1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tèn ten ten.. Gặp nhau cuối năm thôi bà con ơi! (CN, 23/1/05 - 19h tại Vô Thường Quán 456 Hoàng Hoa

Chủ đề trong 'Nhạc TRỊNH' bởi Nguyet-ca, 13/01/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. nguoibinhthuong_2011

nguoibinhthuong_2011 Thành viên mới

hey!!! Home ơi, có đi họp off ko vậy? Đi thì qua rủ tớ nhá, tớ đi với.. cơ mà hẹn trước thứ 7 để tớ còn sắp xếp, ok?? có gì nhắn off cho tớ trước Chủ nhật nhá, ko nhắn trước qua nhà ko gặp tớ đâu.. ok?
    Muốn gặp mọi người quá... tiền bối tiền bối... chậc chậc^^...
  2. Nguyet-ca

Nguyet-ca Thành viên rất tích cực

Vậy MĐ HN chọn cho em một quán lẩu nào rộng rộng, ngon ngon ở gần VTQuán nhé, rồi báo cho em ngay (bằng sms hoặc ở đây cũng được ạ). Sau đó em chốt lại thông báo rồi gửi email đến từng thành viên trong khoảng 1,2 ngày nữa.
    À, chú ý mọi người ơi!!!!
    Buổi offline lần này sẽ có sự tham gia rất đặc biệt của một nghệ sĩ kèn Saxophone nổi tiếng. Mọi người chờ nghe nhé!
    Được Nguyet-ca sửa chữa / chuyển vào 22:38 ngày 15/01/2005
  3. tigerlily

tigerlily Thành viên rất tích cực

Hic hic... thế này có ghét không?
  4. ngochikien

ngochikien Thành viên quen thuộc

Đề nghị ban tổ chức: Nguyệt Ca, Vô Thường Ca, MĐNH nên lập một chương trình từ đầu đến cuối, lên kế hoạch cụ thể.
    Theo em, chẳng ai đi an lẩu rồi lại về quán VT uống rượu cả. Mà nên để một cái là chính, cái kia là phụ thôi. Ví dụ như là tụ tập hát hò là chính, sau đấy kéo nhau đi ăn uống, không bắt buộc,
    kiểu như là tết năm ngoái ấy.
  5. Nguyet-ca

Thì mọi người đang bàn bạc mà Kiên? Vụ lúc 7h là chính rồi, đã chốt lại rồi. Còn vụ đi ăn lẩu là ý kiến của MĐ HN, và ai thích đi thì đi, chứ đâu có bắt buộc đâu?
    Chờ tin MĐ HN
  6. gio_mua_dong

gio_mua_dong Thành viên rất tích cực

Thích quá nhỉ .Họp mặt à . May mà vào .Không bỏ lỡ hết rượu .Không biết lịch chính sác thế nào .? Theo tiêu đề topic hén . Đi được không đây .. Thu xếp đã .Bác Vo thuong khoẻ không ? Lâu cũng không qua được chỗ bác .Nợ bác lời xin lỗi .
  7. RedDevil7

RedDevil7 Thành viên mới

Tôi ko phải thành viên box nhạc Trịnh thì có đi được ko?Quán này cũng chưa lên bao giờ cả...
  8. Nguyet-ca

Mời bác, mời bác! Người nhà cả mà, có gì ngại đâu chứ????
  9. MuadongHaNoi

MuadongHaNoi Thành viên mới

Ý kiến cuối cùng của Mđ HN:
    - Gặp nhau lúc 5h chiều chủ nhật, hát hò, trò chuyện. AI có món gì hay ho nhớ mang đến góp vui nhé! (Box Trịnh k0 bao giờ chê
    - Ngồi ở VT đến lúc nào bác VT đuổi, hoặc nhà mình k0 chịu được vì đói thì đi ăn lẩu
    - Nhắn các bác còn e ngại: Box Trịnh là người một nhà, có gì mà phải ngại đâu !
  10. gio_mua_dong_bac2001

gio_mua_dong_bac2001 Thành viên mới

Chậc. Thế này thì những người đến vào lúc 19h gặp lúc quân ta đi xơi lẩu cả rồi đành ngồi với mấy cây hồng xiêm vậy!
    Xem ra vụ lẩu không hợp lý và khả thi lắm.
    Các bác biết dân box Trịnh ta cao su thế nào rùi. Theo em chỉ nên hẹn chính xác một giờ nào đấy thôi. 19h chẳng hạn, off xong ai thích thì đi xơi lẩu. Như thế sẽ có nhiều người tham gia off hơn. Đi xơi lẩu chỉ những người quen lâu lâu trong box thì được chứ các thành viên mới chắc chắn ngại, không tham gia. Ngu ý của em chỉ có vậy thôi!
    Các pác quyết thía nào em cũng nghe.