1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

TẾT...cần bán 1 số xe moto nè bà con ơi....

Chủ đề trong 'Ô tô - Xe máy' bởi motoSG, 17/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. chieno

chieno Thành viên mới

Tính tôi có sao nói vậy không biết nói chuyện lấy lòng ai bao giờ, nhưng thật sự tôi không hề có ý móc máy mà là nói thật. hôm trước suýt nữa tôi mua một con xe sanyyang để chế, nhưng đến khi hỏi về chuyện sửa chữa và phụ tùng thay thế anh em ai cũng similac hết nên bó tay. rất cảm ơn những thông tin của bác.
    Còn 5tr hay 5.....tr cũng là tiền, mất tiền ai không xót, phải không bác. Trong nay cũng có nhiều anh em chơi xe rẻ tiền vì không có điều kiện nên mua cái gì cũng phải cân nhắc, tôi cũng thế mà, ít tiền nên mới phải thắc mắc chứ nhiều tiền thì còn nói làm gì. Nhất là dòng máy này cũng có cấu tạo khá đặc biệt, ( chắc bác hiểu ý tôi )
    Tôi rất hiểu ý tốt của bác trong chuyện bán xe. Bác đừng giận nhé, trước lạ sau quen mà bác.
  2. motoSG

motoSG Thành viên mới

này bác khome, tui kg ban cai máy đâu nhé...cho dù bác có mua 4t, vì tui bán cho bác cai máy thì con xe còn lai cái gì....nếu bác mua nguyên con xe...tui se ưu đãi bác với cái giá khác.....OK chứ
    Được motoSG sửa chữa / chuyển vào 14:06 ngày 19/12/2005
  3. TUECH

TUECH Thành viên mới

Bác LÔng ơi Cb 125 bác bán giảm giá đi em muốn mua mà không đủ tiền
  4. chieno

chieno Thành viên mới

Tặng bác Khome con xe này, chúc bác sớm sơ hữu em nó nhé.

5. motoSG

motoSG Thành viên mới

OK.con CB125T bác thích thì cứ alo cho bác tên LONG so DT 0903760905 nhé.ông này cũng tên LONG giống tui....alo xem xe ,thảo luận giá cả ....cứ alo số DD đó nha....