1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tập thể hình theo phương pháp Max OT có hại ko.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi taitrandht, 12/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. taitrandht

taitrandht Thành viên quen thuộc

Tập thể hình theo phương pháp Max OT có hại ko.

Mình ốm tong teo tập loại max ot này về lâu dài có tác hại gì đến cơ thể ko các bác. Có ai đã tập cái này chưa chia sẽ cho mọi người biết với, thanks
  2. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Có ! nếu tập luyện bth ko sao chứ theo cái chế độ dinh dưỡng của nó thì tốn tiền và hại túi lắm
  3. taitrandht

taitrandht Thành viên quen thuộc

tốn tiền là khoảng mấy chai 1 tháng hả bác, em cũng mới đọc qua cái "quảng cáo" của nó thôi :D thấy hứng thú lắm, Nhưng ko rõ các thực phẩm chức năng này mua được ở Hanoi ko ???
  4. hlbrem

hlbrem Thành viên mới

nói thật chứ quên ba cái thực phẩm chức năng ấy đi, toàn nói phét đấy.....ăn nhiều vào rồi tập, lên là cái chắc. Dùng ba cái đó vừa tốn tiền vừa chả có gì đảm bảo là ko hại cái khác....
  5. qaz004

qaz004 Thành viên mới

Ai đọc quảng cáo MaxOT xong chả hứng =)) Nhưng phải quyết tâm nhé, còn về cơ bản là ko có hại néu làm đúng theo như trong đo, chế độ dinh dưỡng đầy đủ và đúng rất quan trọng, tập hùng hục chỉ có chết sớm thôi
  6. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Bác này đến các trung tâm thể hình bao giờ chưa ấy nhỉ ? Chỗ miềng có mấy ông vẫn uống ầm ầm ( chủ yếu nó dưới dạng sữa bột hoặc viên nén ), chả sao cả.
    Mấy cái thực phẩm dinh dưỡng đấy có tác dụng đẩy nhanh tiến độ chuyển hóa mỡ thịt, cắt nét, giảm sự mỏi cơ sau mỗi lần tập..., cứ dùng đi chắc chắn có hiệu quả ( trừ khi mua phải hàng lởm thì đừng kêu ), chỉ là ko có xiền thôi. Với cả cái này lên nhanh thì lúc ko tiếp tục dùng và tập nữa xuống cũng nhanh nhé
  7. TinhyeuHN

TinhyeuHN Thành viên mới

thằng bẹn mình mới đi tập mà chơi đến 2 hộp rồi...lên nhanh :D
    nó mua có 600k/hộp 500gr hay sao ấy
  8. docon1234

docon1234 Thành viên mới

Tập theo phương pháp này nếu đúng cách thì cũng không có hại gì, nhưng hạn chế dùng thuốc đặc biệt là thuốc dỏm. Ở việt nam dỏm hay không thì cũng khó mà nói mạnh được. Có khi mấy ông bán cũng chẳng biết hàng mình thật hay dỏm. Tốt nhất là theo chế độ dinh dưỡng thông thường.
  9. banneduser01

banneduser01 Thành viên mới

Tớ tập theo cái này được hơn 3 tháng rồi nhưng k theo chế độ dinh dưỡng của nó vì k có xiền mua thuốc, mới cả mình nghỉ chỉ cần ăn uống đầy đủ là được, cần quái gì thuốc cho viêm màng túi.
    Tập 3 tháng rồi nhưng vẫn bị đau cơ sau mỗi lần tập (có lẽ tại nó tập nặng quá với cả nghỉ 1 tuần rồi mới tập lại 1 nhóm cơ).
    Tập cái này phải kiên trì và theo đúng chu trình của nó, không sẽ bị phát triển k cân đối (ví dụ như tay to đùng mà bụng k có múi, chân teo ...).
    Các bác vào đây mà tham khảo: http://my.opera.com/kututi/blog/t-p-th-h
  10. duongthailam

duongthailam Thành viên rất tích cực

Theo Max - OT được gần 6 tháng rồi. Lúc mới tập đẩy max 50kg. Giờ đẩy max 94kg. Trọng lượng cơ thể tăng được 3kg mà chẳng cần viên thuốc nào. Cơm toàn táng 6-7 bát một bữa. Vòng 1 tăng 12cm. Vòng 2 giảm được 2cm. Vòng 3 vẫn thế.