1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tầng 2 OFFLINE BOX ĐÀ NẴNG: Kế hoạch OFF vào lúc 18h ngày 24/7/2011

Chủ đề trong 'Đà Nẵng' bởi Xo_mo_lo, 17/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. CVPH

CVPH Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đi off vì công việc chung, nếu sắp xếp được thì cố gắng mà đi. Đồng ý hay không đồng ý thì nói luôn tại đó cho nhanh gọn. Chớ làm cái kiểu off, rồi post mới post lên box để cho người khác có ý kiến rồi lại bàn bạc tiếp, thì đến hồi nào mới xong việc?
  2. xacuop_trolai

xacuop_trolai Thành viên mới

đọc hiểu ý ông rồi
    đây là lần giải thik cuối cùng của tui về câu nói ở trên của ông. Nói thiệt cũng vì để giải toả những sự hiểu lầm nên mới giải thik như thế này nhưng dần dần tui cảm thấy càng đi sâu càng lún vào bùn lầy nên sẽ ko nói qua nói lại nữa. Thà cứ như vậy mà tình cảm còn nguyên vẹn!
    " Ông xem kỹ lại bài của trang trước, vì minh ù nói mới off hôm trước hnay off tiếp nên tui thấy phiền cho mọi người nên mới đề nghị post lên mạng thay vì off "
    CVPH : ông nói đi off vì công việc chung, vậy ý ông tui quá cá nhân đúng ko? có lẽ quan điểm và cách làm việc mỗi người mỗi khác, hqua đã nhắn tin như vậy nếu cảm thấy ko thích hợp và hài lòng thì thôi vậy. Để tránh xung đột và ngại mất lòng vì công việc chung nên tui sẽ xin rút. Chuyện ko đáng gì nhưng mọi người và tui ko giống nhau trong cách làm việc nên đã có những suy nghĩ lệch pha nhau. Có lẽ tui quá khắt khe trong công việc nên mới như vậy nhưng tui ko thể thay đổi cách làm việc của mình. Cũng ko trách ai được vì lâu nay chúng ta chỉ chơi với nhau trên tinh thần giao lưu chứ chưa va chạm trong công việc nên mới xảy ra tình trạng này.
    Cảm ơn mọi người đã hợp tác trong thời gian qua!
    Chúc mọi người thành công trong đợt cứu trợ này
    Được xacuop_trolai sửa chữa / chuyển vào 14:29 ngày 28/10/2009
  3. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Nhiều suy nghĩ lệch pha nhau là chuyện bình thường, mọi người đừng vì điều này mà gây ra tình trạng khó chịu, không hay.
    Anh XU thứ 7 có bận gì không? Chở em đi vụ tiền trạm này với. Xe em yếu lốp mòn chỉ sợ die giữa đường.
    Thanks!
  4. CVPH

Sau cái bài của Minhu, hắn để cái mặt cười toe toét kia kìa. Và tối qua hắn đi off.
    Nếu đi off chỉ để gặp mặt uống cà phê, thì hai ngày liên tiếp là quá rảnh! Còn ở đây là công việc! Mi không phân biệt được công việc và chơi bời hả?
    Còn để giải thích này nọ, thì phải vác xác tới gặp mặt trực tiếp mà nói chuyện. Chớ nói qua điện thoại, qua diễn đàn, thì giải thích chừng nào cho xong? Cái kiểu làm việc qua điện thoại, email, một cách bài bản, chỉ có ở những người mà dân tình gọi là VIP thôi. Tau thấy chừ mi cũng VIP lắm!
    Cái đoạn trên lãng xẹt!
    Mi nói với tau qua điện thoại, cứ như sắp vác đại bác bắn nhau tới nơi. Cuối cùng là xìu! Và đến chừ là rút! Lãng nhách!
    Nếu đã tự cho là mình thẳng thắn, không sợ mắc lòng, thì thẳng cho tới cùng đi chớ?
    Cái vũng bùn lầy là do mi tự tạo ra chớ ai vô đây? Rối và loạn!
  5. CVPH

Mà cũng phải nói luôn.
    Tối hôm qua, tại buổi offline, ý kiến của mi rất được tôn trọng. Thứ 7, nhóm tiền trạm sẽ đi Trà My.
    Còn rút hay không là chuyện của mi. Khỉ họ! Nói chuyện dài dòng và loạn xà ngầu!
  6. xacuop_trolai

xacuop_trolai Thành viên mới

đôi khi ko phải cái gì thẳng thắn cũng giải quyết được mọi thứ. Thẳng thắn mà phải biết điểm dừng vì ko cùng quan điểm
    Ko cần phải giải thik gì thêm
    Cứ cho là tui làm loạn, tự tui tạo ra vũng lầy cũng được, tui bắn đại bác rồi xìu cũng ko sao. Tui rút ko fải vì ý kiến của tui ko được mọi người ủng hộ, ông lại hiểu sai thêm nữa rồi, có than cũng vậy thôi
    Lãng xẹt hay lãng nhách cũng ko sao
    Đôi khi có lúc ngta nói mình này nọ mình im lặng cũng ko được nhưng sẽ có lúc ngta nói gì mình cũng xem là con số 0. Đó cũng là 1 trong số bài học NHẪN
  7. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Nhắc lại
  8. CVPH

Tau không có nói đến cái chuyện rút là do ủng hộ hay không ủng hộ, nên cũng không có chuyện hiểu hay không hiểu, và kết quả là cũng không có sai hay không sai. Cái ni là do mi tự áp đặt ra đó, Tục Tưng của em Sô ạ!
  9. minhuVH

minhuVH Thành viên mới

Ù Tui nghĩ chúng ta tạm gác chuyện vớ vẩn này qua 1 bên để giành sức cho lần Cứu Trợ tới đã. Nếu ai không nghĩ là chuyện vớ vẩn thì cũng tạm nuốt xuống đã rồi sau đợt này ợ lên ta nói chuyện.
    Thực sự thì cái Tôi Cá Nhân ai cũng có nhưng bây giờ thay vì ngồi mà nghĩ Tui đúng Ông sai thì nghĩ việc chung mà Những Tấm Lòng Hảo Tâm các nơi đang ngóng chờ chúng ta làm là hay hơn. Đề nghị các Pác nuốt cái Cục Cức đó xuống đã.
    P/S : Tiếng Nghệ Choa : Cức = Tức
  10. CVPH

Không có tức chi đâu. Nói thẳng thôi. Chừng nấy là đủ rồi. Có rảnh đâu nà! Đang bận làm việc, và đang yêu (còn được yêu hay không thì chưa biết!)
    Trưa nay, VS gọi điện báo bận, nên không đi được. Minhu và KC cứ chạy vô Tam Kỳ như kế hoạch nghe. F sẽ chờ ở Tam Kỳ, ăn sáng rồi đi luôn.