1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tèn ten ten.. Gặp nhau cuối năm thôi bà con ơi! (CN, 23/1/05 - 19h tại Vô Thường Quán 456 Hoàng Hoa

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi Nguyet-ca, 13/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Tèn ten ten.. Gặp nhau cuối năm thôi bà con ơi! (CN, 23/1/05 - 19h tại Vô Thường Quán 456 Hoàng Hoa Thám) - đã chốt lại, đề nghị mọ

Đầu xuân năm mới...

Hôm nay vừa được set mod trở lại với box, lòng vui như mở hội. Chợt nhớ ra lâu lắm rồi box ta không có một vụ ọp ẹp nào cho ra khí thế. Hôm nay, nhân dịp được "phục chức", lại thêm sự kiện trọng đại "tiễn năm cũ", cộng thêm nữa với một sự kiện hàng năm cũng không kém phần trọng đại - đón các "Việt kiều yêu nước" trở về ăn Tết ở quê nhà, em xin được mạn phép mở màn ý tưởng offline Tất niên!!!

.....

Sau một thời gian bàn bạc, chúng ta đã đi đến quyết định!

OFFLINE TẤT NIÊN

Thời gian: 19h 00 Chủ nhật, 23/ 1/ 2005
    Địa điểm: Vô Thường Quán 456 Hoàng Hoa Thám

Xin cảm ơn các bác!

*** Chú ý:
    - Khi đi nhớ mang theo... ai đó (nghĩa là không được đi một mình. mà nhỡ có đi một mình thì .. không sao cả)
    - Đem theo một món gì đó ngon ngon để góp chung vào đãi cả nhà.

Được Nguyet-ca sửa chữa / chuyển vào 20:01 ngày 14/01/2005

Được Nguyet-ca sửa chữa / chuyển vào 22:05 ngày 17/01/2005
  2. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

NC ơi, 3-2 sợ rằng nhiều người học ở HN về quê ăn tết mất rùi.
    Tổ chức sớm hơn được không?
  3. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Tớ có ý kiến thế này:
    THứ nhất, sinh nhật là ngày để ở gần người thân, bạn bè Vì vậy sinh nhật người này box Trịnh nên đến nhà chúc mừng chứ k0 nên kéo người ta ra quán, độc chiếm làm sở hữu riêng. Vì vậy tốt nhất là offline tách riêng ra.
    Thứ 2, như Home nói đấy, 3/2 là 25 tết, hơi muộn rồi, nhiều người ở các tỉnh khác đã về quê. Vậy có thể off sớm hơn được không? Ví dụ thứ , chủ nhật tuần sau 22, 23 tháng 1?
    Thứ 3 là.... hì hì lần này nhất định phải gặp nhau bà con nhé! Bác VT ngâm rượu đi nhé!
  4. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

MĐHN ơi, nhưng mà 1/2 người đó mới về cơ, mà người đó lại cứ nằng nặc đòi được offline Tất niên. Tính sao bi giờ nhỉ?
    Cái bác gì gì đó ơi, lên tiếng đi chứ! Ý bác ra làm sao đây?
  5. gio_mua_dong_bac2001

gio_mua_dong_bac2001 Thành viên mới

Kính các bác, theo thiển ý của em box mình nên tổ chức vào thứ bảy tuần sau đi (22/01/2005). Thời gian 7h30 tối ở Vô Thường quán.
    Lâu lắm rồi không off nhớ quân ta các bác ạ.
  6. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Đơn giản thôi, off line 2 lần cũng tốt mà. Tất cả những ai yêu quý và có khả năng chắc chắn sẽ muốn gặp người đó. Hì hì... còn những ai có yêu quý nhưng không thể ở lại thì vẫn được off và vẫn được gặp những người còn lại.
  7. dungnv02

dungnv02 Thành viên mới

tớ có ý kiến, ngày 23/1 này mình sẽ gặp nhau trên Vô Thường quán, nếu ai yêu quý "ai đó" thì đến 3/2 vô nhà người ta gặp mặt chúc mừng, hi vọng cả hai lần đều đông vui, mọi người vỗ tay hoan hô nào, bạn Nguyệt ca sửa thông báo đi nhé :-*
  8. home_nguoikechuyen

home_nguoikechuyen Thành viên rất tích cực

23 thì hơi sớm.Xem xem 30(vào chủ nhật) có được không?
    Người đó?Uh, offline lần 2 cũng được mà.
    Nếu 24,25( âm) mới off, thì nhiều người về mất rùi.
  9. vothuongca

vothuongca Thành viên quen thuộc

VTC có ý kiến:
    - Quán ở 456 HTT chứ không phải 345... chẹp chẹp... cháu Nguyệt Ca lâu không lên quán quên mất rồi...
    - Không nên làm off vào ngày 3/2 vì sát Tết quá. Ai cũng dốc sức dành dụm cho Tết, nên tổ chức sớm hơn.
    - Đến hôm 3/2 lại làm sinh nhật tiếp. Lúc đó người được sinh nhật sẽ chính thức có lời mời. Ai còn ở Hà Nội thì sẽ phải góp vui, địa điểm do chủ tiệc chọn.
    - Ofline lần này các thành viên không cần phải cầu kỳ. Gọi là vui vẻ cuối năm. Ai có món gì ngon lạ mang đến.Chỉ thu một khoản nhỏ phí thôi. Quán sẽ lấy tiền nước rất ưu đãi. Nhớ mang theo nhạc cụ để diễn tấu!
    - Cho tớ thời gian chính xác là sáng hay chiều để còn chuẩn bị. Dứt khoát hôm đó phải là ngày nghỉ vì Vô thường còn phải đi dạy học.
    - Mong bạn bè bớt chút thời gian để làm xôm lại box Trịnh. Vô thường hân hạnh đón tiếp!
    Thân ái
  10. hanoian142

hanoian142 Thành viên mới

Thôi thì các bác cứ lên chương trình ọp ẹp, mãi đến 27/1 em mới ló mặt ở Hà Nội, chả biết có dự được phát nào ko nữa. Mọi khi thì cũng chả ai biết đến em, nhưng sao đâu, tinh thần là chính, chỉ cần gặp mọi người và được thưởng thức nhạc Trịnh là quá ổn rồi.
    À mà em chưa biết Vô thường quán của VTC đấy, chuyến này nhất quyết ghé thăm. Quán bác mà chơi nhạc Trịnh thường xuyên thì em xin phép được là khách quen ạ (với hy vọng khách quen được "ưu đãi" )