1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TELESTORM chào mừng Quốc khánh tại hồ câu Gia Lâm ngày 2-9 và kế hoạch cho chuyến đi Thung Nai chiều

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi dark_black_metal, 01/04/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hnsmile2000

hnsmile2000 Thành viên tích cực

sán hồng ngâm (sanhongam) là e nào đấy???
    Tớ post lại lịch off của bác Long để mọi người tiện theo dõi:
    Off lúc 6h tại quán BIA HẢI XỐM - 23 NGUYỂN ĐÌNH CHIỂU, NGAY GẦN CHỖ TẬP TRUNG HÔM XUÂT PHÁT ( chị em có thể uống coca cola tại đây nếu muốn). Sau màn ăn uống đập phá sẽ có màn share ảnh, hát hò và nhảy múa đầy ngoạn mục tại quán TOM KARAOKE, 116 BÙI THỊ XUÂN.
  2. onlytwobaby

onlytwobaby Thành viên mới

Em confirmed vụ tối nay nhưng xin phép cả nhà cho đến muộn một ít vì bận đi ...đón em gái

Được onlytwobaby sửa chữa / chuyển vào 12:51 ngày 30/06/2009
  3. hnsmile2000

Ai đến muộn cứ tự túc nộp phạt 1 chai rượu
    @ bác teledata: bác nhớ đặ phòng hát kẻo hết
  4. sanhongam

sanhongam Thành viên mới

E nhớ a Fâu vụ này đấy, e còn mấy kiểu bốc đồng của a.Thù này ko trả ko fải là e.
  5. katie83

katie83 Thành viên mới

Tình hình là tối nay em không đi off được với cả nhà rồi. Có kế hoạch gì mọi người post lên em tham gia với nhé.
  6. hnsmile2000

hoho, mưa to quá, đi off thôi
  7. dream_nice

dream_nice Thành viên mới

Tinh hình là mưa quá to, hem biết bác Long nhà mình có mò lên nét chuyển time off cho anh em không chứ tình hình này là em đi không nổi rồi, đường xa vạn dặm.
  8. prince_magic

prince_magic Thành viên mới

vụ ọp ẹp hôm wa nhảy nhót hát hò cứ phải gọi là ...
    em có minh chứng bằng mấy clip quay đc hehe
  9. hnsmile2000

E xin cầm đèn chạy trước báo cáo qua vụ off hqua (vì k kìm hãm nổi sự sung sướng):
    Mặc dù mưa *****ốt từ 4h chiều nhưng vụ off vẫn diễn ra đúng giờ. Hơn 20 thành viên đoàn tề tịu tại quán bia Hải Xồm - 23 Nguyễn Đình Chiểu, đúng với tinh thần của nhà tele... (đã quyết định đổi tên hqua) là không quản mưa gió bão, đã quyết là lên đường.
    Sau chương trình 1 ăn uống là chương trình 2 - karaoke và share ảnh. Phải công nhận đoàn có bộ ảnh rất tuyệt, nhất là những tấm ảnh qua ống kính (tuy ngắn mà rất to) của Mr Hải. Song màn karaoke mới là number one, những gì còn dồn nén ở Coto đã được dồn hết vào các bài hát điệu nhảy, nhà tele..lại phát hiện tiếp khả năng nữa là múa hát. Vũ đoàn tele... đã có 1 đêm diễn không thể nào quên được với biên đạo múa Văn Phú, chủ nhiệm Minh Hải, ca sĩ Tú Anh, Phương Anh, Hà Anh Tiến và các vũ công. Ngoài ra còn có 1 ca sĩ - khách mời đặc biệt, đó là cô em ''''''''gái'''''''' xinh đẹp của Mr Nam.
    Kết thúc chương trình, bác Long trưởng đoàn đã phát biểu cảm ơn các thành viên đoàn đã tham gia với tinh thần tập thể cao góp phần vào chuyến đi Coto thành công rực rỡ và mở ra những chuyến đi mới, tới những vùng đất mới cũng như là dịp để gắn kết quan hệ giữa các thành viên trong đoàn ngày càng chặt chẽ và bền lâu.
    Lịch hoạt động của nhà tele.. trong thời gian tới:
    - Thứ sáu 3/7: sinh nhật bé My (thời gian, địa điểm thông báo sau)
    - Tuần thứ ba của tháng 7 (18-19/7): tham quan hồ Đại Lải - quê của Mr Hưng và Mr Phú
    Đổi tên nhà:
    - Vụ đổi tên nhà bác Long chính thức đưa lên đi ạ
    Kiểm điểm:
    - Nhà Vịt (tức haiconde): vắng mặt cả đôi
    - Nhà TùngMilan: vắng mặt cả cụm
    Đề nghị Trưởng đoàn nêu ra hình thức phạt để ace còn được uống rượu phạt.
    E xin hết ạ!
    P/s: việc chính là copy ảnh e vẫn chưa làm đc vì hqua mải nhảy múa quá ạ. Bác nào có đầy đủ ảnh ới e 1 tiếng để e qua copy cái nhé.
    Được hnsmile2000 sửa chữa / chuyển vào 09:05 ngày 01/07/2009
    Được hnsmile2000 sửa chữa / chuyển vào 09:17 ngày 01/07/2009
  10. haiconde

haiconde Thành viên mới

Hôm qua mưa to, gió lớn, nhà xa, đường ngập nên đành ngồi nhà ngậm ngùi mà tưởng tượng màn nhậu nhẹt rồi nhảy nhót của nhà ta. Chương trình kế tiếp ở đâu thì Trưởng đoàn thông báo cho cả nhà với nhé.