1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tất cả về các phương pháp chăm sóc tóc

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi linh_hoa79, 29/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. linh_hoa79

linh_hoa79 Thành viên rất tích cực

brily mua nó ở đâu chỉ chị cái
  2. brily

brily Thành viên mới

Em PM cho chị rồi đấy !!!
  3. SarahMichelleGellar

SarahMichelleGellar Thành viên mới

Nói về tóc thì em thấy hãng Lierac Paris là tốt nhất đó, dòng Phyto của nó chuyên chăm sóc về tóc, tóc tai bị cái gì, kiểu nào cũng có. Em dạo này stress, tóc tự nhiên rụng sợi ngắn sợi dài, mua một bộ trị rụng tóc của nó, mới dùng được 1 lần mà thấy khá hẳn, chỉ lúc gội còn rụng một ít, còn bình thường là thôi luôn. Mẹ em dùng bộ cho tóc mỏng xẹp để làm tóc phồng lên cũng thấy ngay tác dụng, khá lắm ! Ai mà gặp vấn đề rắc rối về tóc hỏng thì xài hãng này được đó vì nó là dược mỹ phẩm, tác dụng chữa trị rất OK !
    Em đang xài cái này nè:
  4. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

Hồi lâu rồi, đc cho cái này, e đỏng đảnh ko thèm dùng, đến khi hết Loreal, hết xèng mua tiếp, mới chịu dùng nó, đúng là rất rất thích, nhưg mùh ng` ta lại ko cho tiếp
  5. Small_candle

Small_candle Thành viên rất tích cực

6. MuahaCucvang

MuahaCucvang Thành viên mới

Có bạn nào biết Spray của hãng nào dùng tốt mà có bán ở HN ko? Chỉ giúp mình với.
    Mình cám ơn nhiều nhiều.
  7. woman79

woman79 Thành viên mới

Hi cả nhà!
    Tóc minh làm xoăn, cung hơi khô nhưng mà mình có thể khắc phục được bằng cách đi hấp dầu thường xuyên. Nhưng mình muốn hỏi có bạn nào biết sấy tóc ở đâu đẹp không? Mình đang ở Hà Nội, chỗ mình đang sấy cũng tương đối, nhưng lần nào cũng bị không cân đối hai bên. Tức là 1 bên đẹp, 1 chưa ưng ý mà. Có bạn nào biết chỉ cho mình với nhé. Cám ơn rất nhiêu!
  8. hang_gato

hang_gato Thành viên mới

ngày trước em có nghe 1 chị trong LD nói về cái samp nào mà gội xong phát tóc mọc tua tủa, làm ơn nhắc lại cho em em cái tên với . Thx các chị nhiều
  9. Americandream

Americandream Thành viên mới

Em vote cho chị Hoa và em Hằng mỗi người 5 * vì recommend cho em dầu dưỡng tóc mỗi tội Hằng ơi chị chả biết mua cái đấy ở đâu cả em ạ !!!
    Chị Hoa ơi, em muốn mua Loreal Pro nhưng em cũng không biết ở đâu bán ca, em có đi mấy cửa hàng Mỹ phẩm to mà chả có (em ở Hà Nội ). Cái này hỏi chị Hoa hơi lạc đề một chút, chị bảo là phấn của Kanebo và Ester ít chì không hại da, thế 2 loại này tốt hơn Shisheido hả chị ? Mà mua ở đâu ạ ???
  10. hang_gato

hang_gato Thành viên mới

em cám ơn sao của chị nhé . Cái Fructis mà em nói ý, ở Vn thì em ko biết ở đâu bán, nhưng bên em thì nhiều lắm. Nếu chị thấy khó kiếm thì thử dùng sp chị linhhoa gợi ý đi. Em cũng đang lò mò mấy cái loreal pro bên này, nghe quảng cáo mà mê