1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Tết tết tết... Tết đến rồi...............!!!

Chủ đề trong 'Thanh Hoá' bởi kingofair, 05/12/2005.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kingofair

kingofair Thành viên mới

Hì nhớ nhà thì ít, mà nhớ bánh chưng thì nhiều <--- Bất hiếu quá
  2. tanmaithanh

tanmaithanh Thành viên mới

Happy early week to everybody !
    Qua một ngày CN mà các Mem post bài nhiều wá!
    Hi, Kingofair, Mình không chê nhà ?~quê một tảng như Cậu?T đâu, còn rất cám ơn sự nhiệt tình của cậu lắm đó. Học không mất tiền mà còn có học bổng nữa, sướng quá ! các bạn ơi đăng ký xuống nhà Kingofair học hộ Tớ nhé. Kingofair tốt lòng wá. Tớ chỉ muốn lòng tốt của mấy chàng thôi, chứ hỏng có lấy ''Lòng'' như Kingofair nói đâu à nhe. À, mà sao lại không đến phần cậu vậy Kingofair? hay là đã có phần rồi à?! nhưng nhỡ Tớ muốn lòng của cậu thì sao nhỉ? Nếu phần của Kingofair có vào đây thì đừng buồn nhé, Tớ đùa chút thôi! hehe
    Nhà Tớ chỉ cần 2 cái bánh chưng vào ngày Tết là đủ rồi, chỉ cần có cái để thắp nhang các cụ ngày Tết thôi, 4 cái là hơi nhiều, có khi phải đem cho bớt đi nữa đó, vì chỉ có 3 người lớn và 1 người nhơ nhỡ, ăn sao hết đươc. Thời tiết SG các bạn cũng biết rồi đó, thời gian này cho đến Noel thì trời hơi se lạnh nhưng cứ đúng vào Tết âm lịch là nắng nóng dữ lắm chứ không được lành lạnh như ngoài Bắc nên để bánh lâu sẽ bị hư, mà bỏ tủ lạnh thì không còn ngon nữa.
    Wow....hôm qua tớ vào ttvnonline cả ngày mà không được, mạng ì ạch thế nào í, ngồi chờ mở được forum này thôi mà bị già đi một tí vì cáu với cái mạng wá !