1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tây Nguyên … những nẻo đường phiêu du

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi qtuancamau, 25/01/2012.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. qtuancamau

qtuancamau Thành viên mới

Tết ở nhà làm con ngoan mãi cũng chán. Bố thì chuồn từ đời não đời nao, mình phải ở nhà tiếp khách. Hàng xóm láng giềng trên này cũng toàn là bợm, hixhxi làm mình say xỉn miết đến nỗi giao thừa cũng kh được đón. Chán như con gián, buồn như con chuồn chuồn.

Tết năm nay ở Sài Gòn, bạn bè về quê sạch, chả còn mống nào, chả tụ tập được vơí ai. Cũng thấy tủi tủi:D.

Tết năm nay lại kh về CM, đám bạn dưới quê gọi điện chửi bới om xòm vì thiếu bạn nhậu. Thôi xin lỗi các anh em, tuy ta kh về nhưng tình cảm anh em mình lúc nào cũng bền chặt mà. Toàn chiến hữu chơi từ nhỏ đến lớn.

3 năm nay lai chơi chung với đám FW, nên bị nhiễm cái thói ham chơi của bọn nó rùi. Cứ ngày nghĩ, cứ khi rảnh rỗi là chân nó lại cuồng cuồng, cẳng nó lại ngứa ngứa:D

Thôi đi chơi mà, suy nghĩ nhiều nhức đầu, rảnh thì ta lại lên đường thôi … 1 ba lô, 1 bản đồ, 1 xe máy … ta lại rong đuổi ngao du … ta lại tiếu ngạo giang hồ cùng mây trời và gió nước.

Hành trình này chắc chắc sẽ ăn chực ở chùa một số nơi:D; và xin lỗi trước các anh em nếu xui xẻo bị thằng bạn hiền này ghé ngang qua:D

Đi, cứ đi thôi nhưng chả biết lịch trình như thế nào. Trước mắt là về Tánh Linh săn voi phát. Hy vọng sẽ có chuyến khai xuân đầy như ý và thuận lợi