1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tập thể hình theo phương pháp Max OT có hại ko.

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi taitrandht, 12/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. docon1234

docon1234 Thành viên mới

Vừa ngó thấy hình của pac
    http://webthehinh.com/forums/t1003/
    Rồi lượn sang lại thấy pác. Vậy cũng OK rồi.
  2. quanglong87

quanglong87 Thành viên mới

Bác này hình như ko tập bụng ? tập 6 tháng mà bụng ko có múi gì cả, ít ra kể cả người mập bụng nhiều thịt thì cũng phải nhìn rõ cái khoang bụng chứ ?
    Em nói thật bác đừng buồn, nhìn bác em thấy giống người béo hơn là người cơ bắp, hay tại bác ngồi với phòng thiếu sáng ?
    Với cả ngực bác như thế em nghĩ cắt được rồi, đẩy 94 cơ mà, em thì em chỉ đẩy 60 là em cắt và giữ, ngực to quá nhìn xấu và ko cân đối
  3. 919020

919020 Thành viên mới

Hãy đọc kỹ hướng dẫn của PP max ot đi rồi hẵng tính có nên tập không, về căn bản pp này bắt người tập phải tập với cường độ gần như là cao nhất ( tập rất nặng, mỗi hiệp chỉ từ 4-6 cái ) mà tập theo kiểu của việt nam mình thì tập nặng rất dễ bị sai kỹ thuật. Nói chung muốn tập theo pp này thì một là đã tập rất lâu, nắm vững kỹ thuật, tập chuẩn động tác, hai là có huấn luyện viên đứng bên cạnh chỉnh động tác cho. Chứ người mới tập mà chơi cái pp này chỉ tổ hỏng hết cả người thôi, ngoài ra cũng phải có tiềm lực kinh tế thì mới hiệu quả được,
  4. banneduser

banneduser Thành viên mới

Bác này nói ghê quá, nhưng đc cái đúng. Bác Lâm 1.67m mà tận 74kg thì béo quá rồi, em cũng 1.67m mà có 60kg, tại k có xiền ăn uống đầy đủ (hizhiz). Bác Lâm chắc chế độ dinh dưỡng k nghiêm ngặt nên mới béo thế.Bác k uống thuốc của nó cũng được nhưng ăn mỗi bữa 6,7 bát cơm thì bác nạp carbohydrate nhiều quá rồi, béo là phải. Chắc bác cũng k có biện pháp j để giảm mỡ (vd như tập máy cardio chẳng hạn), nên múi bụng mới k nổi lên đc.
    Ah mà cắt ngực là j ah? Có phải ngực to đến mức nào rồi thì giảm cường độ tập, giữ ở đó k cho to lên nữa đúng k ah?
  5. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

1m67 mà nặng 60kg là đẹp rồi ... Mấy a e nhỏ ng như mình với kậu ( mình 1m68 ) chỉ cần 60 kg là ng vừa đẹp tập cho có da thịt và dáng chuẩn mặc quần áo lên fom ... mình 57kg bọ chưa bao h ngoi lên đc 60kg luôn ...
    Chứ vai u thịt bắp làm gì ... mà kêu ko có tiền ăn uống ... Cứ cân nặng bằng phần lẻ của chiều cao là ok ...