1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tên nick của tui có nghĩa là.............

Chủ đề trong '1982 - Cún Sài Gòn' bởi niin, 21/09/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. MrNhimcon

MrNhimcon Thành viên mới

Đang náo nhiệt mà bác Mọt sách phán mấy câu chuồn sạch hết.
    Ông Ca Ri hơi con nít đấy , mới nói mấy câu đã sừng sộ lên như thế thì còn chã lắm.
    Đã tham gia sống online nghĩa là những ý kiến dù hay, dù dở của mình cũng sẽ có người theo dõi mà khen, chê. Đó là điều tất yếu! Nếu vì mình viết sai viết tệ người ta nói vài câu đã nhảy chồm chồm như Gái thế kia thì tốt nhất đừng nên viết gì cả.
    Ông nên học ông Anhmuonoiem kia kìa. Ít nhất ông ấy cũng có bản lĩnh nghe chửi .
    Công kích quan điểm, không công kích và mạt sát cá nhân
  2. MrNhimcon

MrNhimcon Thành viên mới

Định post một bài tự trào, tự sướng về nick của mình mà thấy ông Cà Ri đang có nhã hứng nên nhường.
    Tôi đang băn khoăn thằng nào là con rệp, thằng nào là nhà ngôn ngữ học, ông làm tôi rối tinh cả lên .
    Dạo này miềng đang ngộ chữ .
  3. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

hehehe xin chân thành đón nhận lời góp ý của bác! tôi tự thấy như thế thì thật không phải nên thành thật SORRY các bác! khéo tôi lại tự mình làm trò thì chết! thôi thì cứ bình chân như vại cái đã!
    @Nhim: thôi, đầu tôi làm cảnh trên thân nên bác tha cho, tôi viết tôi còn chả hiểu
  4. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Cảm ơn cậu!
    Rất nhẹ nhàng!
    Cậu có tâm sự gì vậy có thể chia sẽ mà!
    Nói cho cậu biết, tôi quan tâm cậu hay ko thì Cậu cũng ko nên tự nhận mình là được người khác quan tâm!
    Sai lầm của bác là sự quan tâm đòi hỏi trình độ! Cái này tôi góp ý!
    Và điều nữa, tôi ko châm biếm trình độ của bác!
    Cái tôi quan tâm là giống như lúc này, ko phải ai chửi (nói đểu, móc, kháy...) mình thì mình phải chửi lại, và bản thân người chửi cũng tội nghiệp rồi! (tôi có thể diễn giải ý thêm nếu thích nhưng dừng ở đây)
    "Cái bề ngoài chẳng thể hiện gì trong một cái đầu trống rỗng."
    Miễn bàn!!!
    Tôi làm hết khả năng mình thôi! Tôi nghĩ rất đơn giản! Vô tình người khác nghĩ tôi ở tận đâu đâu (ko dám nói cao siêu)!
    Bác trình cao siêu ko tưởng! Bác ko nên ưỡn ẹo ở đây làm gì cho dơ trình của bác!
    Dù bác nói gì đi nữa tôi vẫn xem trọng bác! (Đây ko phải là câu đả kích nói ngược nhé) (có chút ẩn ý tốt nên ai đó ko nên để ý làm gì)
    Ko khí ở đây cũng sôi động hẳn lên nhờ bác!
  5. dumien

dumien Thành viên mới

hì hì, mọi tranh cãi stop từ đây, không nhắc lại không thù hằn nhau nhé
    Em thành thật sorry các bác ạ, dạo ni người em hơi nóng mong các bác bỏ qua. Em tự nhận mình không phải, nên em mạn phép rút khỏi nhà Cún.
    @nhím: rút kinh nghiệm đợt một, chỉ đả kích quan điểm không đả kích cá nhân.Bữa thịt cún thì em cố gắng đi với danh nghĩa bạn cafe với bác có gì cứ fone cho em a
  6. ANHmuonoieuEM

ANHmuonoieuEM Thành viên quen thuộc

Cảm ơn nhím!
    Tôi cũng cần học hỏi Nhím, CaRi, DuMien,...!
    Tôi ko chỉ đọc nghe đâu!
    Công kích quan điểm có thể là mượn dao giết người và cũng là con dao 2 lưỡi! Cũng rất dễ lạc ra khỏi quĩ đạo!
    Còn CaRi có quyền bảo vệ đề tài! hehe, ổng mới e*** bài trước nhưng vẫn còn bài quote từ ng` khác kìa
  7. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Thui mà, không cãi nhau nữa nhé
    Được XuanMi sửa chữa / chuyển vào 18:14 ngày 09/10/2008
  8. XuanMi

XuanMi Thành viên mới

Cái trên thì đồng ý 2 tay.
    Cái dưới thì không đồng ý. Ai cho rút mà rút. Đã vào box cún rùi thì chỉ có vào không có ra .
    Mọi người vui lên nào.
  9. cagivamitola

cagivamitola Thành viên rất tích cực

Chính xác! trước lạ sau quen! ban đầu là thế lỡ như hợp gu? hehe mà cũng toàn là người cũ cả! việc gì ...?
  10. coptimcun

coptimcun Thành viên mới

Vô đây mới biết hóa ra hội Cún tòan người....khó tinh (thế mà em cứ ngỡ có mỗi anh Nhím khó tinh thôi chứ
    Thôi thì em chả dám lụân sự chi chuyện nhà Cún, em chỉ mún chỉ rõ cái nick của em có nghìa là chi thôi, vì hình như có vài bâc hỉu nhầm, khổ.
    Em tham gia vô cai ttvnol.vn, chính xác là box Cún SG chỉ với 1 lý do duy nhất "đi tìm anh Cún của chị Xuân Mi" (nhưng nhìn cái nick em có vài bác hỉu ra là, em đi tìm anh Cún cho em .)
    Tên em muốn đăng ký là "Hoa Trên Đá" cơ (tên blog, và tên tham gia mọi diễn đàn của em, ngoại trừ http//www.liverpoolfc.com.vn), nhưng đăng ký mãi không được (không muốn thêm số siếc gì theo sau sất) mơi nghĩ "Cái Box này bày đặt khó tính hả, vậy mình xài 1 cái nick k đụng hàng thì okie thôi.
    Và Cọptìmcún ra đời với ý nghìa hết sức đơn giản "em là cọp và em tham gia vào ttvnol.vn - Box Cún SG để đi tìm anh Cún của chị Xuân Mi