1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tập hợp link download các tác phẩm của Huỳnh Dị và các truyện 'hiếm' (done, đề nghị từ nay post đúng

Chủ đề trong 'Kiếm hiệp cốc' bởi kieuphong, 14/03/2007.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. duongtueman

duongtueman Thành viên mới

Tình hình bên NMQ thế nào hả bác. Em không vào được forum bên đấy nên không rõ.
    Bác bảo từ nay NMQ không tung truyện ra nữa??? Thực ra hiện tại thì họ cũng có tung truyện ra quái đâu. Có gì khác nhau chứ?
    Mà bác tieudao không dịch truyện nữa nghĩa là sao? Bác đấy dịch xong cả bộ rồi thì bác đấy không dịch nữa hay là dù chưa xong thì cũng không dịch. Mà thực ra cho dù bác tieudao có tiếp tục dịch mà bên NMQ không tung ra ngoài để những người bên ngoài không đưọc đọc thì so với việc bác ta không dịch có khác quái gì nhau.
    Tóm lại là thông tin của bác em thấy rất vô bổ. Với những người bên ngoài như em thì chả có ý nghĩa gì. Nếu có khổ thì chỉ khổ mấy thành viên tích cực bên NMQ thôi.
  2. minogb

minogb Thành viên mới

Trọn bộ Linh thứu phi long
    http://www.esnips.com/web/Linh-thuu-phi-long/
  3. dangkykoduoc

dangkykoduoc Thành viên mới

Tình hình CuBa đang căng thẳng ... , tóm lại là ngày 1/11 không phải là thành viên nhạn môn quan thì không được dowload truyện về đọc, Nhạn môn quan sẽ trở thành ốc đảo luôn. Còn việc bác tiêu dao không dịch tiếp PVPV còn đang dở dang còn một lý do là vì công việc nữa. Ờ mà thất giới mới có thêm 10 chương mới 60 đến 70, bạn nào muốn xem thì tải về đi.
  4. kieuphong

kieuphong Thành viên rất tích cực

Tớ đề nghị các bác trước khi post cái gì thì chịu khó ngước mắt nhìn lên trên giùm tớ 1 chút.
    @kemetmoi:
    Huynh đài đừng nói weingarten như thế. Vị nhân huynh kia cũng chỉ lấy link từ TVE, do 1 người khác up, đem về đây post mà thôi. Nó cũng giống như việc MFC có topic tập hợp link download phim, box Âm nhạc có topic yêu cầu bài hát vậy.
  5. Lioncouer

Lioncouer Thành viên rất tích cực

Bác tieudaotu nổi giận về việc truyện PVPV cứ bị tuồn ra ngoài, bất chấp việc bác ấy chỉ muốn dịch và đăng PVPV trong NMQ. Vì vậy bác ấy đã tuyên bố dừng dịch ở chương 120.
  6. kemetmoi

kemetmoi Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Vâng bác Kiều nói thế em xin gửi lời xin lỗi đến bác weingarten! Mong bác không giận nhé, chẳng qua thời điểm bác post cái link bên này trùng luôn với thời điểm Tiêu Dao huynh nổi giận thôi!
  7. weingarten

weingarten Thành viên mới

Cách đánh giá về NMQ của cộng đồng kiếm hiệp online là yêu ghét rất khác nhau,nhưng đóng góp tích cực của trang web này trong công cuộc phổ biến những tác phẩm kiếm hiệp đương đại là ko thể phủ nhận.Nay nó đóng cửa,cắt đứt liên lạc với thế giới bên ngoài là một điều đáng tiếc.Đáng tiếc cho những thành viên giàu nhiệt huyết đã dày công đóng góp cho NMQ nói riêng và đáng tiếc cho cộng đồng kiếm hiệp online nói chung.Bác kemetmoi trong một lúc xót xa tiếc nuối mà nặng nhẹ với tôi cũng là chuyện thường tình của thế nhân.Tôi ko giận.Và cũng chẳng muốn phân vua một điều gì để tránh những đôi co qua lại mà cuối cùng thì...về cơ bản chẳng giải quyết được điều chi.Nào Kiều công tử,kemetmoi huynh và các anh chi em khác nữa,ta cạch một cái rồi cùng nhau sang topic khác bàn luận về chuyện khác nào
  8. luongy007

luongy007 Thành viên tích cực

nâng tiêu sầu càng sầu thêm[ trâu bò đánh nhâu ruồi muỗi chết,chỉ khổ anh em thuờng dân thôi,mong chuyên như nắng hạn mong mua,mà chỉ dc nhỏ cho vài chương,cứ như đái rắt,khổ ko bút nào tả xiết.trời xanh thăm thẳm hận này biết bao giờ nguôi
  9. alerk

alerk Thành viên mới

Em cũng vì NMQ đã đóng cửa, tiếc thật, đó là cái 4rum em đã vào chăm chỉ nhất hồi mới lắp net, và cũng đã một thời ra vô như nước ở cái nhật nguyệt võng. Thôi thôi thôi thế thì thôi mới là...
    Quên việc chính ạ, ai có link Thất giới 60 70 cho em với
  10. linhtron

linhtron Thành viên mới

Thiên trường địa cửu hữu thì tận
    Thử hận miên miên vô tuyệt kì
    (Bạch Cư Dị )
    2 câu này là để miêu tả mối hận của bác bị đái rắt ở trên.