1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 nhà CHUM LỐNG - Chuẩn bị Tây Côn Lĩnh tết dương - Hàm Lợn đã qua, tiếp tục Ngọa Vân - Yên Tử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nestxanh, 01/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Chân đất: he he oke, để bạn thử làm đã. Mấy thứ đấy thấy bảo đơn giản lắm nhưng với cái trình còi của tớ thì không có khả năng thành công lần đầu tiên. Thành công sẽ up anh share với bạn chân đất. haha. mà sau này chồng làm cho chứ sao phải làm cho chồng
    He he tự dưng nên ngồi ngắm lại ảnh cũ tớ lại kỳ cạch ngồi ngắm lại ảnh cũ thấy có cái ảnh này chụp cách đây 2 năm. Xem ảnh thấy mình trông ngoan hiền một cách "Khủng hoảng". Xem ảnh này ai dám bảo mình đanh đá và gọi mình là Đoan "gừng già" nhể. Trong dịu dàng ngang ngửa em Vân Dung nhà mình
  2. nestxanh

nestxanh Thành viên mới

Hôm nào cả nhà tổ chức đi Mê trô mua túi ngủ nhỉ . Gọi cho bác Minh hỏi thăm, túi ngủ đó ổn lắm.
    Up lại cái danh sách. Tính đến thời điểm này thì đã có sự sáo trộn hoàn toàn về danh sách:
    1. Ômaicay
    2. Thanh đại ca
    3. Bích
    4. Nest
    5. Cụ Nghị
    6. Na dòm dòm dập dập.
    Tối mai cả nhà lại gặp nhau lần chót phát nhỉ, lên lịch mua đồ đạc cái cho xôm. 9h 15 nhé. :D
  3. na989619

na989619 Thành viên mới

Em chính thức đăng kí làm ôm dự bị nhé. Từ rày đến hôm đó, ôm nào muốn đi thì cứ đăng kí, ko ai đk nữa thì em sẽ chắc chắn đi
  4. na989619

na989619 Thành viên mới

lỗi
    Được na989619 sửa chữa / chuyển vào 08:43 ngày 19/11/2009
  5. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Tối nay off chốt hả Chốt?
    @Nana: Vậy là chắc chắn rồi còn gì.
    @Ôm: Đúng là cái tuổi nó đuổi xuân đi, nhìn ảnh trông có vẻ đỡ hơn bây giờ nhưng sao trông vẫn "nhầu nhầu"
  6. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

[font:Verdana]Chúc đoàn nhà mình có chuyến đi thành công nhé.
    2010 - Năm đại họa, một năm kết thúc của thế giới. Người Maya huyền bí đã ra sấm truyền, chúng ta sẽ chứng kiến xem nhân loại hiện đại phá hủy trái đất như thế nào. CẢ NHÀ ƠI ĐI XEM PHIM NÀY ĐÊ.
    Lịch chiếu phim của nó tuần này có thứ sáu và thứ 7 ko biết thứ 2 tuần sau có ko để còn giảm giá nhể.
    @Gà: xem đại họa đến đi, có gì mua hộ vé được ko? Nếu thứ 2 tuần sau có thì mua thứ 2 nhé, ko thì tối thứ 7 tuần này lun nhé. Tks. Cả nhà mình có ai đi nữa ko? nhờ Gà mua cả rồi xem tập thể đê.
    Twilight saga - New Moon: coming soon. I''m hónging.[/font:Verdana]
  7. cogaichandat

cogaichandat Thành viên mới Đang bị khóa

hic..hic..sorry cả nhà mấy thằng bạn tớ chả hiểu sao ko liên lạc đc với chúng nó, hjhjhj....chắc chúng ko đi hoặc chúng có việc bận j đó ko biết nữa hic...
    sorry cả nhà nhé!
    PS: Ah còn cái khoản tiền đi hàm nhợn vẫn còn hơn 2ook nhà mình tính thế nào để xử lý nó đi nhở, để lâu quá mốc hết cả roh!
    Nhà mìn ai có cao kiến jè ko nhỉ!?
  8. lacthienhung

lacthienhung Thành viên mới

Đập lô ( hoặc đề ) ................
  9. chewxinh

chewxinh Thành viên mới

Đợi Noel nhà ta tụ họp, mua bánh kem to thật to ăn ạ
  10. deadsea2503

deadsea2503 Thành viên mới

Bánh kem Noel hay đấy. Ủng hộ ý kiến em Chew xinh ^_^
    @ c Đoan iêu: chị đang có dấu hiệu nuối tiếc tuổi xuân đấy à? hình chụp với nhà Chum trông chị xinh hơn nhiều. Gái đoan trang, đanh đá thành thương hiệu rồi.
    @ Anh Nest: Chúc mừng thày giáo Nest nhân ngày 20-11 nhé. Đặc biệt gửi tới anh lời chúc thân ái, nồng nhiệt, ấm áp nhất.
    @ Anh Sake: Anh có gọi là thày giáo Salsa ko nhỉ? . Có thì chúc anh 1 ngày đầy tiếng cười, hoa và quà cáp nhé
    Chúc ace chinh phục đỉnh thiêng vui vẻ và đầm ấm nhé. Em không tham gia đc tuần này. Hóng xa cổ cũ