1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tặng quà Noel gì cho chồng?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi o00o, 11/12/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. o00o

o00o Thành viên mới

Tks ấy. Trong mắt người nước ngoài, con gái Việt Nam khá là lý tưởng, thế nên chị em bọn tớ cứ tha hồ mà tự hào. Tự khen nhau tý :P
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Tớ rất xấu hổ thừa nhận rằng chồng tớ không biết một câu tiếng Việt nào :((. Anh ấy bảo tớ dạy nhiều lần nhưng tớ chẳng biết dạy thế nào. Bài học đầu tiên tớ dạy là đại từ nhân xưng (bắt chước cách dạy tiếng Anh mà). Tớ nói là với những người nhỏ tuổi phải xưng là "anh", với bố mẹ, chú dì phải xưng là "con", với người lớn hơn một tý xưng là "em", với người lớn hơn nữa xưng là "cháu", với người bé hơn nữa xưng là "chú", với... Tớ nói đến đấy thì tớ thấy mình bị tẩu hoả nhập ma trước, còn ông ấy chả hiểu gì, từ đó tớ chẳng dám hành nghề nữa.
    Hê hê, tớ rất ngưỡng mộ bạn nào đan khăn cho chồng với người yêu. Mấy thứ đó mà vào tay tớ thì chắc thảm hại lắm. Hồi cấp 1 tớ sợ nhất môn thủ công, đặc biệt là thuê thùa may vá. Sản phẩm đầu tiên và duy nhất là thêu hình như là 1 bông hoa hồng hồi cấp 2, được vài mũi mẹ tớ nhìn chướng mắt quá nên mẹ tớ... thêu hộ.
  2. con_ech_gia

con_ech_gia Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đến đây thì mình đoán mục đích chính của bạn chủ top không phải là xin tư vấn về món quà, mà là chia sẻ nỗi hân hoan trong hạnh phúc của mình thì đúng hơn.
    Chúc bạn ngày càng hạnh phúc.
  3. chithichtien

chithichtien Thành viên mới

Công nhận là rất hạnh phúc :D em chẳng có gợi ý gì cả. Sorry :D
  4. missu248

missu248 Thành viên rất tích cực

Rất thích câu này của bác ếch. [r2)]
    Có lẽ bác chủ top không cần mọi ng tư vấn gì nữa.
  5. o00o

o00o Thành viên mới

Tks bạn. Ở trang trước tớ đã nói là bạn Ju đã tư vấn được quà cho tớ rồi mà. [r32)]
    Ơ, chả hiểu topic của tớ lại bay sang box này. Tớ có cần tư vấn chuyện tình cảm đâu.
  6. BrodaRu

BrodaRu Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Bạn nên tự làm một hang đá Christmas loại hơi lớn . Nên tận dụng dịp Noel này. Quà đó chuyển tới một thông điệp mang nhiều ý nghĩa : tình yêu,sự cảm thông,ước mong một gia đìng có con trẻ sáng ngời. Cách làm xem trên youtube.
  7. tuoinhohamchoi

tuoinhohamchoi Thành viên mới

cho chồng chị đọc topic này là nhất không có cái gì bừng nũa ji cung có hết rồi thì tặng gì vợ chồng khác bọn đang yêu
  8. phan_ninh_giang

phan_ninh_giang Thành viên mới

Tặng cho chồng bạn 1 nụ hôn và 1 câu em yêu anh thế là đc rùi.quà tặng tặng tinh thần là đẹp nhất mừ.còn k thì tặng cho 1 đôi dép là đc.vì sao ak vì ?????