1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tây Tạng huyền bí - Ai đi tháng 4/2005?????????

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi moustik, 29/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rockdam

rockdam Thành viên mới

Trước đây em xem mấy bộ phim liên quan đến Nepan thấy có nhiều điều lythú và huyền bí lắm. Nhân dịp này mà được sang đó một chuyến thì hay biết mấy.
    Hừm, để xem có nghỉ phép được không cái đã nào!
  2. lacr2

lacr2 Thành viên mới

Ôi Tây Tạng - Kích động quá ! Ngày xưa đọc vài cuốn sách về Tây Tạng thấy nó huyền bí, hấp dẫn nhưng xa vời quá. Nghe đâu xin visa của chính quyền Lasha cũng chẳng dễ gì (nhưng đấy là lâu lắm rồi, bây giờ chắc khác). Tớ sẽ theo dõi chủ đề này, khi nào định đi các bác ới tớ với nhé. Bác Moustik khới ra chủ đề này cho anh em biết dự trù hết khoảng bao nhiêu một người để còn bỏ ống với. Mà các bác định đi từ đâu? Đi bao lâu?
  3. 3doe

3doe Thành viên mới

Không biết bác Moustik tính đi kiểu gì? Em cũng đang dự tính cho kế hoạch "tháng 8 - 2006" vì đợt này chưa chuẩn bị kịp cùng mọi người (giả sử kế hoạch khả thi ).
    Không rõ lịch trình của mọi người thế nào? Ngắn ngày hay dài ngày? Đi bụi thì hơi vất vả, từ đường sá đến nơi ăn chốn ở và đặc biệt là ngôn ngữ, thế nên sẽ tạm ổn nếu đoàn >4 người; còn nếu <4 thì đi theo tour từ Nepal là tốt nhất.
    Thấy mọi người họ hẹn nhau đi Tibet mà thèm quá...
  4. jameguide

jameguide Thành viên mới

Anh ơi cho em xin thêm chi phí khoảng bao nhiêu?? em cũng thích đi lắm, em sẽ cố rủ thêm 1 tên nữa cùng đi, gần đến đấy em sẽ báo lại thông tin chính xác, nhưng các bác có đi thì báo sớm cho em, em tham gia với nhé.
    jameguide