1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tất cả mọi thông báo , ý kiến , hỏi đáp giải quyết ở đây- ( mới recover lại 1 số chủ đề có giá trị.

Chủ đề trong 'Thái Phiên Community' bởi I.O.U, 02/02/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. aodai_xinhxinh

aodai_xinhxinh Thành viên rất tích cực

Các bạn thân mến,thời gian vừa rồi đã có rất nhiều chuyện ko hay nảy sinh từ sau chương trình ca nhạc,CHuyện giữa Thái Phiên và Ngô Quyền đã qua rồi,ko nên nhắc lại nữa.Bản thân tôi,tôi rất khó chịu khi có những chủ đề zời ơi đất hỡi nói về chuyện hoà bình giữa 2 box,nếu ai đã có thiện chí thì kiểu gì mà chẳng hoà thuận được,còn nếu ai ko có thì thôi,cứ bàn qua bàn lại thế này rất phức tạp,rắc rối,Vì thế nếu như ai còn lập topic mà có sự so sánh Ngô Quyền-Thái Phiên thì tôi sẽ del nick ngay lập tức.
    Thứ 2 nữa là tình trạng spam bài kinh khủng,chủ đề người ta đang hay,thì lại xuất hiện 2 anh chị đong đưa nhau như bên mirc,rất chi là say sưa mà chẳng cần biết là người khác đọc cả trang đấy có hiểu cái mô tê gì ko
    Chỉ có 2 vấn đề đấy thôi,admin đã rờ đến thì ko làm ngơ được ,mong cả nhà chú ý và thực hiện tốt quy định diễn đàn,để chúng ta xây dựng ttvn ngày 1 tốt đẹp hơn,hẹ hẹ
  2. XauXiDangGhet

XauXiDangGhet Thành viên rất tích cực

các bạn thân mến, nhân tiện đây tớ cũng xin thông báo : Chúng tớ rất hoan nghênh các bạn sang TPC post bài và xây dựng nhưng ko có nghĩa là các bạn thích post chủ đề gì thì post , thích nói gì thì nói...cả NQ và TP đều đã thống nhất ko can dự vào chuyện nội bộ của nhau, mọi hiềm khích coi như chưa có và cũng ko còn quan hệ nữa ( tất nhiên là nếu giao hảo giữa các thành viên tốt thì vẫn tiếp tục ) .Thế nên , tớ xin thông báo là mọi chủ đề lập ra nhằm châm ngòi nổ cho cuộc chiến giữa Thái Phiên và Ngô Quyền sẽ được del ngay sau khi mod của TPC thấy, mọi thành viên có ý định kích động bạo lực đều sẽ bị treo nick , thời gian treo nick từ 36-48 tiếng , thành viên nào cố tình để treo nick đến lần thứ 2 với cùng 1 lí do thì sẽ treo vĩnh viễn....cảm ơn all....
    Còn các bạn là thành viên của box khác sang đây các bạn cũng nên tôn trọng chúng tôi và tuân theo quy định , nếu ko lại nói là chúng tôi bênh TPC''s member ...thanks !
  3. hcuonghp

hcuonghp Thành viên mới

áo dài xinh ơi cho tớ hỏi chút nhé mình muốn scan ảnh của mình lên thì phải làm cách nào
  4. dino_duck_moscow

dino_duck_moscow Thành viên mới

Gửi em Trang ảnh chụp hôm 26/09 Chúc em trung thu vui vẻ
    Anh nhớ em nhiều
  5. dino_duck_moscow

dino_duck_moscow Thành viên mới

Biển chiều nhớ em.Mong em sẽ luôn có đươc những niềm vui và những điều may mắn
  6. fan_mytam

fan_mytam Thành viên rất tích cực

Chết thật họ còn tán tỉnh nhau nữa chứ
  7. linha10

linha10 Thành viên rất tích cực

ùi ui chị trang kều có anh người yeu đpẹ trai chế nhờ...si tình nữa chứ<sến quá, lại câu bài roài , cứ cái đà này anh dương chaukietanh mất chứa với em linha10 thoai>
  8. girl_korea_1986

girl_korea_1986 Thành viên quen thuộc

Bà Hạnh fanta fanteo ơi, nhờ bà đổi hộ em cái chữ xanh xanh ở dưới chỗ nick mài mà bà chẳng giúp gì cả Lâu lắm rồi đấy nhớ

Hôm nay Hà Nội lạnh quá, em thương thân anh còm cõi suốt ngày dài lặn lội
  9. aodai_xinhxinh

aodai_xinhxinh Thành viên rất tích cực

hé,ghi nội dung đê,pạn quên mất roài Yến ơi
  10. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

thằng này đứng đến rún tau,khè khè khè