1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TEN TEN TEN....Dầu gội và xả nào là BEST ? ? ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dark_angel0355, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. escada_chic

escada_chic Thành viên mới

tớ đã dùng qua rất nhiều loại shampoo nhưng giờ thì biết cái nào là tốt nhất trên đời rùi,hihi,đó là Kérastase của L''''oreal,giá khá đắt mà chưa thấy bán ở VN,1 lọ là 30$usd còn kem dưõung tóc của nó là 45$.ai nói đồ của L''''oreal là dỏm nhỉ?chịu!!
    ngoài ra cũng thấy Triple Moisture của Neutrogena khá tốt,mùi dễ chịu.
    còn dầu gội của Ralph Lauren nữa,bác nào chưa thử thì chớ mà mua nhá,nó chỉ có xơm thui chứ chả dưõng tóc gì đâu,mình mua giờ hối hận muốn chết,thơm thì có thơm theo kiểu mùi nước hoa Ralph nhưng chỉ có vậy mà thui.
    kem dưỡng tóc của Burt''''s Bees với chiết xuất từ trái bơ 100% nguyên chất là hết chỗ chê,lại rẻ nữa,ai dùng rùi cho biết ý kiến cái??

Được escada_chic sửa chữa / chuyển vào 13:21 ngày 25/04/2004
  2. ghetsudoitra

ghetsudoitra Thành viên mới

Mình thấy mua của bọn nghiện là tốt,vừa rẻ dùng lại đảm bảo không có gầu ,gội vào đảm bảo không phải đi cắt tóc mà tóc tự rụng ngày càng nhiều hơn.Không tin à,bà hàng xóm nhà mình đã tham rẻ va mua gần chục lọ của mấy thằng vật vờ,mắt láo liếc như rang lạc đi quanh xóm mấy chục lần,mới đầu khen tốt khen thơm,ngờ đâu dùng đến 1/3 lọ thì ở dưới là nước rửa bát chúng nó đổ vào.Cuối cùng tiền mất ,tật mang,bây giờ mà hỏi bà ấy nên dùng dầu gội đầu nào bà ấy sẽ bảo dùng Bồ kết là tốt nhất đấy(hàng Việt nam chất lượng cao mà lại)
  3. vicky_zhaos

vicky_zhaos Thành viên quen thuộc

em đang dùng TIGI,đợt trưóc dùng Paul nhưng mà thấy nó khô tóc, đươck cái tóc mọc nhanh, dùng TIGI có vẻ mềm hơn, em muốn hỏi xem bộ Dove gồm cả gội cả xả cả mask thì mua ở đâu ạ, em đang ở HN nhé, mà mua Dove có Dove Nhật ko nhi? Giá cả thế nào ạ????
  4. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Dùng Dove không hay đâu ấy à . Tớ thấy con bạn tớ kêu là dùng Dove mùi thơm . Mình cũng thấy thích , dùng được 3 tháng mà chẳng thấy tóc mềm được tẹo nào . Chán nên tớ bỏ rồi . Còn giá cả ở VN thì tớ chịu . Nhưng bên này bán khoảng $4 một lọ thì phải .
  5. duykiet

duykiet Thành viên quen thuộc

tui dùng sunsilk bồ kết .. cũng chất lượng tạm chấp nhận ... được là giá rẻ ... hợp với SV
  6. kinhcan151

kinhcan151 Thành viên mới

TiGi là nhất mình nghĩ thế,gội chỉ vài lần là thấy sự khác biệt rồi .Ở VN gội Tigi ngoài hàng 20-30 nghìn,hơi đắt nhưng thích thật
  7. Birdlove03

Birdlove03 Thành viên mới

Mình thấy bảo Tigi Catwalk tốt hơn là Tigi Bed Head.
    Hiện mình ở HN,muốn mua đồ Tigi phải ra Salon nào hả các bạn (chỗ nào uy tín bán đồ thật ấy). Lần trước mua Paul bị nó "chém" ngọt xớt hết 600k ,tức anh ách mà về dùng 1 lần rồi thải ạ
    Có ai dùng đồ Tigi chưa ạ?
  8. kinhcan151

kinhcan151 Thành viên mới

Ở HN thì ra chỗ Salon Joy ở đường Lò Sũ ý,chỗ đó bán cũng nhiều hàng TiGi
  9. heowaymap

heowaymap Thành viên mới

Em cũng đang thích dùng TIGI lắm đây,nhưng nghe nói hơi bị " rẻ " ....Mà em ko bít mua ở đâu nhỉ...Em ở bên này, TIGI thấy bán nhìu,nhưng ko biết cái mùi nào là cái mùi nào...Lần trước con bạn có xài thử mà cái mùi ấy ngọt lắm cơ,em là em chết ngấy với cái mùi ấy,ai biết thì chỉ em với...
  10. vicky_zhaos

vicky_zhaos Thành viên quen thuộc

hiz....em dùng TIGI với Paul làm sao í, TiGI em dùng lọ TIGI BEDHEAD ấy, khô hết cả tóc, ngày nào cũng muốn gội đầu, chán hết cả đời,mà dùng lọ hấp lạnh vào thì càng chết, được mỗi lọ dưỡng màu hồng í...Em muốn hỏi ý kiến mọi người là dùng loại nào thì tóc nó mềm oặt ra ấy...mà tóc mọc dài nhanh chút, em đang nuôi tóc mà....
    to tranganh16: thế bây giờ ấy dùng loại nào?