1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TẨY TRẮNG RĂNG, dùng cái này có được không ạ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi npt123, 29/04/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. voicoi83vn

voicoi83vn Thành viên mới

mÌnh đã dùng rồi bạn ạ! Và câu trả lời là :
    CÁC BẠN KHÔNG VÀ ĐỪNG BAO GIỜ DÙNG SẢN PHẨM NÀY . CHỈ LÀ QUẢNG CÁO THÔI ( NẾU KHÔNG NÓI LÀ BỐC PHÉT) Mình mất đâu 7-800n để mua sản phẩm này và dùng chẳng thấy hiệu quả gì cả , lúc xem họ quảng cáo thì cũng sướng thật đấy nhưng khi dùng rồi mới thấy thuốc và sản phẩm mới đơn giản làm sao thế mà tận gần 800n .
    Con bạn mình cũng mua sản phẩm trên bestbuy nhưng về dùng chán lắm , họ quảng cáo trên mạng thì hay thế , đến khi dùng thì dở ẹc , không phải răng mình xỉn hay vàng xầu đâu mà trước khi sinh em bé răng mình cũng rất đều và đẹp nhưng đến khi sinh mình uống thuốc về sữa của người Dao + kiêng cữ nên răng mình có bị vàng hơn , mình kỳ vọng mua thuốc làm trắng răng của bọn này nhưng khi dùng xong rồi kết quả chẳng hơn là bao nhiêu và đến bây giờ mình đang vứt nó ở nhà không thèm dùng mấy hộp xịt của nó nữa vì chẳng ăn thua gì
    Mình viết bài này cũng là để mọi người cảnh giác và bạn nào đã xem rồi thì up lên cho các bạn khác tham khảo nữa
    Cám ơn vì đã đọc tin!
  2. voicoi83vn

voicoi83vn Thành viên mới

Con điều này nữa mình cũng xin nói thêm:
    Tháng trước bà bác mình ở HP thấy quảng cáo trên bestbuy có cai bể sục ngâm chân gì đó làm tiêu hết các bệnh vội vàng mua về mất hơn 2tr nhưng khi dùng thì ôi thôi rồi .... Như là dở hơi, bôi bác và chẳng đỡ tí nào . Bây giờ thì đang tức giận và vứt nó 1 xó
    Thật không thể nào chấp nhận được những quảng cáo trên bestbuy , quảng cáo thì rõ hay mà sản phẩm thì dở vô cùng mà hình như toàn Made in China thì phải , cái làm trắng răng cũng Made in China đấy
    Thôi, mình chỉ có vài dòng chân tình góp ý thế thôi để các bạn đỡ tốn tiền như mình còn nếu bạn nào thích thì cứ mua về dùng thử sẽ biết ngay thôi mà
  3. hermeonne

hermeonne Thành viên mới

Rất cảm ơn chị đã góp ý,
    Thông tin của chị rất quý giá và bổ ích
    Up lên cho chị em cùng xem nào
  4. sohappy0902

sohappy0902 Thành viên mới

chưa bao h mình tin mấy cái đồ quảng cáo của bestbuy này, nhất là cái bể ngâm chân thải độc tố j đó, nghe vô lý kinh khủng, nếu thế thì chẳng cần đến bác sỹ với bệnh viện để làm j nữa
  5. npt123

npt123 Thành viên mới

cám ơn chị nhé