1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TBTY - Pháp - CNN cùng sát cánh bên nhau tiến tới miss TTVNOL 2005

Chủ đề trong 'Album' bởi xinh_nhat_mang, 28/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. xinh_nhat_mang

xinh_nhat_mang Thành viên mới

Em cũng nghĩ thế đấy ạ. Mỗi box nên thay nhau giới thiệu thí sinh của box mình. Box TBTY có vẻ nhiều thí sinh nhất thì nên mời thí sinh vào giao lưu trước tiên bởi vì thế sẽ luân phiên và tiết kiệm được thời gian
  2. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

ặ sao mà tỏằƠt thỏƠp thỏ nhỏằ???
    CÂu kâo tư 'ỏằf 'ặa lên nào....cĂc thành viên tưch cỏằc nào
  3. la_di_da

la_di_da Thành viên quen thuộc

NHặ có bỏằi à cặĂi dc thỏ cĂc bỏĂn bên TBTY CNN 'Âu , giup hỏằT cĂi nhỏằ
  4. Guest

Guest Guest

Hix,có lẽ Topic này chỉ dùng làm nơi bàn bạc chung của Liên minh chứ kêu gọi thí sinh vào đây giao lưu hơi khó vì đã giao lưu trong Topic chính của box rồi.Ở đây để các ông bà bầu làm việc thôi.
  5. zim127

zim127 Thành viên mới

đúng thế, khó lòng bắt thí sinh chạy đôn đáo khắp các topic được. thôi thì topic này dành cho các ông bà bầu hội đàm thôi.
    các đồng chí nghĩ sao về vấn đề lập poll bây giờ. có nhiều í kiến ko đồng í về việc lập poll (tớ cũng là một trong số đó) vì nếu lập poll thì box nào nhiều nick ảo sẽ chiến thắng thôi, như thế chiến thắng đó sẽ chẳng còn í nghĩa gì nữa. các đồng chí có í kiến gì ko ???
  6. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Theo như thông báo của chị vyhuynh thì sẽ cài code. Chỉ có những nick reg trước ngày 1/3/2005 mới được vote. Thực ra em thấy cái đó cũng chưa chắc ăn lắm . Vấn đề vẫn là ý thức tham gia của các thành viên thôi
    Chị zim ơi, em tưởng còn chấm điểm fỏng vấn nữa cơ mà?
  7. zim127

zim127 Thành viên mới

theo như thông báo ban đầu của BGK thì việc fỏng vấn chỉ mang tính tham khảo thôi, BGK ko có tiếng nói quyết định trong việc chọn 20 thí sinh. Còn việc cài code và í thức thì là chuyện ko tưởng, ai chả muốn thí sinh box mình thắng , mà những đại gia nhiều nick thì chủ yếu cũng toàn trước 1/3 thôi.
    bây giờ BGK vẫn chưa đưa ra qđịnh cuối cùng về phương thức chọn lựa. Tớ thì đã đề nghị là điểm phỏng vấn của BGK quyết định 50%, số vote của bà con 50%.
    có đồng chí tony_guy ở benelux thì đề nghị là vote kiểu thủ công tức là mở topic, rồi mọi ng vào đấy post bài nêu í kiến vote của mình, sau đấy sẽ cử ng ngồi đếm số vote ở từng trang.
    nói chung vụ này cũng khó thật
  8. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Gửi ông bầu bà bầu 2 boxes
    Hôm qua lúc ngồi lạch cạch tổng kết các câu hỏi và câu trả lời, em thấy thí sinh doublemoon nhà em làm việc quá tải. hic hic,. Thành ra tổng kết để dân tình tiện theo dõi cũng như BGK liếc vào nhìn được luôn. Em xin đề xuất ý kiến dẹp cái pv của BGK đi ạ. BGK cứ nhìn vào bài trả lời được tổng kết là quá đủ rồi. Hành hạ thêm thí sinh ngày nào chán ngày đó. Anh leromeo, em xnm, bạn doublemoon và cả em nữa, cũng phải đi học và cũng có những chuyện riêng phải giải quyết. Ko thể kè kè trực chiến được. Có câu hỏi mà ko trả lời ngay người ta lại kêu um lên (như anh Trai_nuoi_de hôm nọ ) hoặc trả lời vội thì ko chât lượng và chất lượng lại cần time. Em nghĩ các box khác cũng tương tự vậy
    Mọi người nghĩ sao?
    Em viết tiếp vậy, than thở: Mấy bữa nay em cũng mệt lắm rồi, một mình chạy khắp nơi. Lo đủ thứ. Anh LeRomeo thì bận túi bụi project, chuẩn bị thuyết trình với toàn kiểu các bác tai to mặt lớn, cũng lo lắm. Em XNM còn phải đi làm thêm. Bạn Hằng cũng giải quyết nốt fần bài tập của bạn được giao trước kỳ nghỉ. Nature của box em là có 1 thí sinh nên trả lời ko sao hết. Có một nên bị bắn tả tơi. Đến giờ mọi thứ lắng xuống , em nghĩ dẹp trò pv của BGK đi là hay nhất. Đang nghỉ thì thế này chứ bận vào rồi thì ..... Em than vài dòng với các bác. Em dang stress nặng..... nhiều chuyện công tư lẫn lộn quá....
    Chúc các bác vui và có những quyết định đúng đắn
    Được embemuathu sửa chữa / chuyển vào 06:17 ngày 30/03/2005
    Được embemuathu sửa chữa / chuyển vào 06:19 ngày 30/03/2005
  9. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Chịu khó quá Em nào cũng xinh cả biết chọn ai đặt câu hỏi cũng khó, ngộ có người trả lời hộ thì sao Hay là xét CV đê
  10. codocbenem

codocbenem Thành viên rất tích cực