1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TEN TEN TEN....Dầu gội và xả nào là BEST ? ? ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dark_angel0355, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babihichic

babihichic Thành viên mới

Gương mặt tớ hợp với tóc xoăn nhưng ghét là tóc tớ ko ăn thuốc. Người ta uốn chỉ cần 3h là xoăn tít thò lò, còn tớ thì mòn mỏi 5 or 6t nó chỉ dợn và nó rất mau ngay ra. Chừng hơn tháng là ngay chừ thẳng tưng trở lại dù tớ dùng dầu gội dành riêng cho tóc uốn. Có bạn nào biết cách giữ nếp tóc xoăn lâu hay loại thuốc nào tốt giữ nếp mà ko hại đến tóc ko?
    biết ký cái khỉ gì bi giờ...
  2. mymycodon

mymycodon Thành viên mới

riêng em thì.... Davines muôn năm
    Baby shame on you, if you fool me onceShame on me if you fool me twiceYou've been a pretty hard case to crackShould've known better but I didn'tAnd I can't go back
    SaMe ShI ttt .... DifFeReNt DaYs
  3. choupat

choupat Thành viên mới

Choupat chọn The body shop, dùng rất mượt tóc, mùi hương dễ chịu vì hương liệu làm từ cây cỏ tự nhiên, không có hoá chất nên thích bao nhiêu lần trong 1 tuần cũng được.
  4. Boyversace

Boyversace Thành viên rất tích cực

[/quote]
    Đồ l''''oreal mà chê thì tốt nhất mua bồ kết về để trong bếp mà dung dần đi .

5. REDSIS

REDSIS Thành viên quen thuộc

Dầu gội, dầu xả, bác nào đang ở Châu Âu, Toronto, New York thì xem cái này này www.lush.co.uk . Sản fẩm bọn này tốt cực. Tóc em hồi hè ép hỏng tùm lum, tưởng ko gì cứu vãn nổi, cuồi cùng dùng dầu xả Retread của Lush, 10 fần thì cũng cứu đc 7 rồi. Sản fẩm của nó toàn la hand made cả, đắt 1 tí nhưng đáng dồng tiền bát gạo lắm a. Các bác cứ thử mà xem.
  6. vivianlee

vivianlee Thành viên mới

Joico tốt thật, mùi lại rất cute, nhưng dùng lâu lâu lại thấy toc về trạng thái...củ chuối !
    Dạo này xài Fructis của Garnier lại thấy tóc mềm hơn nhiều.
  7. Birdlove03

Birdlove03 Thành viên mới

Trước đây em để tóc thề ngang vai...Hic hic chỉ vì 1 lần lỡ "đú đởn" mà đi nhuộm.Thế là tóc xơ xác,chẻ ngọn.Tức mình em đi
    cắt kiểu Mỹ Linh luôn!!!
    Bây giờ tóc em như chổi rơm ấy,còn đâu "mái tóc thề" ngày xưa nữa...!
    Bọn bạn em khuyên dùng Vitamin E để dưỡng tóc,mua ở đâu hả các bác?Dùng loại dưỡng ấy tốt nhất chưa ạ...?Mà có ai chỉ cách cho tóc dài nhanh với (em gội hàng ngày)
  8. Emmiu

Emmiu Thành viên quen thuộc

Chả hiểu trong một phút nông nổi thế nào em đi cắt tóc tỉa so le, bây giờ trông nó xơ xác ra vì tỉa lởm chởm, mà cắt bằng lại thì lại bị ngắn
    Trung thành với Sunsilk mà thấy Sunsilk Thái tốt hơn, giữ mùi lâu hơn Sunsilk việt nam (chết, lại vọng ngoại rồi)
  9. Emmiu

Emmiu Thành viên quen thuộc

Mua cái viên dưỡng tóc trông như viên dầu cá bóng bóng ấy, 1000-2000 /viên. ấy ở HN thì ra Hậu ở Hàng Cân mà mua, hình như là số 21 thì phải.
    Mà gội đầu ít thôi. Cách ngày gội 1 lần chứ tóc đã xơ rồi còn gội nhiều thì nó càng khô da với tóc đấy
  10. Birdlove03

Birdlove03 Thành viên mới

Cái viên dưỡng ấy hồi trước mình mua rồi...bôi vào bết tóc thế nào ấy!Mà dùng sau khi gội,đúng ko?
    Mình mua ở Xuân Thuỷ 1 tuýp/5 viên 10000 đ
    Vitamin E là viên dưỡng đấy hả bạn?