1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tàu ngầm Kilo-636MV và sức mạnh của Hải quân Việt Nam

Chủ đề trong 'Giáo dục quốc phòng' bởi Triumf, 17/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Lao_Son

Lao_Son Thành viên mới Đang bị khóa

Trung Quốc hoàn toàn có quyền làm vậy, chỉ tại các chú bệnh phủ quá nên ko biết đấy thôi, các chú nên nhớ hãng laptop lớn nhất thế giới là Lenovo nhé :-w

2. silentlove87

silentlove87 Thành viên rất tích cực

Đừng có lạm dụng 2 từ gốc Việt bạn 3M-14E ạ!
    “Vietnam is a part of my life which I do not remember”
  3. Lao_Son

Lao_Son Thành viên mới Đang bị khóa

Ngẫm cũng tội cho VN nhĩ, người ưu tú thì toàn *********. Chả bù cho TQ chúng tôi :) ăn cơm Mỹ, sống nhà Mỹ lấy vợ Mỹ mà vẫn phản bội Mỹ bán bí mật cho Trung Quốc, bơ thừa sữa cặn gì cũng ko bằng quê hương :)

4. silentlove87

silentlove87 Thành viên rất tích cực

Con dog tro.ll đừng có quote bài t! DCM mày đấy! Cái hình đấy chỉ là sự phản ánh bất đồng chính kiến thôi! Đơn giản Bộ trưởng kinh tế Đức Philipp Rösler đang lừa tình bọn cờ vàng chúng m thui tại lão đấy là người Đức! M mà trả lời tiếp bài của t thì cả họ nhà mày đếu bằng con dog! ;))
  5. hoangkien96

hoangkien96 Thành viên mới

COn này thuộc hàng Dog gẻ mà, rận nhiều nên ko la ko được:))=))=))=))=))
  6. hoangkim95

hoangkim95 Thành viên tích cực

[r37)]
    Bọn này cuồng thật, tranh chấp với Nhật bị ức chế nên mới phải đập phá đồ như một lũ bất lực, chứ gặp nước yếu hơn chúng nó thì thằng nào cũng hô hào chém giết, quá hài hước cho một đất nước muốn vươn lên làm cường quốc nhưng mọi lĩnh vực đều chắp vá, không có sự nổi trội nào ngoài tinh thần Đại Hán đê tiện, nực cười:)):)).
  7. 3M-14E

3M-14E Thành viên rất tích cực

Cùng mang dòng máu Việt Nam có 5-7 loại người tốt có,xấu có mà nghẹo cũng có.Những người mang quốc tịch Việt Nam có những người gốc Hoa nhưng họ yêu tổ quốc Việt Nam và căm ghét Trung Quốc như những người Việt khác.E chả mong thằng cha này phải cho Việt Nam cái j mà chỉ đơn giản là thuận mua vừa bán 2 bên cùng có lợi.Trong chính phủ Đức thì lão này thuộc hàng cấp cao nên ko nhân dịp đang thăm đề cập hợp tác mua sắm thì còn đợi dịp nào nữa bác:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??:-??
  8. superduck1102

superduck1102 Thành viên mới

hình như chủ đề là tàu ngầm thì phải :-"
    em thấy mấy em Type 206 cũ quá rồi, rước về làm gì nữa ạ :-ss, đợi khi có nhiều tiền (rất nhiều tiền) thì mua luôn em tàu ngầm xanh Type 212 cho rồi [:D]
    thôi em chỉ mơ thế để quay về chủ đề chính thôi, chứ về đám cá con (nếu thông tin của bác en_bac là thật) thì em vẫn muốn mấy em P của Nga hơn, chả biết bao giờ mấy em ý thành hình nữa :-??
  9. senk

senk Thành viên mới

em chỉ khoái G-36 với MP-7 của bọn Đức cốp thôi :))
  10. MMichelHung

MMichelHung Thành viên rất tích cực Đang bị khóa

khi biết mai này Hùng về Vietnam có được các bác hóa hức và kì vọng như bác Philip này không:-??:D? Cứ thấy người Việt Làm lớn ở nước ngoài là hi vọng này nọ:)). Các bác chỉ nên vui vì 1 điều duy nhất là người Việt chúng ta rất thông minh và giỏi chứ không nên hi vọng về giúp đỡ của họ. Ví dụ bác này tương lai làm thủ tướng Đức thì trên bác ý còn có quốc hội (mà bác này sinh ra ở Việt Nam không biết hiến pháp Đức có cho phép lên nữa ko?), như ông Obama cũng đã giúp gì cho quê hương??? hoặc 1 chị làm bên PMU đóng HKMH của Mỹ cũng không thể giúp mình kỹ thuật đóng HKMH cho dù chị ý có muốn. Nói chung họ chỉ là những nhân tài làm việc và phục vụ cho đất nước họ chứ họ không có quyền làm việc gì mà không có lợi cho nước họ đang công tác;)).
    Cuối cùng là các bác lạc đề rồi, vào đọc tin tàu ngầm mà cứ ngỡ loạt vào thủ phủ của tỉnh tứ xuyên vì thấy toàn là biểu tình:)). Tin tức về tàu ngầm vẫn im ra:-w