1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tên nick của tui có nghĩa là.............

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi niin, 21/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

hum ni wởn, ngồi đọc lại cái mục nì, phát hiện ra pà Ủng Nong và pà Trinh chưa làm nghĩa vụ khai báo nhờ. Dzô làm phát coi nào [​IMG]
  2. fanleehuy

fanleehuy Thành viên mới

Tui trả lời dùm nha
    Bà Trinh: mayentrinh
    => e hèm là thế này:
    Họ : Mã (Ngựa)
    Tên : Trinh
    À quên tên đệm : Yến
    => nên là mayentrinh
    Các bạn cún thấy okie chưa ?
    Thông cảm nha, giờ này Trinh chưa vô web được nên tôi hơn bị xí xọn thông báo dùm... He he he
  3. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

Cha xạo ke! nè nghe nè! dỏng tai lên mà nghe nè!
    mayentrinh tên thật là ngựa của nhà họ Yến tên Trinh!
    hay giải thích cặn kẽ ra :
    mã : là con ngựa ( tiếng Hoa)
    yến : là con chim yến
    trinh : là còn zin
    vậy túm lại mayentrinh là con ngựa với con chim yến còn zin!
  4. fanleehuy

fanleehuy Thành viên mới

Thế này thì lại có thêm một người nữa chuẩn bị nhập viện Nhân Dân rồi
    Tội quá
    (Tất nhiên là không phải tui, còn ai đó mà cạu là khổ ông rồi) => chọc vô ổ kiến rồi
  5. MLT009

MLT009 Thành viên mới

Hix hix, iu Táo đỏ wá đi mất, thật ra, Khủng Long mình cũng muốn, cũng thèm được khai báo lắm, nhưng tại ko ai hỏi mình, mà chả lẽ tự động khai báo thì mất giá trị wá...
    Hôm nay có khán giả iu cầu, mừng wá đi.. khai báo liền...
  6. MLT009

MLT009 Thành viên mới

Nhân tiện hôm nay nói về nick tui, sẵn nói luôn duyên cớ nào đưa tui đến box Cún luôn nè....
    Ngày xưa, ko bao giờ rãnh rỗi mất thời gian với mấy cái forum...
    Rồi .... muốn đi off với 1 box tren ttvnol, thế là tạo nick, vô vận động mọi người off, chứ tui ko thích on line, tám wa tám lại, ko đạt kết quả gì, off mới học hỏi được... xong tạo cái nick...
    Mấy tháng sau cũng quên mất box đó, cũng chẳng nhớ là mình có tạo nick trên ttvnol....
    Cái nick cũng chẳng có gì đặc biệt, chỉ là cái ID của tui trong Maersk thôi àh
    Sau đó, đi chơi với caheo, có cha cari bám đuôi theo 4 đứa con gái tụi tui, sau đó dzìa, chả nhờ vả tui xxx cô bé kia, sau một hồi chat chit với chả, tui cũng xin chả số đt cho có lệ, chả bày đặt màu mè, cho số đt thì ko cho, cho tui cái link box Cún, kiu dzô xem phần chữ ký của chả, nhảm nhí hết sức, đúng ko pà kon cô bác???
    Vậy là tui dzô box, thấy chả spam box dữ wá, tui nói ''sẽ tạo nick dzô phá banh box'', sau đó loay hoay loay hoay, mới phát hiện ra hồi trước có nick rùi, thôi lấy ra xài, khỏi tạo..
    Vì thế mà cứ dùng MLT009 đến bây giờ...
    Còn nick Khủng Long Con là do caheo đặt cho tui, lúc tui còn làm chung với caheo... lần đó sếp kêu mỗi mem phải có nick để làm silde giới thiệu nhóm, thế là caheo đặt cho tui là KLC vì tui nhỏ tuổi nhất nhóm mà bự con nhất nhóm, thế đó, nguồn gốc là vậy...
  7. RedApple1082

RedApple1082 Thành viên mới

@ pà ủng nong: Pà hay wá ha. hihi, thú thật chứ đây là lần thứ hai tui đi ọp một cái box đấy (trước đó 1 tuần thì ọp với bên nhà cafe [​IMG]). Sự nghiệp ọp ẹp của mình nghèo nàn ghia ta [​IMG].
    Nghe pà kể cái dzụ lão Cari lẽo đẽo bám đuôi mà tui cười mún té ghế lun í [​IMG]. Hix, tưởng tượng cái mặt thấy tội chít đi được, hèn chi pà chịu đựng ổng cho tới giờ. Thương pà lắm [​IMG]
  8. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

Mình nỏ có ý kiến mô! răng mà các bạn nói mình như rứa? buồn ghê mô! mình là mình rất...nhưng mà làm răng bây chừ? thôi thì,nói chi cũng như rứa! hữu xạ tự nhiên hương!
  9. MLT009

MLT009 Thành viên mới

Đừng có bày đặt đem câu đó ra mà chống chế, tui nói đâu sai sự thật câu nào, nhớ lại đi, ko phải hôm đó ông lẽo đẽo theo pà xxx kia dữ dội lắm mà, tấn công tới tấp tới nổi ng ta hoảng hồn wá lấy chồng gấp luôn áh....
    trời ạh, tự nhiên nhắc tới cái thời ông tương tư nàng ta, mà tui đau bụng, ngày nào tui cũng phải làm điểm tựa cho ông trút, than, thở, nhớ, nhung, rồi giúp ông bàn kế sách tấn công người đẹp nữa chứ. Ông đừng có chối nhá, ''''hương'''' của ông là ''''hương'''' đó đó....
    Không phải tui nhìu chuyện, phát tán bí mật thầm kín này của ông đâu, tại bị nhấn trúng nút nhiều chuyện nên tui mới nói luôn thể... với lại, tui hiểu ông mờ, biết ông ko có ''''làm ăn'''' gì ở box Cún này được nữa nên tui mới bêu rếu ông vậy đó, chứ nếu qua box mới, tui nâng ông lên liền àh...
    <xí nha, spam 1 tí>
    <khi ai cũng bật mí hết ý nghĩa nick mình rùi, thì box này làm gì nữa ta?>
    Được mlt009 sửa chữa / chuyển vào 22:28 ngày 02/03/2009
  10. MLT009

MLT009 Thành viên mới

ây da, sao Táo điệu lại tội nghiệp tui, mayentrinh cũng vậy, tui hok có gì đáng tội nghiệp hết áh, tui cũng chẳng có chịu đựng "ai" hết áh, tui làm cái gì có lợi cho tui thôi àh, khi nào hết "lợi dụng" được thì tui đá đít!!! <bí mật đó nha, âm mưu của tui đó>
    Được mlt009 sửa chữa / chuyển vào 22:28 ngày 02/03/2009