1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 nhà CHUM LỐNG - Chuẩn bị Tây Côn Lĩnh tết dương - Hàm Lợn đã qua, tiếp tục Ngọa Vân - Yên Tử

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi nestxanh, 01/08/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Hic, nhà mình toàn bội chi nhỉ ,
    Do một số lý do (toàn khách quan) nên nhà mình lùi thời gian xuất phát lại tí: 1hPM tập trung ở Nhà Hát Lớn, 1h5 bắt đầu đi. Ai đến muộn cả nhà sẽ đợi.
    Chỗ này hết rồi nhé cả nhà
    Nhân sự có thêm sự góp mặt của Tus, vậy là có:
    1. Nest
    2. Bích
    3. Cụ Nghị
    4. Nana
    5. Thanh
    6. Tus
    7. Gà???
    Chúc con HIV solo Mộc Châu vui vẻ
    Được thanhdg_gl sửa chữa / chuyển vào 10:00 ngày 21/11/2009
  2. Nobitus

Nobitus Thành viên mới

Thứ 2 tuần này đi xem 2012: Năm đại họa bà con ơi, vào đăng ký sớm với Gà để mua vé nhé. Gà phụ trách phần chạy chọt vé vọt mà :)
    Thứ 2: 30/12 có Twilight New moon, bà con sắp xếp thời gian xem nhá.
  3. SyNghiTran

SyNghiTran Thành viên quen thuộc

Điểm danh phát nào.
    Vừa tắm gội xong. Giờ ngồi ôm máy tính sau 2 ngày xa cách.
    Chuyến này đi sung thế, chắc mình đang độ hồi xuân. Chẳng thấy mệt mỏi tẹo nào cả.
    Cả nhà tối thứ 3 off quán Gà 8h30 nhé, có thể cao su một vài tiếng, nhưng Thịnh - Bích là phải đúng giờ.
    Nhà mình cùng đến xem ảnh.
  4. thanhdg_gl

thanhdg_gl Thành viên mới

Điểm danh phát. Ngủ thôi
  5. nestxanh

nestxanh Thành viên mới

Điểm danh, điểm danh và cũng đi ngủ luôn thôi!
  6. ga_ru_21

ga_ru_21 Du lịch Moderator

Chúc mừng ACE đã lọ mọ trong đêm lên đỉnh Yên Tử :D Gà ở nhà mà thèm quá đi :( Hóng ảnh & tường thuật.
    Thông báo lịch xem film nhá: Film 2012 suất chiếu 20h00 ngày mai 23/11, rạp Megastar, giá vé 40k/người. Mọi người sms cho Gà để đăng ký mua vé trước 1h chiều nhé.
  7. chewxinh

chewxinh Thành viên mới

Chời ơi, toàn cái hấp rẫn đúng lúc bọn sinh viên giàu vượt sướng này hết xèng là lào :)) Cả em, sói, HIV đều đang cái mùa đắp chiếu nằm nhà húp thìa nước nóng cho qua ngày đoạn tháng chờ trăng mọc Cả nhà tiền qũy triền miên thâm hụt thế chi ra support bọn trẻ đê
    À quên, chào đội Yên Tử đã trở về
  8. na989619

na989619 Thành viên mới

Đã tạm ngủ đc 1 giấc, dậy điểm danh lấy khí thế.
    Những nhân tham gia chuyến đi ngày hôm nay đáng được vinh danh trong trang vàng lịch sử nhà Chum. Mọi người chúc mừng bọn tớ đi, những kẻ sống sót trở về từ chuyến vượt suối băng rừng trong đêm đầy nguy hiểm, từ trung tâm của 1 cuọc hoả hoạn, ko, phải là trung tâm của 1 trận vây đốt hun thú rừng, từ một đêm ngủ giữa chốn rừng thiêng, lạnh buốt tuỷ (và rợn hết sống lưng nữa), từ những lần lạc nhau đầy hoang mang trong khu rừng rậm rạp ko có lấy 1 vết tích nào của loài người, từ một trận hành xác gian nan ngoài tưởng tượng chỉ với 2 gói mì tôm cho mỗi mạng. trong 2 ngày ròng,....
    Và cũng ghen tị với bọn tớ đi, khi bọn tớ- theo như lời của anh dẫn đường kể- thì là đội đầu tiên dám leo Ngoạ Vân trong đêm, khi bọn tớ đã trở thành một trong số rất ít người đuwọc đặt chân lên từng đỉnh rồi đỉnh cao nhất trong khu Yên Tử. Chuyến trecking đc đánh giá là khó hơn cả leo Fan đáng để bọn tớ tự hào hát bài "we''re the champions" chứ nhể.
    Đón xem ảnh sau buổi off vào thứ 3 tới.
  9. longchum

longchum Thành viên mới

hi cả nhà.
    Em là mem mới tinh tình tình.
    Em tên là Lống Chum ạ! hé hé.
    Pass của em là số của cụ Nghị.
    Em ra đời có một mục đích đó là: dùng nick này để những điều chung và ai thành viên nào cũng có thể vào để sửa bài.
    Ví dụ tường thuật Yên Tử thì mọi người cùng dùng nick này. Để mọi người có thể bổ sung trực tiếp.
  10. fallingsnow

fallingsnow Thành viên mới

Ui chuc mừng cả nhà "đi đến nơi, về đến chốn". Ảnh đâu post xem tình hình diễn biến nguy cấp thế nào với. Nghe Na na kể thấy nhà mình vĩ đại không khác gì đội quân vừa chinh phục Everest về
    Kém miếng khó chịu, tớ cũng có cái để khoe. Cả cuối tuần vừa rồi tớ dành một nửa thời gian để ngủ và nửa còn lại nấu ăn. hà hà. chủ để của tuần này là món ăn thái lan. Post ảnh lên khoe với cả nhà nhé
    Đầu tiên là chè Thái. Món chè Thái của tớ thiếu mỗi cái thạch màu xanh vì không tìm thấy ở siêu thị. huhu
    Món thứ 2 là món truyền thống của Thái Lan: Sticky rice mango.
    Món thứ 3 là Chicken peanut sauce
    Hà hà đồng chí nào muốn học tớ ném công thức cho. 2 món đầu làm mất dưới 10 phút thôi