1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tập chơi tennis thì trong túi cần phải có tối thiểu bao nhiêu $ các bác?

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi matien01, 10/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. antigod

antigod Thành viên rất tích cực

Cái này mới gọi là chuẩn.
  2. eros_hab

eros_hab Thành viên mới

mà con gái chơi tennis em thấy nó cứ quyết liệt hoành tráng đô vật kiểu gì, nói chung là ko duyên dáng
    con gái cứ chạy bộ hoac. aerobic hoặc cầu lông là
  3. matien01

matien01 Thành viên mới

Em lại thích kiểu thế cơ ạ em cũng to khỏe lắm dư sức đè chết em nó ,đang rục rịch chuẩn bị đi tập te nít đây ,có bác nào hay chơi ở sân Thủy lợi không cho em bám càng với
  4. playchuon

playchuon Thành viên mới Đang bị khóa

Bạn này là giống y kiểu đánh đồng của za cũ tớ ...
    Anh ấy và đám bạn của anh ấy nói thế này :
    Mấy em chân dài ngoại hình ổn đi chơi tennis là mục đích để đong hàng và làm quen với zai chứ ..chứ có biết chơi gì đâu .
    Còn mấy em không chân dài ngoại hình trung bình là con gái làm công ty nước ngoài thu nhập khá nhưng sống hiện đại hoặc nhà giầu đua đòi .
    Cấm tiệt tớ không có tennis hay bơi ở bể bơi lớn đẹp như khách sạn Bảo sơn hay Quảng Bá ...vì anh ấy quy tất cả như thế .
    Chỉ khuyến khích tập đúng earobic..không tập ở công viên mà đến lớp đàng hoàng toàn nữ với nhau ..
  5. matien01

matien01 Thành viên mới

Vậy mà bác cũng yêu được àh,sau này lấy về có mà ông ý ghen lên ghen xuống .Gái mà em đang theo gia đình cũng thuộc loại khá giả thôi chứ chưa phải giàu sụ nên chắc vẫn trong tầm với của em
  6. bxtien

bxtien Thành viên mới

Hoàn toàn đồng quan điểm với bạn playchuon
    Gái chơi tennis phần lớn là để đong giai, nhất là mấy mẹ sồn sồn...
  7. velocity83

velocity83 Thành viên mới

Khổ, thế bà chị tập tành kiểu gì mà lên ảnh giống cái thùng phi thế
  8. peo189

peo189 Thành viên mới

Chỗ đấy có j lớn đẹp đâu chị, giá cả bt , có j mà zai nhà chịi quy như thế
    Còn tập tennis mà chị bảo đong hàng thì em thấy ko ổn, trc đây e cũng chơi tennis được 1 năm , e chơi với bố em đàng hoàng nhé, chẳng phải quen zai hay đong zai hay đua đòi, hiện đại , chẳng qua mình thấy môn thể thao này hay và thích hợp với mình, sân lại ngay gần nhà, thời gian lại tiện nữa nên mình chơi thôi, có j mà phải lăn tăn suy nghĩ nhỉ
  9. vianhyxem

vianhyxem Thành viên mới

chào bạn
    tập tennis tưởng là sang thôi nhưng thực ra cũng thường thôi. Trò này rất đắt lúc ban đầu - các chi phí quần áo,giày,vợt ngốn khá nhiều tiền.
    Nhưng ngoài trang phục ra thì chi phí chơi tennis cũng bthường thôi. Hàng tháng bạn thuê sân,thuê thày dậy học chung khoảng chục người chỉ hết dưới 500 là cái chắc (tuần 2,3 buổi)
    sau biết chơi rồi thì chỉ mất tiền thuê sân thôi. Thuê sân 80k/h - khoảng 8 người chơi thì bạn nghĩ sao? bét nhất cũng phải 6-8 ngừơi cùng chơi thì mới đc vì chơi tennis rất tốn sức. Một tối thường chơi 2 đến 3h. Ngoài ra còn tiền nước nôi. 1 tối bạn uống 1 chai khoáng,hoặc 1 chai bia (tối thiểu).
    Đó là cơ bản là thế. Bạn tự tính ra 1 tháng hết nhiêu tiền sẽ biết đắt rẻ thế nào nhé. Tất nhiên những chi phí khác như khi bác máu lên đánh độ và thua độ,rồi gái nó hứng lên bắt đưa đi ăn ... những chi phí đó thì vô cùgn lắm ko tính trc đc
    chúc pác sớm cua đc gái,he he
  10. vianhyxem

vianhyxem Thành viên mới

công nhận cái trò này chơi thì chả tốn bnhiêu nhưng tốn nhất khoản nhậu nhẹt kiểu gì cũng bị vợ réo suốt ngày cho xem