1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tất tần tật công thức, hình ảnh Make up, thế giới của sự Sáng Tạo ^^

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi zinzinsleep, 11/05/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. yukichou1987

yukichou1987 Thành viên mới

@ chị psd: em thích cái má hồng chị làm cho em lắm! thanks chị mà chị cho em đeo colour lens với gắn mi giả đấy à? em nhìn em cứ cười mãi
    @ chị pluie: mấy màu son nhìn đẹp ghê, ước gì có tiền em cũng bon với chen
    @ all: em ủng hộ đi off , học hỏi kinh nghiệm và sáng tạo
  2. hanhxinh

hanhxinh Thành viên mới

các chị cho em hỏi up hình lên thì làm bằng cách nào ah , em muon up hinh mặt em lên để hỏi các chị ma ko biết làm cách nào ạh
  3. zinzinsleep

zinzinsleep Thành viên quen thuộc

Tặng mọi người tip làm kem Táo đêm bôi mặt dành cho da nhạy cảm với hóa chất mỹ phẩm nè,. Zin thấy hay hay, trong Táo có nhiều chất chống oxi hóa lắm, làm da đàn hồi và trẻ lâu.
    Hix, mọi người chịu khó di thanh cuộn xuống đến màn hình để xem nha, Zin ngu quá, chưa biết cách làm khung canh ngay màn hình. Chị em xem đỡ, từ từ Zin học
    Hihi, đoạn đầu nó hơi hỏng hỏng chút xíu do Zin convert và cắt file, chưa biết lỗi do khâu nào nữa, hông sao đâu, 10s là hết hỏng í mà.

Được zinzinsleep sửa chữa / chuyển vào 15:46 ngày 05/06/2008
  4. toctoctoc

toctoctoc Thành viên mới

1/ Tớ tưởng phải bôi sunscreen trước base chứ.
    2/ Ấy muốn mặt có khối thì mua cái compact tạo khối của mac ấy, có 2 màu để hightlight với shading trong cùng 1 hộp, có nhiều tông màu để ấy chọn
    Còn muốn da mặt glow, khoẻ mạnh thì phủi 1 ít bronzer lên giữa trán, 2 bên má, 1 ít duới cằm, tớ dùng mineralize skin finish của mac thấy đẹp lắm
  5. honigsberg

honigsberg Thành viên mới

Đi làm về, chị iu gọi vào bảo có quà. Iu quá, cám ơn chị iu nhé. Chóng khỏe nha chị đề còn làm bộ suu tập bikini [r10]
    Khoe mọi người này:
  6. huyen_pro_85

huyen_pro_85 Thành viên mới

tớ là tớ ủng hộ vụ gặp nhau giao lưu buôn dưa lém đấy ,bé chủ topic nhớ ới tớ 1 tiếng nha !!!!!!!!!
  7. clride

clride Thành viên mới

Nàng Toctoctoc ơi cái Highlight and shading của MAC nó là limited e***ion bên tớ bán hết sạch rồi sao mà kiếm đc bây giờ bên Anh vẫn còn cơ à ? tớ cũng định mua cái Mineralize skin finish để shading nhưng ko biết nó có bị nhũ quá ko nhỉ ?hôm trc ra quầy MAC dùng thử thì trông cũng được .
    Bronzing thì tớ thấy bộ của Dior mới ra cũng đc ra phết
    Giờ này đã phải đi làm uất ức quá
  8. white_poplar

white_poplar Thành viên mới

Bên Mỹ/Can cũng chỉ còn online thôi hay sao ý mình. Nhờ ai mua rồi gửi về cũng ok mà nàng.Tớ nhờ bạn tớ (hí hí), sẽ ship về khi mà nàng ý nhận được.
  9. white_poplar

white_poplar Thành viên mới

@all - những người thích xem tutorial make up trên youtube.
    Tớ làm cái tute ngắn gọn về cách download video trên youtube về nhé. Thế này giữ được lâu dài mà thỉnh thoảng còn xem lại.
    Bước 1 - mở trang này ra:
    http://keepvid.com/

Bước 2
    - copy cái link đến cái youtube video mà bạn muốn download. Làm bằng cáh highlight cái link, click chuột phải rồi nhấn copy

Bước 3" paste cái link đấy vào trang keepvid. Chọn youtube rồi nhấn download:
    Sau đó nó ra thế này:
    Tớ thường chọn cái file .flv (low quality) xem ok lắm rồi. . Cứ nhấn vào cái download tương ứng, sẽ có file cho download.
    Mọi người chọn save file vào thư mục tương ứng với tên tuổi và down bình thường.
    Bước 4 - chuyển đổi tên file: chuyển đuôi file thành .flv là ok. Sau đó dùng chương trình chạy được file flv mà xem thôi. :)
    Tiếp tớ sẽ đưa link chương trình xem được file flv cho mọi người. Mọi người vào đây down:
    http://www.download.com/BitComet-FLV-Player/3000-2139_4-10616565.html
    (Cư nhấn vào download). Cái player này nhẹ hều à.
  10. clride

clride Thành viên mới

Post video clip duoi flv gio''''''''ng cua ban White-bear len day ntn y nhi hic

Được clride sửa chữa / chuyển vào 06:26 ngày 05/06/2008