1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tặng mấy chú fan linkin trong box này nè(fan ruột)

Chủ đề trong 'Linkinpark (LPFC)' bởi tungbeo, 09/03/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. tungbeo

tungbeo Thành viên quen thuộc

Tặng mấy chú fan linkin trong box này nè(fan ruột)

Ko hiểu có ai nhận ra người trong ảnh mặc áo trắng đứng trắng đứng trên sân khấu ko?Cả người đội mũ đen nữa.Ai biết thì nói ra xem lào...

..dT_Tb..d^_^b...
  2. Cyber_girl

Cyber_girl Thành viên quen thuộc

éo ,ảnh độc wá nhỉ?tuy không nhìn hết được ảnh nhưng thấy có MIKE ,và xa xa là BRAD hay ROD ý nhỉ?bác TÙNGbeo đi xem biểu diễn à?
  3. tungbeo

Tu nhien hom gi minh buon vao net thay linkin moi may chu fan den London Studio de ghi hinh cai bai somewhere i belong va may bai khac nua de lam video clip fat truyen hinh nen tu nhien minh co mot cai ve moi free.Hichic,may ma hom do cung it nguoi biet nen chi co khoang 200 nguoi thoi,xem da doi luon hat 8 bai ma do fai chen chuc nhu xem live lai con free nua chu...Ẹnoy it
    ..dT_Tb..d^_^b...
  4. aimadeptraithe

aimadeptraithe Thành viên mới

này, cái liveshow đấy hình như ra DVD rùi thì phải, em xem rùi, phê thật.
    [scroll]BAGGIO TI DON"T AMO[/size=15][/scroll]
  5. tungbeo

chu chi duoc cai noi bay nao.Hom do toi di xem la no hat toan bai moi toanh voi lai inthe end va one step closer la cu thoi,thuc ra di xem nay la mang tinh chat dong vai quan chung fan ham mo de no quay vidieo clip thi dung hon,dung hay fat tren uktop chart or MTV do chu ko fai live show nhu chu gi than van dau
    ..dT_Tb..d^_^b...
  6. Cyber_girl

hô hô bác tungbeo sướng thế,quay videoclip nào thế bác ?phat biẻu cảm tưởng cái ,LP đánh hay o?
    we are beautiful ,no matter they say
  7. Cyber_girl

quên ,em quên đọc kĩ ,thế mấy bài mới của LP thế nào bác ?
    we are beautiful ,no matter they say
  8. linkinhot

linkinhot Thành viên rất tích cực

bác làm ơn đánh tiếng việt có dấu cho em nhờ
    mất thêm có 1 chút thời gian thôi mà
    ..........I wanna run away...........
  9. edi

edi Thành viên mới

Bac tung beo suong that.Ca doi em ko biet den bao gio moi dc xem LP bieu dien nua.Em bay gio o day dang di chuyen thu tu tuong Lp vao dau bon dan em.Dc cai em co the hat rap bai inthe end . Cac bac co biet em cat cong the nao ko , phai mang ca lyric vao trong toilet do vua ngoi vua hoc. Bay gio thi nhuan nhuyen roi , bon kiwi nhin em doc ma lac ca mat , suong wa.Mong dc lam wen va hoc hoi thong tin tu nhung fan cua linkin park, bac nao muon lien he voi em gui hom thu : linkinboy85@lpfan.com
  10. tungbeo

Anh kể lại trình tự cho bọn em nghe nhé.Hôm đó mưa tầm tã nhưng anh vẫn cố đi.Linkin park quay ở London Studio.Nơi mà quay Top of the POP ý.Blue Spice Gril Elton John ...Có cả.Anh từ đầu nghe loa nó thử muốn rụng cả tim luôn vì to quá nhưng ai ngờ đến lúc to nhưng mà chơi vào mới thấy hay.Đầu tiên Chú Hahn lên ngoáy đĩa thử hay fết.Sau do thành viên còn lại lên ano ono thử mic va tiện thể văng luôn vài câu thân thiện f**king luôn hi`hi`.Đầu tiên hát somewhere i belong hay bá cháy rồi hát mấy bài mới luôn.Hay lắm mẹ ơi.Chẳng giống nghe đĩa tí nào cả.có xem live mới biết nó hay thế nào và cảm giác nó làm sao.Hay lắm....Nếu về sau Linkin có live ở đâu thì đi xem nhé ko tiếc đấy.Lucky me là được nghe ngay gần sân khấu tại vì ít người mà,Cách sân khấu đúng 4m hihi nên fê lắm.Tay thì nhẩy ngóng nguẩy theo nhạc,fê vãi tè.Toàn fan ruột của linkin nên chúng nó ăn mặc theo kiểu GOTH nhìn ghê lắm hôh.Anyway,LP s very cool
    ..dT_Tb..d^_^b...