1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TESOL HƯỚNG ĐI MỚI CHO NGƯỜI GIỎI TIẾNG ANH

Chủ đề trong 'Câu lạc bộ Tiếng Anh Sài Gòn (Saigon English Club)' bởi hungtran312, 19/02/2019.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hungtran312

hungtran312 Thành viên mới

Chào bạn.
    Bạn cho mình hỏi bạn đã có bằng cấp chuyên ngành Anh văn gì chưa ah?
    Nếu như bạn có đều kiện đầu vào để học Tesol thì bạn khi có chứng chỉ Tesol sẽ được trung tâm Talent hỗ trợ việc làm nha bạn.
    Mức lương thì khi bạn được trung tâm Talent hỗ trợ việc làm, mức lương sẽ do nhà tuyển dụng trao đổi với bạn nha phỏng vấn nha bạn.
    Trung tâm Talent sẽ đưa bạn xuống các trung tâm trong khu vực thành phố HCM nha bạn.
    www.talent.edu.vn
    08.224.031.23-0913.085.081
  2. Yunita

Yunita Thành viên tích cực

Mình thấy học ICES được ák, thi test xếp lớp miễn phí, tư vấn miễn phí, học phí ok, nói chung là dạy nhiệt tình lắm, chăm sóc hv kỹ, có trách nhiệm, giáo viên dạy dễ hiểu nên học cảm thấy mình có động lực đi học hơn, giáo trình được tặng luôn mà, lại còn tặng mã code học online nữa ák. Bạn có nhu cầu học thì tham khảo bên này xem Fb: Hoc Anh Van ICES.
  3. Ocean_

Ocean_ Thành viên tích cực

Trước đây mình cũng rất sợ học tiếng anh vì khả năng tiếp thu và đam mê ko có, rất ngại giao tiếp và có theo học ở trung tâm một thời gian nhưng mau nản. Sau khi đi xin việc thì bị lỡ nhiều cơ hội vì khả năng tiếng anh kém, thế là mình quyết tâm rèn luyện, may sao nhờ người quen giới thiệu cho trung tâm ICES, học được thầy tâm đắc nên mình tiến bộ hẳn, giờ thì tự tin trò chuyện rồi nhưng vẫn đang cố gắng trau dồi để có thể nói lưu loát hơn. Mình chia sẻ hy vọng có thể giúp bạn lựa chọn được nơi phù hợp.