1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tay có bắp - làm thế nào để hết ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi topgirl1986, 01/03/2008.

1. 0 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 0)
  1. topgirl1986

topgirl1986 Thành viên mới

Tay có bắp - làm thế nào để hết ?

Hu hu tay mình to vừa vừa, cũng ko phải là quá khổ nhưng nhìn nó như có bắp - hậu quả của ngày bé mình ốm yếu bị tiêm nhiều quá, cả 2 tay luôn, nên giờ bắp tay nó bị lõm vào thành ra nhìn tưởng là bắp nhưng ko phải , mình chẳng dám mặc áo 3 lỗ hay áo 2 dây, mà hè sắp đến rồi muốn mặc quá hu hu... mặc A2D thì nhìn như Lý Đức ý, ko thể mê nổi hu hu....mai mốt cưới còn mặc áo cưới hở hết cả vai và cổ thế thì xấu lắm hu hu
    Có ai có chung " nỗi niềm" như mình ko? Mình phải làm sao bây giờ ? Làm sao để nắn cho bắp tay nó phẳng lại ? Phẫu thuật thẩm mỹ ? Hình chưa mình chưa thấy ai phẫu thuật bắp tay cho nhỏ lại bao giờ hic hic...ai biết giúp em với nhé, mình tặng mấy chục sao hic hic đau khổ quá các cậu ạ
  2. anquyen123

anquyen123 Thành viên mới

up cho cùng hoàn cảnh!!
  3. topgirl1986

4. enakei

enakei Thành viên mới

ối giời ơi giốg hệt em , hồi bé tiêm phòg nhiều quá lõm hết cả hai bên tay lại, giờ chỗ đấy nó cứg ngắc , tay nhìn như lực sỹ, chả dám mặc áo hở
  5. topgirl1986

hu hu mãi mới tìm đc 1 ng cùng cảnh ngộ , giờ phải làm thế nào hả em? Mặc áo cô dáu xấu lắm huhu... các đại ca ko giúp em vụ này àh hu hu...
  6. topgirl1986

7. khongthe

khongthe Thành viên mới

Chung nỗi niềm............
  8. EvaGreen

EvaGreen Thành viên mới

Hik, em cũng vậy, mà sao vẫn chưa thấy các cao thủ trên Làm đẹp chỉ giáo nhỉ ?
  9. winny14

winny14 Thành viên mới

Tớ thấy mấy cô DV Như Cameron Diaz cũng bắp tay bắp chân mà nhìn vẫn ***y, khoẻ mạnh đấy chứ, có sao đâu nhỉ
  10. thuyenxaxu

thuyenxaxu Thành viên rất tích cực

Trước hết, anh muốn cho em biết, bắp tay to là nỗi khổ của rất nhiều phụ nữ, nhất là phụ nữ VN sống bên Mỹ này .
    Sau đó, đừng tin ở những trung tâm thể thao này kia mà nói họ có thể chỉ em cách tập tay để bắp tay em nhỏ lại nhé . Đơn giản là khoa học đã chứng minh được, em không hề có thể tập để cho một bộ phận duy nhất trên cơ thể em .. tiêu mỡ chỉ nơi đó đuoc . Đừng nghĩ mỡ trên nguoi em là những pocket mỡ mà em có thể mua máy rung hay chỉ tâp nơi đó là hết mỡ . Mà hãy nghĩ, mỡ trên nguoi em nhu ... 1 cái mền mỡ duoi lop da bao phủ toan thân, nơi nhiều nơi ít vậy .
    Mấy cái máy rung rung , làm em cảm thấy nóng lên nơi đó, that ra khong phải là mỡ chỉ tan ra ở noi đó đâu . Cảm giác nóng lên là cảm giác acid lactic tụ lên ở da thịt nơi máy rung ở nơi đó tren nguoi em mà thoi .
    Và neu em càng tập để hy vọng bap tay em nhỏ lại, mỡ nơi đó chỉ biet thành bap thit, tuc là, bap tay em khlong hề nhỏ đi mà chỉ ... săn cứng lại thoi . Em vân có bap tay . Có thể còn là bap tay ... bự hơn truoc khi tập tay nữa .
    Vậy thì phải làm sao ... mất đi bắp tay đây ? Có cách chứ ...
    (để anh post đi roi đánh tiep . Máy anh hay bị mất khi đang dánh nua chừng nhung post dài)