1. Phiên bản ttvnol.com mới đã chính thức đi vào hoạt động. Trong quá trình sử dụng, nếu phát hiện các lỗi của phiên bản mới, mời mọi người thông báo tại đây.
  2. Các bác quên mật khẩu hay quên email thì làm như sau để lấy mật khẩu mới hoặc đổi email đã đăng ký tài khoản nhé. Xem chi tiết các bác xem tại đây.
  3. BQT xin thông báo: Hiện tại một số hệ thống dịch vụ của diễn đàn đang gặp sự cố. Chúng tôi đang nỗ lực khôi phục lại hệ thống trong thời gian sớm nhất. BQT thành thật xin lỗi các bạn vì sự bất tiện này.
  4. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tên những loại thuốc lá ngon , đặc biệt

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi 5117712, 23/11/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. 5117712

5117712 Thành viên mới

Tên những loại thuốc lá ngon , đặc biệt

Do dính một cú phốt nên có thể em sẽ phải ngồi lì trong nhà dự kiến có thể lên đến vài tháng nên tập tành hút thuốc , hiện mới biết vài loại như vina và black captain , bắt đầu nghiện rồi , nhờ các bác giới thiệu những loại thuốc ngon hoặc đặc biệt dạng như black captain để em lựa chọn và đốt thời gian
  2. yamaha6141

yamaha6141 Thành viên mới

oài,không hút là tốt,sao lại còn thích,giờ mình muốn bỏ cũng chẳng được,biết đấy,nhưng không tư vấn,chỉ khuyên nên bỏ đi là tốt.
  3. cocvangkhe

cocvangkhe Thành viên mới

chỉ có loại chết sớm và chết muộn thôi ku em à.
  4. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Parliament - Marlboro Light - Marlboro 4 Filter Plus - Karelia Lights
    Đây là 4 loại mình hay hút nhất, nhẹ vừa đủ chứ Vina giờ hút nặng như búa đập, chả thích hút tý nào.
  5. tessy266

tessy266 Thành viên mới

em thì hay dùng carpi và esse chả biết viết có đúng ko nữa.Nhưng mà mấy loại này dùng cũng nhe.Mà dùng Man xanh Man trắng cũng được đó
  6. maluudan

maluudan Thành viên tích cực

Sapa, Sông Cầu, Điện Biên.
    Hay chuyển qua thuốc lào, vừa kinh tế lại đậm bản sắc dân tộc. (chưa thấy bác nào làm xong 1 bi thuốc lào mà lại chê dở cả)
    Chủ đề này sẽ bị khóa đấy, tin không?
  7. vietdoan20062006

vietdoan20062006 Thành viên rất tích cực

Marlboro Red, marlboro menthol
  8. cuonglhvt

cuonglhvt Thành viên mới Đang bị khóa

Dân tộc LÀO hả?
  9. khauvai

khauvai Thành viên rất tích cực

vinataba muôn năm, hút vina là yêu nước
  10. HungHero

HungHero Thành viên mới

Chia buồn với bác vì dính vào đời nghiện ngập, tớ may mắn vừa mới bỏ thuốc đc vài tháng. Mấy loại tớ thấy hút được, không bao h bị đau đầu: Man trắng bao mềm, 3 số vàng ( loại này chuẩn hơn 3 số xanh nhiều), Parliament thuốc Nga hút phê lắm.