1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TBTY - Pháp - CNN cùng sát cánh bên nhau tiến tới miss TTVNOL 2005

Chủ đề trong 'Album' bởi xinh_nhat_mang, 28/03/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. quendi

quendi Thành viên mới

Theo em ko dẹp, ai hỏi cứ hỏi, còn ai thích trả lời thì trả lời mà chị.
  2. mithn

mithn Thành viên rất tích cực

Về việc bỏ pv thì chắc là khó vì BGK chắc kô thể đọc nổi hết tất cả các bài trả lời của những 40 em được benemmuathu ạh.
    Mà kể ra từ ngày bắt đầu diễn ra cuộc thi đến bây h cũng là môt khoảng time quá dài rồi,và ngay cả cái việc tiếp tục 7 ngày để chọn ra 20 thí sinh cũng là quá nhiều,chả biết sau đấy còn thêm bao nhiêu lâu nữa thì mới đến cái cuối cùng...time càng dài thì chỉ càng làm các thí sinh thêm mệt mỏi và chán nản mà thôi.Mà cũng chả phải chỉ có thí sinh,ngay cả ông bà bầu và thành viên cũng vậy hết.Bỏ bơ thì kô được...mà ko bỏ thì đâu phải lúc nào cũng có time.Box Pháp của tụi mình cũng vậy thôi...đều là SV cả,ngày đi học từ sáng đến tối,tối đến rồi cũng có người phải đi làm nữa(mình chẳng hạn) đêm về mệt rã cả người nhưng cũng cố gắng vào để xem tình hình chị em....nói chung là cũng oải.
    Mà minh chứng cụ thể là h kô khí trong từng box đă kô còn thấy sôi động như trước....vào post bài lắm khi nghĩ để kéo cái topic của mình khỏi tụt hic hic.
    Nói như vậy chắc cũng dễ làm chị em nản lòng nhưng mà người thật việc thật....chắc đây cũng là suy nghĩ chung cả.Vì vậy có lẽ mình đề nghị BGK rút ngắn time lại.
    Với lại hơi cá nhân một chút là bên box mình các thí sinh dù rất nhiệt tình nhưng cũng kô thể tham gia trả lời câu hỏi đều đặn được vì có bạn nhà kô có net,muốn online lại phải chạy qua nhà bạn ( bạn bè thì cũng chẳng phải lúc nào cũng rảnh rang mà đợi mình đến dùng nhờ) hic hic hàng net thì khan hiếm.Vì thế mà chuyện chỉ dựa vào bài tổng kết của box thì rất khó cho tụi mình.
    Mong nhận được sự thông cảm từ 2 box TBTY và CNN
    @benemmuathu:hỏi riêng tí....CNN ấy khoá nào thế??
  3. vitamin3010

vitamin3010 Thành viên rất tích cực

Thì em cũng đề nghị thế thôi. Em cũng bắt đầu tưng tửng rồi. Đến phương thức bình chọn còn cãi nhau om tỏi. Chán
    Em chờ ý kiến của bên TBTY. Tuỳ BTC muốn làm gì thì làm.
    Box em ko nhận câu hỏi nữa rồi, nghỉ đã. Một mình em dẹp loạn ....cũng vất vả.....
    BTC muốn làm gì thì làm.......
    Được embemuathu sửa chữa / chuyển vào 07:50 ngày 30/03/2005
  4. zim127

zim127 Thành viên mới

thú thật là đâm lao thì fải theo lao chứ bây giờ chán lắm rồi, cứ tưởng vòng 1 thì là do BGK quyết định chọn lựa hết, ai zè bây giờ vẫn chưa quyết định phương thức chọn lựa. cũng chả biết bây giờ mình đang ngồi chờ cái gì.
  5. vitamin3010

Em vứt link nhà mình lên Thông báo hỏi đấp ý kiến rồi đấy. Để ở đây đến Tết Congo cũng chẳng ai liếc đâu
  6. De

De Thành viên rất tích cực

Ôi cái vụ hỏi thì thôi rồi, dân tình vào hỏi cứ là như mưa, khổ các thí sinh. Mà nhiều câu hỏi tớ thấy nó chả mang cái tính chất gì hoặc đem lại gì cho thí sinh cả. Hôm trước thấy có đồng chí hỏi nhiều quá, ngứa mắt, vào hỏi thử xem liệu có nên hỏi nhiều thế không, liệu có nên phải trả lời hết những câu hỏi mà trong khi ý nghĩa nó mang lại chả là mấy. Em Gà con em ý hiểu nhầm tưởng mình hỏi đểu, nói cho một trân, chẳng nhẽ lai đôi co trong cái topic đấy ko hay, đành disc ra ngồi khóc một mình.....
  7. vitamin3010

Thế em mới phải set cái chữ ký mới, không thì còn vớ vấn nữa bác ạ. Thời loạn lạc này chẳng biết đâu mà lần. Cứ phòng thân, rào đón trước là hay nhất
  8. De

Thế em nhìn chữ ký của anh đê, cho anh hỏi một số câu nhớ.......................
  9. vitamin3010

Anh giai hiểu nhầm ý em gái rồi. Ý em muốn mọi người hãy suy nghĩ kỹ trước khi đặt câu hỏi, ít ra tránh overlap. Sẽ rât bực mình fải trả lời lại. Em kính anh vài dòng rồi em đi ngủ. Bai bái chji zim, chị mithn. Chuyện flash box chị nêu anh Roméo nhà em ko bận bù đầu mấy hôm nay nhất định anh sẽ giúp đấy ạ
  10. De

Em cũng hiểu lầm rồi, anh đang trêu cơ mà. Chứ anh là anh ghét hỏi lung tung lắm. Thôi kính em đi ngủ.....