1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tăng thiết giáp Việt Nam Phần 2

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi Su35Fk, 11/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ki43hayabusa

ki43hayabusa Thành viên mới

Mình thấy mấy bạn comment trên đấy còn nhảm nhí hơn, nào là M1A1 1s bắn hạ 3 xe......rồi còn có bạn nhận mình là pháo thủ xe tăng mà lại là loại MP1 mới hay chứ
  2. Spyder

Spyder Thành viên rất tích cực

rồi lão sài phải bỏ ra vài chục lượng để trả lại bản quyền hình ảnh và âm nhạc :))
    có thằng hoang tưởng nào đó vào cm đọc nghe xém té ghế, mà không biết các cm ném đá bên đó có phải nhà ta không nhỉ [:D]
  3. sairagon

sairagon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Để hôm nay nhà em ngồi lóc lóc làm 1 cái về chiến tranh VN - mặt trận trên biển khoe tầu to súng lớn của anh mẽo cho đám @ nó nhìn xem ngày xưa các cụ không hèn như chúng nó bây giờ :-" Ăn sung mặc sướng thoái hóa giống thế đấy :-"
  4. vietjet78

vietjet78 Thành viên mới

báo chí mà bác :-"
  5. Negi91

Negi91 Thành viên mới

Nói thật nhé, tớ hoạt động bên Hội Ghét ********* vừa qua để dẹp loạn bọn rận qua đấy. Kinh nghiệm là bọn ngu nó rất đông và hung hãn, nó cho rằng:

" các tin trái lề lý luận rất logic vì thế đấy là sự thật" ^:)^
    "nguồn phải cỡ sách trắng quốc phòng cụ Thanh đích thân nói mới chịu"
    "Nghiên cứu thì không muốn nhưng muốn chờ nhà nước làm tài liệu cho tụi nó đọc"
    "cãi không lại thì chúng nó chuyển qua khiêu khích, chọc đá đểu cá nhân"^:)^
    " sau đấy chữi mày còn xanh non lắm" [:D]

Cuối cùng : kiến thức Lịch sử cực kì tệ hại.^:)^

Đấy, tớ thấy tình hình là thế đấy, các xì tin bây giờ nghiên cứu nguồn thì lười, vượn đủ kiểu lý do, họ thích có ai đó nghiên cứu cho, rồi lấy cái nghiên cứu đó làm sự thật con đường họ chọn, tin tưởng và đi theo =)) Trong khi mình đã nhắc đi nhắc lại lới mỏi cả tay: " tự tìm nguồn, tự nghiên cứu, so sánh các nguồn, tự tìm ra sự thật cho chính bản thân mình" ^:)^
  6. linhthuydanhbo

linhthuydanhbo Thành viên rất tích cực

Đôi lúc em cũng lười lắm!
  7. sairagon

sairagon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ủa bác Nige91 cũng hoạt động bện Hội đó ạ. Em cũng từng qua đó đấu tranh 1 thời gian ngắn (Thành viên Nguyễn Hà Tiệp). Phải công nhận tình hình như bác nói. Mình yếu mình cập nhật nhiều thông tin để không chủ quan, để tìm cách đối phó. Còn cái đám đó đọc nhiều để sợ, để tuyên truyền sắp tèo rồi :-" Nghĩ lại thấy điếc không sợ súng có khi còn hơn cái đám biết nhưng sợ chết bác ạ :-"
  8. TrymCuBoGia

TrymCuBoGia Thành viên mới

Các bác đi câu view hộ cho ĐV đấy à =)).
    Hoang Tuong nào chứ không biết có phải thống chế hoangtruong dạo nào lên đây bị vả vêu phễu không nhỉ? =))
    Cái bài viết thể hiện trình độ siêu thộn như thế mà cũng đăng được thì các bác hiểu mục đích là cái gì rồi =))
    Éo đâu T-54 xuất hiện từ thế chiến nào với T-90 trên chiến trường éo diệt được ai =))
    À, cái hội ghét Pê Đê là trên facebook hay ở đâu vậy các bác? Nếu trên fb thì thôi khỏi, em lượn vào mấy lần, đọc thấy một hồi, nói thẳng ra phần lớn là làm ngu hóa con người chứ chả khôn lên được tý nào đâu. Nhét kiến thức với đám ý vô ích. Cái mục đích của hôi ghét Pê Đê so với các thởt ở dưới, bị biến chất hoàn toàn rồi, chả ăn nhập gì với tên của cái fb cả.
  9. nizgend2733

nizgend2733 Thành viên mới

Cái clip về tăng thiết giáp của bác hay quá, nhưng mà hiệu ứng chớp chớp của nó em đau mắt quá :-??:-??:-??
  10. rainbowsix

rainbowsix Thành viên rất tích cực

Các chấp chi những dạng đó: 1 là không biết mà cứ gân cổ lên mà cãi, tỏ ra ta đây thông thái lắm trong khi trong đầu chã có mớ kiến thức nào (như cái tên hoantuong so sánh liệu xe tăng ta có chọi nổi với A-10 hay Typhoon hay không=))); 2 là mấy chú đu càng bên kia tru réo ấy mà.

Đang bắt dép ngồi đợi clip mới của bác Sairagon[r2)]