm với thủ tướng được không? Đợt trước sau khi nhặt rác, xơi hết lộc chùa thì thầy đã có nhời rồi đấy (thực ra thầy bảo đi được từ tối thứ 6 thì tốt nhưng xem tình hình nhà ta sáng thứ 7 còn khó chứ nói gì đến tối thứ 6). Công việc cụ thể là:
    Chụp ảnh lưu niệm với thủ tướng là chính còn chủ yếu là phụ giúp bưng bê cỗ bàn vì hôm tới nhà chùa động thổ khu liên hợp phúc lợi thì phải (hình như bao gồm bệnh viện, nhà dưỡng lão, nhà cho trẻ em lang thang cơ nhỡ). Ai đi được thì confirm trước trưa mai để tớ nhắn cho thầy nhé. Ai thích ngủ ở chùa thì đi từ tối thứ 6.
    @HIV: Có tao với mày cũng về, nhưng phải tránh mặt thầy :))
    @Chân Đất Mắt Toét: Sáng thứ 7 đi được ko?
    @Tus: Đi đê, về chiều quê chiều thứ 7 đê.
    @All: Ai không vi vu cố gắng đi nhá, ai đi thì quyết định sớm nhá.
  3. yoursake

yoursake Thành viên tích cực

Đã bảo đừng chat kiểu 9x mà
  4. na989619

na989619 Thành viên mới

1. Ảnh trung thu đẹp ơi là đẹp, anh Thanh với anh Tus rõ là đẹp trai
    2. Áo nhà mình cũng đẹp, em cũng vote cho màu vàng chanh nhé, tránh đụng màu cam với nhà ABC.
    Ah, em sẽ vẽ thêm hình ngôi sao trong hình trái tim như logo của ttvnol í, cho nó... "phượt" hoá. hị hị...
  5. XLibra

XLibra Thành viên mới

T confirm. t thì đi từ thứ 6 cũng được nhưng sợ m phải đi làm thui. Hay cứ để thứ 7 đi cùng mọi ng cũng đc
    Mà tình hình này có lẽ t lại phải làm 1 bộ sưu tập mới: "Chụp ảnh cùng các bác Thủ tướng của nước CHXHCN Việt Nam" mất
    Lí do đây:
    Ảnh: Cùng Cựu Thủ tướng Phan Văn Khải- chùa Bái Đính, Ninh Bình
  6. nestxanh

nestxanh Thành viên mới

Báo cáo với bác Thanh là em không tham gia vụ này được rồi.
    Chúc cả nhà vui vẻ với Thủ tướng đương nhiệm!
  7. wolfsmile

wolfsmile Thành viên mới

Em HIV phón to ***g vào khung treo ở nhà đi , mấy khi được đứng cạnh thủ tướng.. à quên ,cha này về vườn rồi, giờ là bác Dũng :))
  8. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Điểm danh phát vì lâu mât tăm. Thôi té
    À quên ảnh đẹp, chơi đú quá. thèm bánh trung thu. Hôm trước tính rủ anh bạn đi kiếm bánh trung thu mà chả biết của hàng VN nào ở đây. btw nói thế chứ có biết cũng chả mua vì đắt quá. chắc tầm 7$/cái
    Vote cho í tưởng của Na phu nhân về cái logo và cái màu (mặc dù mình chả được mặc). Nhớ thêm cái chum
  9. chewxinh

chewxinh Thành viên mới

Vào fết búc đọc cái caplooks của bác thanh nên phải chạy vội vào đây. Hú hú cuối tuần này e k đi đc đâu nhá, chụp với zai trẻ còn phải ngợi, đằng này chụp với zai già (đc mỗi cái sư thầy kéo lại thì mn lại...k cho chụp) AI mà đi thì đi nhanh giúp sư thầy, chủ nhật còn về đi nghe đêm nhạc gây quỹ kia chứ nhỉ
    (mà con heo vàng k ở nhà giúp CHĐ à !!!!!!!!!!!!)
  10. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Mẹ, làm ngu lại còn thanh minh. Nhớ hồi trước có bọn làm tra từ, tỉ giá, thời tiết ... qua YIM không? Cứ lập nick một thời gian là nó Yahoo nó ban ngay, cái này của mày chạy ngon thì cũng không biết được mấy bữa.
    Cụt hứng chưa? Ai bảo tao đang trưng cầu ý kiến thì mày vào spam . À, cuối tháng tao định lấy em này "TOSHIBA SATELLITE L300 - S502", mày xem lấy hộ tao thì giá bao nhiêu nhé? Lại giá thị trường - 500k à?
    Chờ ý kiến mọi người đến 12h hôm nay, nếu đông đông chúng ta về làm, ít quá chúng ta về ăn. Tiệc chay đấy
    Được thanhdg_gl sửa chữa / chuyển vào 08:10 ngày 08/10/2009