1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TEN TEN TEN....Dầu gội và xả nào là BEST ? ? ?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi dark_angel0355, 06/10/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. BABYBABYANGEL

BABYBABYANGEL Thành viên mới

Có dầu gội đầu nào cho tóc dài nhanh hơn không?
    Trot yeu anh la`em , tron doi` mai thuong nho' , khi con tim bay gio` van luon luon mong cho` du` 2 ta cac'h xa , cau mong 1 nga`y cho ta nghe tieng anh tro? ve^`..nguoi&nbsp; yeu oi em se con cho` anh<!--E-
  2. kien_gio

kien_gio Thành viên rất tích cực

em thích loại nào qua đây anh pha thêm thuốc mọc tóc cho
    Merry X-MAS
  3. BeBiBeo

BeBiBeo Thành viên mới

mọc nhưng có rụng ko thế! anh kien_gio không được bảo đảm cho lắm nhỉ? mà qua đâu thế ah?

Ain't no sunshine when he's gone.It's not warm when he's away.Ain't no sunshine when he's gone, and he's always gone too long.Anytime he goes away.....miss u babe....&nbsp;
  4. NBK

NBK Thành viên quen thuộc

Mình mua thử một bộ G&X của một hãng mà chưa dùng bao giờ,JOICO K-PAK,mỗi tội mùi của chai Shampoo rất giống với Paul Mitchell.Còn chai Con***ioner thì đúng là mùi như hoa quả ấy.
    Dùng thử vài hôm thì đúng là cũng có tác dụng thật,tóc rễ tre giờ cũng đã mềm hơn.
    Ai biết gì hãng này cho mình chút thông tin nhỉ?
    Đêm từng đêm thao thức nhớ mong Em,ôm tình Anh như chiếc bóng đơn cội!
  5. mua_sa_mac

mua_sa_mac Thành viên quen thuộc

xem ra các bác chăm lo cho tóc phết nhỉ , thời buổi nhiều người nhuộm tóc , ép tóc nên mái tóc cũng cần được quan tâm hơn . Tui cũng từng nhuộm , từng ép , từng bị hỏng tóc nhưng xem cach chăm sóc tóc của tôi đơn giản hơn mí bạn ở đây . Có lẽ là do từng loại tóc nhưng tôi chỉ dùng gội và xả của Garnier , kem dưỡng, sữa thẳng tóc của L''oreal mà tóc bây giờ mượt và đen nhánh luôn , nghĩ lại mới thấy mình ngày xưa dại vì đi ép tóc .
    Tôi ở nơi đây , trời BaLan khi đông đến . Tuyết trắng trời hay một nỗi nhớ da diết trong lòng . Ở nơi đó , trời HN ấm áp....cho những kỉ niệm của một thời đã qua ....sẽ không bao giờ trở lại...
    http://thegioitruyen.net<A href="http://thegioitru
  6. escape03

escape03 Thành viên mới

trong mấy loại giá rẻ thì Head&Shoulders là tốt hơn cả .Mấy đồ của Loreal đều vớ vẩn (theo tui )
  7. cutie_beautie_sushie

cutie_beautie_sushie Thành viên rất tích cực

Joico cũng là một trong những sản phẩm tóc thuộc dạng professional ở Mỹ. Có một số sản phảm của Joico phải có license mới mua được.
    BẠn tham khảo ở www.joico.com nhé
    Have fun!!!

Bình yên một thoáng cho tim mềm Bình yên ta vào đêm ...
    Bình yên để sóng nâng niu bờ Bình yên không ngờ Lòng ta se sẽ câu kinh bình yên ...
    Mừng em đã hết đau thương về đây ấm cúng Mừng em đã biết xót thương tình yêu.
  8. tranganh16

tranganh16 Thành viên mới

Hồi trước , em kết Panteene đến 4 năm trời . Thế mà chẳng cải thiện được mái tóc toàn sấy với ép của mình . Em chuyển sang dùng Loreal tóc mềm mà mượt , thích lắm . Vậy sao escape lại bảo là đồ Loreal vớ vẩn ?
    Đồ Joico em thấy nhiều ở các salon nhưng em chẳng để ý lắm . Thấy thì nhiều nhưng em cũng chẳng dùng . Giá sản phẩm của nó nếu em ko nhầm thì cũng bằng Tigi .

9. hackxihoi

hackxihoi Thành viên mới Đang bị khóa

Chào , tớ cũng ở Pháp, ở Pháp tóc rụng một phần trong nước có chất hoá chấ gì gì ấy, vị vậy gội đậu ko nên lạnh quá nóng quá mà âm ấm tí thôi.
    Tớ thì quen dùng Vichy, nó ko có mùi thơm nhưng chất lượng tyuệt hảo , có loại trống Gàu mà chỉ cần gội một lần là sạch bong, đến mức mà ko tin nổi, bạn nào đầu có Gầu thì thử đi nhé , ăn đứt H&S , có loại dầu gội thường rất mượt và ko rụng tóc. Giá độ 8euros đến 9euros một lọ.

Them an thit cho qua ai co cho it tien, het tien roi
    &nbsp;
  10. mua_sa_mac

mua_sa_mac Thành viên quen thuộc

bác này dùng chưa mà nói l''oreal thế . Riêng tui vẫn chắc nịch với ý kiến là l''oreal tốt . Cũng có thể do loại tóc nhưng nói như bác thì tui thua .
    Ko phải chi bên Pháp mới rụng tóc đâu , chỗ tui cũng rụng ầm ầm luôn , lần nào gội đầu cũng cả nắm , dùng dưỡng kiểu gì cũng thua . Căn bản trong nước của nó có hoá chất , nhất là nước nóng , có thêm chất giữ nhiệt độ cho nên tóc rụng là dễ hiểu , với cả nước tái chế thì bằng thế nào được nước ngầm hay sông hồ . Về VN là chẳng có việc chi hết , cũng may tóc mình dày nên ko sao . Một lý do khác là do thời tiết , them tui quan sát thì tóc rụng khi mọc lại mỏng hơn tóc ngày trước . Đâý là do thời tiết lạnh . Bây giờ tóc mình mỏng mỏng bay bay gần giống tóc tụi Tây
    Tôi ở nơi đây , trời BaLan khi đông đến . Tuyết trắng trời hay một nỗi nhớ da diết trong lòng . Ở nơi đó , trời HN ấm áp....cho những kỉ niệm của một thời đã qua ....sẽ không bao giờ trở lại...
    http://thegioitruyen.net<A href="http://thegioitru